Xuống núi và tìm lại cảm giác với thần tài 79

Lượt xem: 1,129

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
824
291
Tphcm
0 ₿
Chào toàn thể ae dd cũng đã lâu ròy ko gặp mn từ lúc dịch dã thì vô tình VN đá thì có gặp dx 1 số ae đồng đạo hàn thuyên số hưởng nên dx 1 a trong số dóa tặng cái code đi tìm lại cảm giác,cũng cám ơn ku e @robotbua đã nhiệt tình động viên và góp ý cho chube có 1 chuyến đi đầy mãn nguyện kkk sau đợt dịch chỉ có ngồi chứ ko có nằm nên ko bít ra sao đây.
Cũng setup trước alo vì đường xa mà lên kẹt phà thì hụt hẫng quá may là số còn hên tới nơi đưa code mọi chiện đều suôn sẻ,pv nhiệt tình vui vẻ ko kì kèo 10d tuyệt vời nè.
Csvc dx nâng cấp lên mới toanh,bồn tắm mới giường rộng tha hồ mà quẩy với e ròy.
Ktv:79 thần tài lớn mà tuổi thì trẻ măng nha quý vị nhìn e mà chỉ mún nuốt sống lun ák ực ực.
Face:kute,miền tây,da trắng,thơm tho,trẻ khỏe.
V1:vừa tay săn chắc nha cam lai mỹ đụng tới đâu tê tay đến dóa.
V2:có ít lipit nhưng ko sao vẫn hợp với dáng e
V3:to tròn đều đè lên là ná thở dóa nha
V4:chỉ 1 từ "***on"
Sv:nhiệt tình vui vẻ mới gặp như đã wen nhau ròy chào hỏi vài câu 2ae kéo nhau vào bồn tắm 2 đứa chà qua chà lại chà tới chà lui trườn bò kì cọ tay e làm chiện của e tay mình thì làm chiện của mình,tự nhin e đè mình ra bj ngay trong bồn làm mình phê quá chỉ bít hưởng thụ mà thoy quần từ trong bồn ra tới giường mà mà lâu ngày tu lâu làm e bj miệt mài điểm + cho sự nhiệt tình này,1 lúc sau cũng phải đầu hàng dưới tay của e tui,nằm nghỉ mệt e xin đi vệ sinh lại và rửa sạch sẽ lại cho mình.
Tập 2:cao trào và hưng phấn cũng như bao lần e làm khỏe cũng oki lém nha đấm bóp,chà đá nóng bóp vai bóp chân đều đủ cả trong time relax cũng hỏi thăm về cuộc sống và gia đình e,lâu lâu e còn khen lấy lòng mềnh nữa chứ.
Tới h hưng phấn là đây e kết hợp đi thái và nuru e đổ gel ji mà mát lạnh cả thân mình,lưỡi thì len lỏi khắp ngang cùng ngõ hẻm,cặp bưởi đi tới đâu thì tê tới dóa hơi thở và nhiệt độ e truyền qua mình cho bớt lạnh với nhiệt độ 16°c của cái máy lạnh mà ko có đồ bấm mới gê chứ mún teo bu gi lun,ròy e chiển qua con sò của e đi khắp người lúc lên lúc xuống làm thằng nhỏ nó cứ mún liều mình hi sinh,ta nói chịu hết nổi liền lao vào e đánh nhau kiệt liệt e thì bj ko bít mệt còn mình thì 69 đã đời e rên khẽ mà hifi chịu ko nổi thịt đành dồn hết sức CIA thêm 1 cái nữa mún quéo cặp giò lun, e cười nhẹ và nói sao mà còn nhìu quá yay a ơi nếu lỡ bắn vô chắc cái bụng xình lên lun quá.
Kết thúc chuyến đi xa sao mà ưng cái bụng quá còn dx bonus cái hun nhẹ nhàng nữa chứ có dịp sẽ lên và gặp lại e nữa.
Tic=code dx chọn vé
Tip=vé+
Pv cafe vui vẻ
Chúc ae cuối năm nhìu sức khỏe và may mắn nha

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Thy muội chân thành cảm ơn bác đã bớt chút tg đến ủng hộ bé và cs ạ…. Chúc bác nhiều sức khỏe và đi chính chiến nhiều hơn để góp phần xây dựng một cộng đồng chất lượng cho ae

• Like
Điểm cảm xúc: chubeproduction

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿