Q.1 Yêu em ngay từ phút đầu. Cám ơn bé, bé 04...

Lượt xem: 796

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Lời đầu tiên là phải cảm ơn bác @Dory đã tạo sân chơi cho anh em. Nhờ bác mà trúng cái Code Halloween hihi..
Sau 1 hồi nhìn lại các cơ sở diễn đàn tài trợ. thì lần này nhất quyết đăng ký đi thử Dubai Luxury quận 1 coi ra sao. thì vừa trả lời dự đoán ai ngờ đâu là mình trúng.. tranh thủ inbox cho @Dory xin code nhắn tin ngay cho cơ sở là tối ghé liền hihi
Sau khi đi làm về 1 ngày căng thẳng, tắm rửa ăn cơm xong nhìn thằng em nó cần giải phóng là thay đồ phi ngay con Wave Yamaha Honda tới ngay cơ sở:cuteonion9:
Thì tui đi ngay ngày 31/10 là ngày halloween ngoài đường kẹt xe dã man.. từ Tân Phú lên Quận 1 mà phải gần 1 tiếng.. :cuteonion59:
Tới cơ sở thì đá trống xe được anh phục vụ hướng dẫn tận tình.. mời lên rồi book bé.. mới đầu book 38 mà mới biết có khách khác đặt.. sau khi xem qua IPAD 1 lần nữa thì nhất quyết chọn bé 04.. Và lúc này mới bắt đầu cuộc vui nè haha

Được bạn phục vụ hướng dẫn lên phòng.. vừa mở cửa chao ôi cái phòng đẹp dã man.. nói chung hơi khác với các cơ sở khác
Thì cũng xông hơi xông khô.. mà nóng quá không chịu nổi.. vừa mở cửa ra thì chao ôi 1 nàng tiên xinh lung linh bước ra.. Chào anh mà ta nói muốn ôm bé mà yêu thôi haha :2onion35:
Bé có nụ cười rất duyên.. da trắng và xinh gái lắm anh em à.. mái tóc dài mà mượt mà như Sunsilk
Nói chuyện 1 hồi thì bé dẫn vào phòng tắm. bé suốt ngày cứ khen anh da trắng quá, thịt chắc.. nhìn anh em chỉ muốn ăn mà thôi hihi
Nghe xong câu đó.. tay thì sờ cặp ngực của em mà thằng em mình chào cờ thẳng đứng haha...bé BJ mà ta nói sướng phê gì đâu á trời..

Bắt đầu lên giường bé Massage khỏe.. lực rất mạnh mà đã.. vừa làm vừa nói. hợp chủ đề lắm anh em à.. đủ thứ từ showbiz cho đến ngoài đời.. Giờ mới biết bé cũng thích Blackpink.. kaka.. hợp gu mà nói mãi thôi.. ước gì có bồ như bé hen.. ngày nào cũng 8 hihi
Tay bé làm đến đâu mà khỏe hẳn người.. Bé bắt đầu trườn nuru.. cặp ngực đưa đến đâu phê gì đâu luôn á. rồi lưỡi bé đi từ trên xuống mà run cả người.. quá phê cho 1 cuộc tình..
Bắt đầu quay người lại ..bé nói trời sao mà cứng quá vậy anh. chào cờ dữ hen haha... Lại bắt đầu trườn nuru... cặp ngực đưa qua đưa lại mà xém bắn pháo hoa mấy lần...
Rồi chuyện gì đến cũng đến.. Bé Bj miệt mài.. chỉ biết nằm hưởng thức mà thôi.. Sau 1 hồi 15 phút í mình phải chào cờ bắn pháo hoa đầu hàng mà thôi.. Bé còn nói bắn quá trời luôn à.. hư ghê :8onion38:

Nằm nghỉ xíu rồi bé tắm sơ xong thay đồ.. ôm bé xíu.. bé dẫn mình xuống tận lễ tân rồi tạm biệt.. lúc đó chỉ muốn ở bên em mãi mà ôm em mà thôi...
Xuống làm tô mì Bò kho.. lon coca.. quá đã quá phê.. Cám ơn em nhiều lắm nhé.. sẽ nhớ mãi nụ cười của em.. hẹn 1 ngày gần nhất
1 lần nữa em cám ơn bác @Dory nhé
Vé: Code Halloween
Tic: 900k osen
20k cho anh giữ xe vui vẻ hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh gặp bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ:2onion35:

Massage Dubai Quận 1