Q.2 Xuống núi onsen cùng 22 No1

Lượt xem: 845

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
121
60
0 ₿
Chào anh em, Mình đã quay lại nền văn minh sau cả tháng vùi dập trên miền cao, cái miền có cái nắng có cái gió có cái đó nhưng cái cần thì hông có :)
Về được thành phố, mừng húm. Mệt quá mệt, thế là lại log vào diễn đàn tiếp tục lang thang tìm kiếm các mỹ nhân khi xuống núi, và chấm được 1 mỹ nhân ở Q2, thế là quyết định ngay, chọn nhiều quá sẽ hoang mang
Đúng 14h30, đến No1. Trời nắng nóng không cản nổi bước chân anh hùng. hạ hạ.
Đến nơi, trình code cho bạn lễ tân. Hôm nay, chọn được bé 22, xem skill bé như thế nào
5 phút sau, mình được anh bạn lễ tân dẫn lên phòng. Mình chưa xông hơi ngay mà đợi xem nhan sắc ở ngoài bé thế nào :) Và nhanh thật, chưa tới 10 phút, em ý đã lên. sau màn chào hỏi bình thường
Em chuẩn bị cho mình xong hơi, nhưng nhìn lại không hề có hơi. Cái này nhờ cơ sở kiểm tra lai dùm mình nhé. Mình vào đợi khoảng 10 phút bé lên mà không thấy hơi, sau khi chỉnh chỉnh kêu kêu anh bạn lễ tân lại, chỉnh chút xíu thì có hơi ra. Có thể hệ thống không ổn định thôi.
Nhìn chun đánh giá phòng rộng rãi, ổn với chiếc giường thần thánh làm gục biết bao cao thủ anh hùng thiên hạ, há há. Cái này em xin không đánh giá ạ
XÔng hơi đã đời, bé dẫn em đi tắm. Đánh giá chung bé 22 này không phải dạng hoạt bát, mình bắt chuyện thì trả lời nhưng sau một hồi cũng nói chuyện được và thấy bé nó chuyện cũng khá vui.
Sau màn tắm heo, Mình được bé lau khô tận tình và dắt lên giường mần thịt
Bé đi khỏe trước, mình hoàn toàn hài lòng về các bài khỏe của bé, đấm rất có lực, thêm màn bẻ khớp bẻ lưng mát xa đầu làm Mình khỏe lên thấy rõ.
Tuy mas khỏe tốt, nhưng đến màn thư giãn thì Mình cảm thấy tốt hơn, mình đi vé thái trên lưng khá phê, thêm tí âm thanh, liếm nhẹ nhẹ, rồi nằm ngưa lại tới công chuyện với bé, được một chút thì BJ lút cán rồi mình out luôn.
Đánh giá chung:
V1: cũng thuộc dạng vừa đủ dùng
V2,V3: eo thon, chắc nịt
V4: Sờ vào ướt nhẹp
Service: bé làm khá good
Thiệt hại:
Tic: 700k còn 420k camapro
TIP: bằng vé