Ý kiến nho nhỏ về Festival

Lượt xem: 4,022

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Chào các bác.
Dạo quanh từng khu vực thấy Fes đang rất sôi nổi. Mình xin viết một vài ý kiến.
Việc thay đổi chủ cơ sở hoặc cắt bớt cổ đông hay là gì gì khác đều không liên quan đến tình hình ăn chơi của các đồng dâm. Việc quan trọng ở đây là cảm giác khi đi thư giãn có đc tốt hay ko? Em út có oke hay ko? Bởi vì đôi khi 1 cái đầu mới 1 cách làm mới mở ra 1 tương lai mới. Fes xưa giờ nói cao ko cao nói thấp không thấp với chỉ toàn phòng thường không có VIP là 1 nhánh bé mỏng nhất của hệ thống Minh Tâm HealthClub. Trước kia thư giãn thường dần dần sau này chuyển qua Kỹ Thuật phá vỡ qui tắc Hj 100%.
Riêng bản thân tôi nghĩ có thế nào đi nữa với vị trí đắc địa và lâu năm thì chỉ cần hoạt động sạch sẽ và lịch sự thì chắc sẽ không có gì bàn cãi.
Mến chúc cả gia đình chơi vui sống khỏe ăn ngủ tốt :D:D

• Like
Điểm cảm xúc: luvmassage and Sol

Hữu Dũng Đa Mưu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/8/16
Chủ đề
0
4
0
Quận 3
0 ₿
Thật ra thì đổi chủ hay không không quan trọng, quan trọng là nếu như làm không tốt thì ae lên đây report cảnh báo âu cũng là lẽ thường tình. Chủ mới & nhân viên mới nếu làm tốt thì chẳng ai review tiêu cực làm gì.

thixmatxa

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/7/16
Chủ đề
0
72
9
0 ₿
có ai đi thử chỗ mới ở Cộng Hòa chưa zậy, xa quá mà chạy lên đó nó chưa khai trương thì mất công :D

Sol

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/5/13
Chủ đề
6
47
17
0 ₿
Theo mình thì chưa khai trương đâu bác, nếu có thì đã rầm rộ trên đây rồi với lại hôm bữa mới ghé thì thấy còn bề bộn lắm. Nội thất chắc tốn tầm 1 tháng nữa mới xong

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Ở Cộng Hoà còn chưa xong tầng trệt lấy gì khai trương hee

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
tình hình là đã có 1 số em fes chuyển chỗ làm rồi các bác nào quen thân mấy em nhớ cập nhật trc khi đi

Sol

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/5/13
Chủ đề
6
47
17
0 ₿
Có thông tin thì các bác share cho anh em nha
Thanks