Xuống núi kiếm em 86 Rừng xanh

Lượt xem: 2,155

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rpter

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/4/19
Chủ đề
8
15
25
0 ₿
Sau kỳ nghĩ lễ dài như vô tận ấy thì cũng đến ngày Tơ cùng đồng bọn xuống núi du ngoạn. Điểm đến đầu tiên không đâu xa lạ chính là Rừng xanh. Đêm qua sau khi đã ngà ngà say, 2 anh em quyết định đi tăng 2 giải trí. Đến rừng xanh thì khung cảnh vẫn thế, vẫn được quan tâm như người nhà. Hihi

Mình lấy luôn2 vé thái cho mình và đứa em. Phần còn lại lên phòng, mạnh ai nấy xử. Được locker dắt lên phòng, ân cần cầm theo cái khăn lạnh cho mình lau mặt. Lâu quá không đi lại mà dịch vụ vẫn ok. Còn mình vào xông xong đợi em lên phòng. Xông 1 lần cho đã bao ngày chờ đợi. Và em cũng tới, sau bao ngày xa cách.

Ah nói cho văn vở thế thôi chứ mình random, không phải quen em từ trước đâu. Hehehe. Nhìn em cái thôi là chấm tổng thể 7đ luôn nha. Mặt dễ thương, có nét, đặc biệt là mặt tiền ngon nha.

Mình đi ra khỏi phòng thì em cũng lễ phép chào mình.

Anh ơi ngồi nghỉ xíu rồi tắm nha.

Em nói chuyện dễ thương quá chừng, mình cũng ngoan ngoãn nghe thôi. Âu là số trời đã định, hôm nay được bữa sung sướng rồi đây. Em dìu mình vào bồn rồi vờn mình ngay trong đó. Tắm táp xong thì thằng em cũng dựng đứng dậy, tắm cho em mình còn kỹ hơn cả mình nữa. Em lau khô người cho mình rồi đưa mình lên giường, khổ nỗi không nằm úp được nên nói em thư giãn trước luôn. Hihi. Em nhẹ nhàng đi lưỡi, nhưng chỉ mới 2 vòng mình chịu không nổi nên giữ em lại mà bb luôn cho ấm. Tay em nhẹ nhàng đưa xuống vuốt ve rồi HJ thằng em. Mình hôn thêm một lúc thì cũng buông em ra, em quay ngay xuống mà bắt đầu phần Bj của mình. Thằng em đê mê sung sướng. Thực ra là sung sướng từ khi trong bồn cơ, nhưng đến giờ mới được lên đỉnh. Đạn giữ trong nòng cũng lâu lắm không xả được, nay gặp trúng em thì xả hết 1 lượt như súng liên thanh. Mình thì hổn hểnh thở, còn em chỉ cười rồi lặng lẽ lấy khăn lau sơ người lại cho mình. Mình nằm nghỉ thì em dọn dẹp sơ lại phòng. Lúc sau tính đứng dậy thì em giữ lại không cho về. Em đấm bóp khắp người mình một lượt rồi còn giữ mình lại mà ôm nữa cơ. Thương lắm. Mãi đến khi gần hết giờ mới chịu thả mình ra. Kkk

Kết thúc buổi tối ấm áp bên 86. Mình xuống đến nơi thì ku em dặn lễ tân là nó về trước. Mình cũng lên xe thong dong đi về. Hẹn nó sáng thứ 2 café sớm kể lại ký sự đêm thứ 7 cho vui.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
ưng cái lễ phép là được keke.

Trạng thái