Q.1 Yêu mãi 08 Queen .

Lượt xem: 1,222

Phúc diu ba bey

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
9
81
53
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đang ngồi lướt tiktok nhìn mấy bé nhảy nhảy muôn rụng trứng luôn mà lòng rạo rực lên, thôi lướt qua diễn đàn xem có tin gì tức tức không , đọc lướt thây queen đang đồng giá 500k camapro với cái vé mini nuru gì đó 1000k còn 500k triển luôn , để noel này đi với gấu kg có dịp đi mx.
Đến nơi đá chống được anh pv đưa xe vào hầm, tui đi lên trình cái code ra được qly hỏi đã đặt phòng trước chưa ? thì chưa thôi mà may sao có phòng sẵn nên vừa 5ph sau tui được đưa lên phòng cùng với sự hồi hộp không kém. Vào xông hơi tý em bước vào cũng không thấy gì do khói lên nhiều ngồi tý đi ra gặp em sau màn chào hỏi thì đầu tiên tui cảm nhận được em một cảm giác GẦN. Dù đi nhiều em rồi nhưng sao khi gặp em này tui lại thấy có vé như điểm dừng là đây rồi. Không gần cũng không xa , từ từ em đưa tui vào những cảm giác mới mẻ như ban đầu đi mx,
Màn tắm có 102, được hòa vào làn nước ấm thôi là đã thấy sướng luôn rồi, thế mà em đâu để yên vậy, bắt đầu chăm sóc tui trong một thân mình trần trụi ấy, tui như sướng tê dại khi được em vuốt ve, hôn từng chút một, rồi em bj trong bồn mang thêm cảm giác ấm hơn nữa, song song đó em cũng tắm cho tui phải gọi rất kỹ, khắm han cùng ngõ hẽm mà em chăm tui không thể thiếu thứ gì. Lúc muốn vận động thì em thả ra để tui vận động còn lúc mệt thì đến em vận động, cứ thế mà hòa nhau trong làn nước ấm áp ấy .
Tiến đến màn đấm bóp để thả lõng cũng như tiến đến sự chấm mút tiếp theo, em thức hiện bài khỏe khá ổn áp, đến bắt đầu màn mini nuru theo qc , y như vé onsen nuru , nhưng thỉ khác là phần đầu trong bồn là out luôn 1 shot còn vé này trong bồn chưa out, nhưng bé sẽ kềm cho để không out thành ra tính 1 shot cũng ok .
Mini nuru : em thực hiện nguyên bài nuru cực phê , không khác gì vé 1200k tui từng đi , đến lúc lật lại thì phải nói đúng bị "hành hạ" thằng nhóc, vừa bị chà , vừa bị nhốt vừa bị bóp cỗ rồi bị kẹp vào rừng rồi cuối cùng là màn 69 thần thánh để tui phải cùng chịu cảm giác ngụp lặn như thằng nhóc đang bị , sau hồi hì hục em đã cho tui giải phóng ngập họng em luôn .
Người vẫn còn đang cứng ngắc thì bắn xong mềm nhũng, em chỉ việc bóp xoa nhẹ nhàng thôi cũng đã phê rồi. mà khâu cuối này thì nói thiệt tui sẽ ghé gặp em dài dài , vì quá ổn áp .
Thôi chuẩn bị noel vậy ngon rồi. tic 500k có @Camapro tài trợ , và cơ sở @Massage Queen đã đưa bé 08 này quá yêu luôn.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 08 rất chi là Ok lun... mừng bác hài lòng... :ami-(10):

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
08 là đỉnh cao ở Queen rồi, chúc mừng bác nha

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
thôi bớt bớt yêu bé đi để l.o.x yêu phụ cho keke.

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
Đúng chất như nước cất với 08, mới đi cái onsen thôi mà đã quần tui không còn tý sức rồi.

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X

Quân sư

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
63
34
0 ₿
Tui còn bị hớp hồn bởi cái bộ đồ em mặc lúc đi vào, nó hấp dẫn tôn lên cặp giò của em nó đã làm sao

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X