Bình Tân Xuất phát muộn màn tại Kingdom - 01

Lượt xem: 2,960

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
Do vị trí khá xa khu trung tâm nên mỗi lần đi làm về đều khá là lười đi khám phá chỗ này, lần này được 1 bác thuộc dạng lão làng chịu khó đi hú , máu lên ngay do có người đồng hành quất phát từ q1 qua Bình Tân khúc hương lộ 2 ------ta nói xa vãi, trên đường đi thì cafe lùm móc lên như nấm mà theo kinh nghiệm thì không nên phí tiền vào vậy, vừa ít giờ vừa công nghiệm mà hem có thoải mái bằng đi maxa.

Tự nhiên bác quẹo phát làm tui xém chạy luôn thì ra tới rồi, chạy vào cái dốc phát là chuông reo keke, nghe vui tai.
Nhiều vé lắm, mấy bác lưu ý là có vé thường là chưa tip, và vé combo luôn tip. Tui chọn cái hongkong luôn tip 6x keke.
Lấy code vẫn giảm được 100k .

Lên phòng thấy cũng tạm ổn, không được màu mè như máy chỗ khác , bù lại là rộng.
Xông hơi một hồi khoẻ ngay bác nào có vợ thì kg nên xong do xông thuốc bắc .

Bé KTV 01 đây. Face tươi tắn, nhìn là khoái ngay.

Ra ngồi giao lưu bé tý rồi bắt đầu vào tắm. Bé tắm chung luôn nha. cảm giác cạ cạ trong bồn nó sướng quá tui kêu bé thư giản luôn trong bồn luôn và như một vị vua, ngồi lên thành bồn, bé quỳ dưới và tư thế này các bác sẽ được xoa bóp cặp mông của bé cũng như đều tiết được thằng nhóc hơn, sau một hồi thì tui đã phóng một tràn tinh lên ngực em, ta nói nó đã sao ấy, em tắm táp lại và đưa tui lên giường.

Bài mx khoẻ thì phải nói là 8/10 . Đấm rất đã , có lực . giường rộng nên nằm thoải mái khi bé đấm bóp , sau một hồi đấm sấp ngữa cũng đến đá nóng , và kết thúc bài khoẻ cũng vừa kịp.

Túm cái quần lại đi gói này luôn tip rất phù hợp với anh em muốn khám phá và chiêm ngưỡng toàn bộ body của mấy bé . Tổng thiệt hại là 5x do có code giảm.

gaconsg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/7/20
Chủ đề
3
55
8
0 ₿
Thấy êm quá,cho e hỏi gói hồng kông với v3 được tắm chung luôn hả các bác, và 2 gói này khác nhau sao vậy

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
hồng kong6 tắm chung rồi mx thư giản , còn v3 thì em nó dùng môn chà chà, kinh nghiệm đi mấy chỗ là vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
mấy bé ở đây được cái nhiệt tình, l.o.x có thử đi vé thấp nhất nhưng vào mấy bé vẫn vui vẻ làm. Không tin tip gì hết.