Xuống núi gặp mưa bão

Lượt xem: 1,168

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Lần đầu tái xuất sau bao nhiêu thời gian lên núi tu luyện nên mọi thứ xa lạ quá yociexp41mon men xin bác Lục 1 vé thử ngay chỗ mới thế nào. Kiểu như tập sự mới bước vào ấy mọi thứ đều lạ, đưa code cho check thì có vẻ kỳ này code được check kỹ hơn nè, xong r được báo là số của bác Lục đưa thì hết ca mất tiêu rồi yociexp17 chỗ mới nên cũng có biết số nào đâu nên nhờ a lễ tân cho mình đại đi, mưa bão cộng thêm random liệu có an toàn trở về k đây yociexpress09
Ngồi đợi tầm 5’ thì bé bước vào thì lúc này có thể thở nhẹ cái nè, mặt cưng cộng thêm body hấp dẫn nữa nên ông trời k phụ lòng người rồi yociexp30

Phần mass khỏe: các bài và lực đều ổn, làm cứ quan tâm ân cần hỏi han mình các kiểu và thêm cái nữa làm k lo làm mà cứ khều cái này khều cái kia yociexp25

Phần mệt: bắt đầu nghe tiếng cởi đồ là phải gồng mình lên để ngày tái xuất k bị thất bại yociexp41cặp bưởi ấy chà lên thì trời ơi muốn gục ngã, bé đi lưỡi ướt át cực kỳ, đã vậy cứ xoay xoay khu WC r bé bắt đầu lên trên, thật sự phải kềm lắm mới k bị out ngay đoạn này, xong r hôn tai, đi sâu chỗ này, bé thấy mình chịu k nổi nữa thì mới cho mình quay lại. Một vườn trái cây hiện ra trước mắt, nhưng vì sợ hàng hoá xuống cấp nên mình chỉ sờ cho biết thôi yociexp41 xong r bé bắt đầu chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích, đồng thời đá lưỡi với thằng e ở dưới, được tầm 5-7’ là bé lại đi lưỡi, cái lưỡi ướt át ấy sao chịu nổi, r bé cũng vào món chính đang chực chờ nãy giờ, mình thì tranh thủ khám phá nước non hùng vĩ thì thôi, suối chảy róc rách yociexp30

Sbd: 08
Face: 8.5₫ dễ thương
V1: 9₫ là biết ha
V2: 8.5₫
V3: 8.5₫ căng cực
V4: 9₫

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin49

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC