Xử lý thế nào khi bị gấu phát hiện đi massa hay ***

Lượt xem: 3,510

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿
Chắc hẳn hầu hết anh em trên diễn đàn này đã và đang có gấu. Gấu là 1 loài động vật rất khó hiểu, đôi lúc nó rất ngây thơ, hiền dịu làm ngây ngất lòng ta nhưng đừng lỡ dại chọc giận nó, sẽ rất là nguy hiểm cho những ai xung quanh.

Em cũng đã từng rơi vào trường hợp này và bị cấm cửa một thời gian khá dài. Lý do em bị phát hiện lần đó là do đi VIP bên MMT, về nhà mang theo 1 mùi hương là lạ. Mà cũng phải công nhận 1 điều là mũi của gấu nhà em nó thính thật, mọi khi sau khi rời quán massa xong em đều ghé vào cafe làm vài điếu thuốc cho nó át mùi, lần đó vội quá nên chỉ xuống phòng thư giãn tranh thủ làm 2 điếu thuốc rồi chạy về, ai dè bị phát hiện.

Không biết có bác nào đã rơi vào tình huống như của em chưa, và đối với các bác thì chúng ta sẽ nên xử lý như thế nào trong những trường hợp như vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

thiksuk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/15
Chủ đề
1
24
7
36
0 ₿
bảo em nó anh đi masa lành mạnh.
Thủ sẵn list masa lành mạnh dắt em nó đi chung để chứng minh

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Đơn giản mà, trừ khi chú ko biết MS lành mạnh chỗ nào .

Nhưng mà có mùi nước hoa nữ, mấy em ấy nặng mùi lắm. Có nước xong, ngâm mình 15' dưới hồ, tắm sạch 1 cái mới may ra. Chứ mấy chỗ sang xài nước hoa đắt tiền bám người lâu lắm. Hoặc , thủ sẵn chai nước hoa cá nhân, xịn đầy vào ... Bảo đảm mùi như tiệm nước hoa, Gấu cũng hoang mang ...

so de

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
3
182
30
40
0 ₿
nếu có gầu hay vợ rồi thì mọi chuyện đều phải cẩn thận, tỉ mỉ 1 chút, đừng vì 1 chút ham muốn mà dại khờ.
1. đi massage thì chắc chắn có mùi hương của mấy e là chắc. nên phải tắm kỹ, tốt nhất là xem dầu gội sữa tắm có giống ở nhà không, không giống thì tự mình mang theo (đề phòng gấu có hỏi)
2. Chọn thời gian phù hợp để mà đi.
3. Như bác thiksuk nói, thủ sẵn những chỗ massage lành mạnh, có massage cho cả nam lẫn nữ. ^_^
1 ít kinh nghiệm mong bác đừng chê nhé.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
cứ nói vs gấu như vậy là gấu nó hết giận ah :
anh đi làm về tự dưng thấy thương gấu quá nên có ghé vô tiệm nước hoa định mua quà về tặng gấu, mà ko bít gấu thích mùi nào nên anh có xịt thử lên người để về gấu xem có thích không, nếu thích thì mai anh dẫn gấu đi mua nha, thương gấu nhiều lắm =))

nghe xong là gấu ko những ko giận mà còn thương nhiều hơn ý chứ =))

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Rút lại kinh nghiêm

Sửa lần cuối:

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Tui thì tui nói thật với gấu luôn...kkkk. Các bác ko tin đành chịu. Cứ bài cũ " do đi tiếp khách với sếp rùi phải làm vừa lòng khách vừa lòng cấp trên nên đi. Công việc ngoại giao mà e !!! " giận thì chịu nhưng cách này thì 80% ko giận, có giận thì năn nỉ tí sẽ hết vi e ấy bit mình bị bắt buộc do cv

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Có khi nào, đến 1 ngày nào đó gấu bác cũng nói "do đi tiếp khách với sếp rùi phải làm vừa lòng khách để ký hợp đồng quan trọng, nên em dẫn khách đi ks để khách hài lòng. Công việc thui mà anh !!!"... Lúc đó gậy ông đập lưng ông thì thấy mợ :p:p:p

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Hên quá gấu tui ở nhà ko à.kkkkkk

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Các bác tập thói quen như tui nè:

Trước MS thì chỉ tắm nhẹ - tui luôn tắm sơ trước khi vào vì bình thường cũng đã sạch sẽ, mỗi ngày đều tắm 2 lần (sáng trước khi đi làm và tối sau khi làm về) - Bác nào hôm đó có mùi thì tắm kĩ hơn chút. Sau khi MS xong thì tới phần ra đi xông hơi + tắm lại v....v..

Làm vậy bảo đảm với bác là ko có mùi gì hết lại còn khá sạch sẽ thoải mái nữa. Tui rất dị ứng với mấy bác đi MS nhưng ko tắm lại - cực kì nguy hiểm

thiksuk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/15
Chủ đề
1
24
7
36
0 ₿
Gấu trả lời em thích rồi ngày mai bác tìm chai nước hoa này ở đâu

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Cứ dắt vô tiệm nước hoa là gấu nó chìm đắm trong biển nước hoa rồi kkk

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
Tui thì lun matxa xong , là tắm lại thật kỹ trước khi về . Tui thấy tắm lại , đâu còn mùi gì nữa đâu

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Ngại nhất mùi dầu massa Gonhson Baby Oil dai như quỷ,tắm mấy lần sà bông mới hết :eek: Nói vậy thôi chứ Soa FA nên ko sao :D

• Like
Điểm cảm xúc: SE7EN_7831