Q.8 Yêu mãi 08 Trung Sơn

Lượt xem: 1,032

Đại gia tiền lẽ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
6
31
20
0 ₿
Mấy nay rần rần vụ offline mà không đi được, ngồi nhìn mấy anh em được code mà thầm ước, đành đi lục túi vợ kiếm vài đồng để đi masa cho đợ tủi vậy .
Phi qua Trung Sơn lấy cái code đưa ra được giảm 40% liền chọn vé 700 cành xong nằm uống chai nước cho bớt sợ đã. Tầm 5ph được được lên phòng và bắt đầu hưởng thụ. Đầu tiên là xông hơi cái đã, vào khói nghi ngút phải gọi là sướng qua trời quá đất , đang run run người ngồi phòng xông phát như được bốc hơi đi hết.
Tiếp theo chào đón bé 08 , bé bước vào nhìn dáng đã thấy đã cặp ngực nhấp nhô, dáng cân đối, bờ mông nhìn là muốn vỗ ngay. tui bước ra người ướt như chuột, em lấy khăn lau người, tranh thủ tui ôm lấy em rồi cả hai lên giường ngồi luôn , ôm ấp sờ bóp cặp cam lai của em một hồi, em thì nghịch thằng nhóc tui, trao nhau nụ hôn nồng cháy, sung sướng một hồi em đưa tui vào tắm.
Tắm tui mà như tắm con vậy, em kỳ cọ, rữa ráy rất kỹ, nước thì ấm ấm, biết vậy nảy quất luôn vé tắm lôi em vào tắm chung chắc phê hơn.Đến phần massage khỏe, em đấm bóp, đá nóng, ấn các thứ rất khỏe, nằm cái giường khá là rộng , kg như mấy cái giường masa hay đi.
Lên đỉnh, em làm thái bằng cặp ngực và dùng lưỡi đi khắp người, tê nhất là đến lúc xoay người lại em từ từ đi vòng quanh cột cờ rồi nhấp nhè nhẹ , xong lại đi xuống 2 bên bẹn chân, tui tranh thủ xoa bóp em rồi đến lúc cao trào tui vỗ mông phát em biết ý đổi thế sung sướng cả hai, tay bóp vếu tay bóp mông , em thì cặm cụi chăm sóc cột cờ, tui thì tranh thủ khám phá khe lũ của em. nước nôi rỉ rả, tê tái nhất là khi tui vừa xuất tinh được em vắt kiệt, cực kỳ phê .
Nằm ôm em một lúc trong sung sướng. Rồi chia tay em trong sự tiếc nuối, nhìn dáng em bước đi mà lòng tui như thắt lại. thôi đành gửi em tý quà sớm gặp lại em.
Em thuốc tuyp tình cảm, vui vẻ, chịu bắt chuyện. Mấy bác nhẹ nhàng từ từ là được em cho lên đỉnh cùng em đấy.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Trung Sơn and El25

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Massage Trung Sơn rất vui được quý anh ghé thăm, hiện cơ sở vẫn còn rất nhiều em đang chờ quý anh đến để trải nghiệm từng gói dịch vụ cùng các em .