Q.1 Yêu chiều mỗi 69 nhiều nhiều

Lượt xem: 396

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
Cuối năm họp hành đều đều, ăn chưởi ầm ầm phận làm cu ly phải lỳ thì mới khá lên nổi nên sau buổi họp mấy anh em kéo ra quán làm vài chai rôi về ngủ. Sau khi hỏi dò địa chỉ quán ốc ngon 86 từ 1 bác trên này tui cùng mấy anh em kéo ra để ngắm gái. Quán nằm vị trí ngã tư mặt tiền nên đi chiều tối thì mấy em gái ra ngắm mát con mắt, tui tui nhậu từ 6h đến tầm 7h30 là bắt đầu có gái ra rồi. Mấy bác canh giờ thử.
Vào vấn đề chính, nhậu xong nhớ có cái mã giãm 20% của ông bạn gửi do book phòng mà kẹt gấu gọi nên tui lấy đi luôn bên dubai q1. Đến nơi đọc số ổng và được book sẵn 69 , lâu lâu đi thử cảm giác được book riêng ntn. ổng đi vé 1200k.
Cảm giác đầu gặp 69 là cưng, xin phép dùng từ bé cưng của bác @Đi Tàn Tàn . Quả thiệt sao gặp tự tui thấy thích cực kỳ luôn hâu như suốt buổi chỉ thích ôm bé rồi tâm sự chứ không muốn thư giản tý nào. Cơ mà bé thì cũng phải làm việc thôi.
Tắm chung, vui vẻ nhiệt tình và cái nào cần đến cũng phải đến nguyên thằng em nằm trong miệng bé rồi từ từ được lớn lên dưới bờ môi mút mút của bé, thân mình bé sao rất là vừa vặn với tui khi bé vừa mút xong lại trườn lên để tui ôm lấy bé bú lấy cặp vú đầy khiêu khích và sờ lấy hang động đang âm ấm , cơn hứng kéo lên một cách tự nhiên nhất và bắn ra trong cảm giác sung sướng . Bé tắm lại rồi đưa ra giường .
Massage khỏe bé chuẩn bị đá nóng gối các thứ nhưng lúc này tui lại thích ngồi tâm sự hơn nên ra ghế ngồi ôm bé tâm sự , cái cảm giác tuy không phải là bạn gái nhưng là một cách để thoải mái đầu óc hơn khi nói chuyện với bé. Tâm trạng vui vui hơn và đến lúc phải lên lên nữa. bé để tui nằm sấp đổ dầu lên rồi trườn theo từng nhịp điệu, tâm trang đang vui vẻ lại được bé cọ xát làm cho thằng em phải lên nòng lần nữa , lần này bé làm thêm bài nuru khiên tui sướng không tưởng, bé 69 thì vào thế 69 y bài, húp sồn sột bé mút chùn chụt cứ sướng lại thêm sướng hơn và rồi tui phải chào thua trong tâm trạng mãn nguyện. Phải gọi bé 69 sao tui gặp lại muốn mua luôn suất đến lúc hết giờ luôn chứ.
Cuối giờ bé còn gọi cho tui thêm tô bò kho ăn lấy sức và hẹn nào rảnh vào thăm em. Nghe mà thích quá luôn . Cơ duyên gặp bé làm tui lại xao xuyến rồi.
Tổng kết
Vé onsen 2 được giảm 20% lấy tip luôn cho quầy. Tip bằng vé.

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh ngon trym cùng bé kưng ạ... cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ