Yêu lại từ đầu cùng bé Năm mươi Tám :))

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi Phatnho68, 11/3/20.

Lượt xem: 1,180

1. Phatnho68

Phatnho68 Bé Chưa Biết Gì

Hi tất cả ae dân ms , mình xin kể về quá trình mình biết đến Nhạc Dương...
    Vào 1 ngày đẹp trời thằng bạn tên Q nhà gần Nhạc Dương rũ nhậu rồi dẫn mình vào ms khám phá chơi
    Biết nhạc dương đã lâu, nhưng thật sự QL chọn những số mình k thích lắm, gọi là tạm được Ổn
    Và cơ duyên đến 1 ngày mình đi 1 mình đến để giải sầu thì vô tình biết được em tên Mộc Nhiên số 58 từ đó mình cảm thấy yêu bộ môn ms này hơn Kkk

KTV: 5️⃣8️⃣ , người miền Nam. Mặt có duyên. Nói chuyện vui vẻ nhiệt tình lắm.
    V1 : loại cam USA, đủ bóp vừa tay. Bú bình đã lắm . mình thì thích cái gì thiệt và đủ xài
    V2 : da mịn dễ ôm
    V3 : đủ bự để bóp đã tay luôn. ngon lành
    V4 : không mùi và đầy nước. phần này mình kiểm tra rất kỹ, nhỏ xinh , tóc gon gang
    Service: tui thích nhất em này ở chỗ nhiệt tình và cảm giác như Ghệ mình :))
    Lên giường mình bỏ qua đá nóng luôn em mx khoẻ mình nằm ngửa cho máu, trong lúc mx tay vẫn cứ tranh thủ sờ mó (em nó khá thoải mái) v1 bóp bóp sở ti hồng hồng nó đã làm sao, chuyển qua mx mệt em đi thái bằng luỡi với v1 công nhận phê ghê đi đến đâu phê đến đó, tay em vẫn tranh thủ sờ mó thằng em, rồi em chuyển xuống với quyết tâm cho thằng em vẫy cờ trắng, em tung ra tuyệt kỹ hj, bj lúc cán nhẹ đến dồn dập rồi lại nhẹ ... cứ thế phê vãi. Tay thằng anh vần cứ sờ mó v1. Trong lúc bj, hj dồn cũng tranh thủ kéo em lên bú bình, cảm giác ti bé bé hồng hồng cho vô mồm như muốn nuốt luôn ấy. xong xuống hạ gục thằng em nhưng không hiểu sao hnay nó lì quá hay em nó làm chứ đủ đô thằng em (thằng anh cũng phê rồi) lỳ lợm không ra chắc tầm 25p ấy thế thằng e cũng phọt ra 1 lượng khá nhiều ( Cảm giác phê vãi ).
    Thế vào tắm lại với em, thấy em xinh quá xin tí cháo lưỡi E vẫn làm tốt nhiệm vụ
    Nhận xét bé 58 : 10/10 good

Dragondn thích bài này.
    Đang tải...
  2. Garryyau

Garryyau Massage Chuyên Nghiệp

Quào 10/10 lun

3. Tridaica

Tridaica Bé Chưa Biết Gì

Dạo này checker cho điểm thoáng nhỉ.

4. Garryyau

Garryyau Massage Chuyên Nghiệp

Có vài cái cần test kỹ lại mới confirm đc ng ae ah kkkk