Xuống núi thám hiểm Dubai BT - No.10, Tomoka Sakurai phiên bản Việt!

Lượt xem: 2,038

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,061
0 ₿
Chào anh em congdongmatxa, đã lâu lắm rồi Hido mới gặp lại anh em, dạo này quy ẩn trên núi lâu quá, sẵn tiện hnay nhức mỏi sau 1 ngày làm việc mệt mỏi nên giờ xuống núi ghé matxa Dubai BT để matxa thư giãn hồi phục năng lượng
Vậy là alo đến Dubai book số 10 trước để khỏi bị kẹt phà. Đến giờ như đã hẹn thì xách xe chạy đến Dubai BT trong vòng 3 nốt nhạc, vừa đến Dubai lễ tân chào đón niềm nở và xác nhận đã book số 10, vậy là lên phòng thôi, ko cần chờ đợi gì nữa
Vào phòng thì bắt đầu xông hơi, sau khi đã xông hơi xong thì em bước vào, 1 em gái nhỏ nhắn xinh xắn duyên dáng đậm chất miền Tây
Face: dễ thương xinh xắn
V1: 5 cam Việt, hơi nhỏ, bú bình thoải mái
V2: 7 eo ót nhỏ nhắn ko có mỡ thừa
V3: 6 vì là dáng mình dây nhỏ nhắn nên V3 đủ xài, ko như Kim siêu vòng 3
V4: nước nhiều như nước lũ, vừa sờ vào là nước chảy ào ào như nước lũ, ko thua kém gì em Tomoka Sakurai, mấy bác nào chuyên gia JAV thì sẽ bít em Sakurai này nhiều nước cỡ nào và em 10 này cũng vậy! Em cho uống nước suối thoải mái, ngon lành và no nê!
Matxa khỏe, em làm tốt, tuy nhỏ con mình dây nhưng làm khá có lực, đấm bóp là khỏe liền
Matxa mệt: em có kỹ thuật BJ điêu luyện, thần sầu như em Tomoka Sakurai, làm mình phê tới nóc và phải ráng cố hết sức mới ko bị out sớm nhưng cuối cùng cũng bị em hạ gục trong vòng 10 phút dù mình đã vận hết công lực, bắn pháo hoa xối xả trong sung sướng
Tổng kết: 1 em gái nhỏ nhắn xinh xắn, tuy mình dây nhưng võ công đầy mình và độ dâm ko thua kém gì em Tomoka Sakurai đặc biệt là nước suối của em nhiều như nước lũ!
Điểm trừ: em hơi ốm, mình dây, V1 nhỏ nên sẽ ko thực sự thích hợp cho mấy bác thích bưởi, mấy bác nào thích bưởi thì nên cân nhắc kỹ trước khi book.
1 ngày matxa sung sướng ngon trym, hẹn gặp lại em 1 ngày sớm nhất

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418
116
34
0 ₿
Đa số mấy em mình dây nhỏ con đều cam quít hết