Gò Vấp - Xuất khẩu cuồng dâm, 39 Vẹ anh nờ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Xuất khẩu cuồng dâm, 39 Vẹ anh nờ!

Lượt xem: 1,255

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Nếu ngày ấy không gặp được em, anh đâu biết sao lòng này buồn đến thế…nghe tin em sau khi vào làm được mấy tuần đầu thì đã ngã bệnh, lòng Súng lo vô cùng. Chắc lại phải off công việc sớm để ghé Nữ Hoàng thăm em vì có chú chim nhỏ mách rằng em cũng đang nhớ tôi vô cùng. Lời nguyện cầu dường như đã được ơn trên đáp lại khi em đã khỏe lại, Súng đặt suất đầu tiên để được gặp em vì như em nói “Em chỉ muốn anh Súng chạm vào em đầu tiên”. Lòng này dường như đã thuộc về em từ khi nào. Súng cảm mến em từ lần gặp đầu tiên không chỉ bởi tuổi trẻ, nét trong trẻo giản dị mà còn là vì sự trìu mến, ấm áp và biết quan tâm đến người khác, điều mà chỉ có những người thân mới có thể làm được cho nhau.

Do Súng đến hơi sớm nên bác Tỉnh và cơ sở sắp xếp để Súng lên phòng nghỉ ngơi trước. Phòng Nữ Hoàng ưu điểm sẽ rộng và mới hơn Hera 1 chút nên thường Súng sẽ đi bên đây. Đang thư giãn trong phòng xông hơi và mien man nghĩ thì em từ khi nào nhẹ nhàng bước vào và dù qua một làn hơi nước mù mịt Súng vẫn kịp thấy nụ cười và giọng nói nhẹ nhàng của em vang lên “Anh Súng nhớ lau lại mặt bằng khăn ướt cho sạch nha” Vẫn một nét ân cần chu đáo ấy…Súng bước ra khỏi phòng xông và ôm chầm lấy em. Chao ôi, sao mà hôm nay em dễ cưng đến lạ trong chiếc áo yếm xanh lá cùng chiếc váy đen, nép trong vòng tay anh mà cả người em như tan chảy ra, trái tim này không khỏi thổn thức mãnh liệt. Súng vuốt ve mái tóc dài của em, đặt lên một nụ hôn, hương thơm từ mái tóc pha lẫn cảm giác mềm mại tuổi xuân thì của người con gái làm Súng bất giác di chuyển bàn tay hư hỏng xuống bờ mông em mà bóp, mà luồn tay vào bên trong. Qua chiếc quần lót mỏng manh, Súng cảm nhận bờ mông tròn đầy tươi mát, khe mông sâu hoắm. “Em nhớ anh!” , rồi cả 2 cùng trao nhau nụ hôn bẽn lẽn rất vội nhưng lại khơi bừng cảm xúc mãnh liệt về sau.:cuteonion7:

Súng tiện tay giúp em cởi bỏ chiếc áo yếm trên người và không quên nút nhẹ lên hai bầu ngực, chao ôi thật rạo rực. Em ngồi lên thành ghế còn Súng thì ngồi trên sofa, cả 2 cùng tâm sự loài chim biển, tay Súng vẫn không ngừng xoa ngực và vê đầu ti của em, chốc chốc lại trở nên săn cứng. Em cũng dùng đôi bàn chân thon nhỏ mát xa cậu bé cho Súng. Cứ thế cả 2 trao nhau những cử chỉ của đôi lứa yêu nhau. Thật bất ngờ và cũng thật hạnh phúc.

Lúc cả 2 cùng tắm trong bồn, khác hẳn với lần trước, em thỉnh thoảng lại đặt vào môi Súng một nụ hôn, cứ thế trong suốt cuộc hành trình tìm về với bản ngã cảm xúc đích thực của bản thân, những cú bỏ nhỏ tưởng chừng như vô hại lại có sức sát thương hủy diệt cực lớn. Khi vừa vệ sinh sạch sẽ cậu bé và WC xong em liền lao vào ngoạm chặt lấy nó và nút lấy nút để như thỏa niềm nhớ nhung “Em nhớ cậu bé của anh Súng quá..” Chỉ còn biết ưỡn người ra đón lấy đừng đợt sóng trào nhấp nhô từ em.:cuteonion6:

Biết em còn mệt trong người, hôm nay Súng thị phạm bài Aroma và Shiatshu vuốt lướt, em khen Súng làm giỏi và chuyên nghiệp quá. Em đâu biết Súng học mấy đường trong massage Yoni á:ami-(23):Đến phần massage cổ vai gáy, Súng đứng trên đầu giường vuốt nhẹ từ vai xuống giữa hai khe ngực rồi lướt xuống cô bé, vừa chạm nhẹ vào thì em phản ứng cực mạnh lao vào ngậm hai đầu ngực Súng và ngấu nghiến. Không thể phản kháng trước lực hấp dẫn ấy Súng cũng chồm người lên trước mà ngậm bầu ngực em, hết đánh lưỡi bên này lại sang bên khác. Cả 2 đến với nhau vì cảm xúc và cũng thăng hoa vì cảm xúc. Rồi Súng nằm ngửa ra, không cần đến dầu Nuru, cả 2 vẫn dính lấy nhau, em mút cả 2 bàn chân của Súng. Skill gấu mút chân huyền thoại đây sao? Chiếc lưỡi em rê từ đầu ngón chân rồi đến mu bàn chân, kéo dài đến đùi rồi dừng lại giữa hạ bộ-vùng tội lỗi :8onion38: Bé banh hai chân Súng ra rồi dùng chiếc lưỡi nhọn nhỏ nhắn đẩy sâu vào và quét, Súng cong người lên vì sướng. Còn gì nữa đâu mà giữ gìn, Súng đẩy hạ bộ lên cao hơn để em chăm sóc cây hàng của mình “ Em thích kiu anh Súng”, nói rồi em ngậm và nuốt trọn vào miệng thật êm, nó trơn tuột và nóng ấm như cảm giác đang làm tình lần đầu. Như một bản năng, em tự nguyện xoay cô bé về phía Súng, ngón tay Súng rê hai mép cô bé đã ướt đẫm. Súng nhẹ nhàng đẩy 1 ngón tay vào sâu, cảm giác thật khít. Em quằn quại “Anh Súng ơi, anh xyz nát em đi, nện em mạnh lên…” Lần đầu tiên Súng thấy em mất kiểm soát như vậy, ngón tay Súng hưởng ứng ra vào nhịp nhàng nhanh dần đều, miệng em cứ lên xuống nhịp nhàng cây côn thịt gân guốc nóng hổi.

Ào ạt….thời gian như ngừng lại…em và Súng giải phóng hết tất cả cảm xúc lẫn tinh túy. Chỉ có điều là em ngậm trọn, mà lần này Súng bắn mạnh quá làm em ho quá ho. Cảm thấy vô cùng có lỗi:6onion34:

Nhắc lại về cấu hình bé 39: V1 cam Việt Nam vừa tay xinh xắn, V2 thon thả, V3 căng mẩy, V1 lún phút dào dạt nước nôi. Bé chu đáo, nhẹ nhàng, hơi hướng nội nhưng một khi hợp gu thì dính.

Lần tái ngộ với bé 39 âu cũng là cái duyên giữa Súng và bé. Tuy bé vẫn còn nhiều skill phải tiếp tục học tập từ đàn chị nhưng đây là 1 cô bé sống tình cảm, điều thú vị là em phản ứng mọi thứ theo cảm xúc và bản năng chứ không theo bài mẫu sáo rỗng hay quy trình máy móc. Nên nhiều bác thích skill khủng và quy trình bài bản thì có thể nên cân nhắc. Tuy nhiên, mỗi lần trải nghiệm cùng bé chắc chắn sẽ là một trải nghiệm khó quên.

Vì anh thương em như thương cây bàng non

Cây nhớ ai làm sao nói được…

Massage Nữ Hoàng

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
4/6/22
Chủ đề
18
114
97
0 ₿
Em Điền Quân Tỉnh Cảm ơn Bác Súng Đã dành chút thời gian ghé thăm bé , chúc bác thật nhiều sức khoẻ

• Love
Điểm cảm xúc: Súng máy

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
99
1,634
1,253
38 ₿
súng bắn khắp nơi, súng ở trên toàn mặt trận luôn

• Haha

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,091
1,322
Sài Gòn
11 ₿
Mấy bé tình cảm, mỏng manh dạng này, lại còn trẻ, nên chỉ cần gặp khách bạo lực xíu dễ tủi thân bỏ nghề. Bé 39 lại hay bệnh…nên gặp được lúc nào là duyên lúc đó thôi bác, nặng tình thì chịu đau lòng :cuteonion53::cuteonion56:

• Like

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140
0 ₿
Newbie mà đi bắn súng càn quét muốn hết matxa SG

• Haha

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,091
1,322
Sài Gòn
11 ₿
Mình nói thiệt là m trúng code Thử thách Noel cuối tuần rồi tại Nữ Hoàng , mà m đã nhắm bé luôn rồi. Cuối cùng bận việc phải huỷ code, quá tam 3 bận. Lần thứ 3 rồi đó bác, chắc ko gặp đc rồi :cuteonion20:

• Wow
Điểm cảm xúc: Súng máy and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140
0 ₿
Ủa? Tháng 6 mà có Noel?

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Gặp nhau cũng là cái duyên, có nhau dù trong thời gian ngắn ngủi cũng nên quý tiếc, phải vượt qua thui nè :7onion14:

• Sad
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Súng cũng giống bác Sinh, bé 20 thì Súng nhắm tình hình nên từ bỏ luôn, duyên chưa đến thì đành chịu vậy hihi

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh