YCHT - Những lời chia sẻ và tâm sự

Lượt xem: 1,143

tothikcau

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/7/23
Chủ đề
1
8
5
23
Massage Online
0 ₿
chỉ định núp lùm, rồi có nghe chú @Lực phạm review chỗ này kĩ quá, nên mình có dành thời gian. Chạy hơn 30 cây từ biên hoà về, rã hết người lun mấy a ơi.
mình đi được 2 lần nhưng mà ấy vui có buồn cũng có. nói chung cảm xúc lẫn lộn. Bài này thấy sao viết vậy thôi nha. Hehe, mình thì ít đi. cơ mà trong người cứ sôi sục thế nào ấy. ở dưới này chán chả có gì nên rán chạy lên sài gòn trải nghiệm thử xem (đường phố phức tạp thật :), đi loạn hết lên)
Vô chủ đề:

Về cơ sở vật chất: thì bên ngoài hơi cổ tí, nhưng mình thấy phòng đồ cũng sạch sẽ mà. Mình đi 2 lần phòng vip dù kinh tế nghèo nhưng đi phòng vip cho nó sướng :v. Phòng tắm riêng, cũng sạch, lần đầu mình thấy phòng xông nó dùng cái hũ chứa chất hoá học gì vậy :v, mùi hơi khó chịu nha thực sự là phòng xông bằng chất này mình không quen và cũng là lần đầu xông loại này luôn, toàn xông hơi với xả thui à. Tầng 3 thì cái hũ ko nhãn và sô cô la trong hũ bắn tung toé rất kinh dị :v). Vip tầng 1 thì rèm hơi toang, lần này đi Vip 3 rèm đc thay lại rồi nha mấy anh. Lần sau ai có đi thì mang theo 1 cái khăn to, rồi kêu cái anh phục vụ dẫn lên phòng ấy ảnh thay cái tấm trải giường nằm đi nhé, phòng thường mình có xin a phục vụ vào coi thử, thấy ok mà 2 phòng thường sát nhau nếu đông khách thì có lẽ sẽ nghe thấy nhau luôn chỉ cách nhau 1 vách chia không tới trần nhà.

Ok lần đầu được trải nghiệm HJ là như nào, thích thật luôn ấy :v. với kĩ thuật của 29 phải nói là k còn gì để chê. Mình chỉ đánh giá nhanh vậy thôi chứ a lực đã đánh giá kĩ lắm rùi ai chưa xem thì qua đó xem nhen
thì á..hôm nay mình có đi 1 số khác mà đúng ngày chị ý bị cảm ạ :v. kĩ thuật thì cũng ok mà có điều ko có cảm xúc mấy. có lẽ do sức khoẻ của chị không tốt nên vậy. thôi chị ráng giữ gìn sức khoẻ nhé. chúng ta k thuộc về nhau rồi.

@Súng máy cảm ơn tiền bối đã tư vấn cho e nhé, series của a zai rất là chất lừ đấy. Nói chứ năm nay e cũng 24 rồi mà kiểu nhìn vẫn còn 18 ạ, vào toàn gặp mấy chị thôi ngại thật. Lưng xog thì kêu "bé ơi lật ngửa lại" :)), ai đi chỗ này nhiều rồi thì có bé nào teen xíu hông share e với cùng tuổi cho dễ nc :3. đi đi về về 70 cây rùi huhu. k đi nhìu được, đường xa, ít tiền/
Thôi đi ngủ mai còn đi làm.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Súng máy

tothikcau

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/7/23
Chủ đề
1
8
5
23
Massage Online
0 ₿
Bác nào admin sửa giúp tiêu đề với buồn ngủ viết sai rồi YHCT (y học cổ truyền)