Q.1 Yêu ngay từ khi gặp bé 38

Lượt xem: 1,585

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
110
33
27
0 ₿
Đầu tiên xin cảm ơn các MOD đã tài trợ vé qua chương trình NNC.

Me bé 38 lâu nay rồi, cứ cố săn event bóng dá để được chọn số thì chọn số 38, nào ngờ nay NNC ra số 2 bé 27 và 38, và may mắn sao mình lại trúng được bé 38, quá hạnh phúc. Thế là gọi đến cơ sở để đặt lịch bé ngay. Sau khi đến nới thì ngồi khoảng 1,2p thì được lên phòng. Sau khi lên phòng thì vào xông hơi, nghe nói là thường thì người ta sẽ xông ướt trước rồi mới qua xông khô, mình thì không biết nên qua ngồi xông khô trước, thấy không đủ nóng nên qua xông ướt (quê chết được). Xông được 5p thì bé vào, mình thấy thế đi ra, bất ngờ đạp thẳng vào mắt, trời ơi bé xinh khủng khiếp, đúng gu mình hoàn toàn, nhấn mạnh lại là bé rất xinh, rất rất xinh. Lần đầu tiên đi massage mà mình chã cần để ý gì khác, không để ý v1, v2, v3 gì cả, chỉ chú tâm vào khuôn mặt bé, cộng với giọng nói cực đáng yêu, bé làm minh mê mẫn không thể thoát được.

Khen thế nhưng cũng nên review phần massage của bé, bởi vì không những xinh mà bé massage còn rất tuyệt vời

Tắm osen:
Bé vào pha nước tắm cho mình, bé tắm kỹ từng nơi, tắm rất kỹ, sau đó còn có màn đi BJ trong bồn tắm, nhưng mình cứ ngắm nhìn bé mãi thôi, một lần nữa bé xinh quá mọi người ơi

Massage khoẻ:
Kỹ thuật bé rất tốt, bé đấm bóp, bấm nguyệt. từ dưới chân lên tới cổ, rất thoãi mái. Tới màn đi đá nóng thì cũng khoẻ. Sau đó bé hỏi mình có muốn đi chân không, và mình cũng thử, mà thế méo nào người mình yếu nên k chịu được nên thôi.

Ký thuật bé phải được 10đ. Phải gọi là đầy đủ và tốt nhất trong tất cả những lần mình đi massage

Massage mệt:
Bé đi lưỡi từ dưới chân lên tới cổ, không sót một chỗ nào, tới đâu mình phế run người tới đó. Tiếp theo là màn bôi trơn mà trườn, bế trườn cũng từ dưới chấn lên tới cổ. Màn nào cũng đủ bài không sót một nơi nào. Sau đó bé kêu mình nằm ngửa ra là tiếp tục trườn thêm 1 lần nữa, là đi lưỡi thêm 1 lần nữa ở trước.

Sau đó tới màn BJ, bé ngậm chặt mà làm rất phê, cộng với đá lưỡi. Sau đó bé hỏi mình có muốn 69 không, thì mình cũng ok, và bé quay lại cho mình 69, mình chỉ nhìn và mò một xíu thì nói bé quay lại đi để mình nhìn mặt bé, thật sự, mình thích nhìn mặt bé hơn cả 69. bé xinh quá. rồi được khoảng 5p thì mình cũng out, bé BJ rát nhiệt tình, lúc mình out thì xém nữa thì out trong miệng bé rồi, không biết có dính xíu nào không, sorry.

Massage mệt không mình nằm đó luôn, bé dậy lấy giấy lâu sạch sẽ cho mình rồi 2 đưa nằm ôm nhau một lúc, chắc cũng hơn 5p. Năm nói chuyện, ôm, hôn, vì mình mê khuôn mặt của bé quá, cứ có cơ hôi là hôn, hôn hoài luôn. Năm ôm nhau được một lúc thì bé nói nhỏ kêu mình cùng đi tắm lại. Thế là 2 đứa vào tắm lại, lúc tắm mình cũng canh me hôn và hôn hoài thôi.
Xong hết thì bé ngồi lột bưởi cho mình ăn, nhưng thật sự lúc đó mình chã quan tâm gì khác ngoài khuôn mặt bé, vừa đáng yêu, vừa.nói chuyện nhỏ nhẹ dễ thương. Cảm giác giống như yêu từ cái nhìn đầu tiên vậy

Lần đầu tiên mình viết report mà nhiều mà kỹ như vậy, bởi vì bé thật sự đáng được vậy. Dám tự hưa với mình là từ nay về sau đi massage ở đâu có bé thì chắc chắn mình sẽ chọn để gặp lại bé,

CSVC: CSVC ở dubai q1 là số 1 rồi, không có gì phải chê
Tổng kết 1 buổi chiều tuyệt vời, đến giờ vẫn còn lưu luyến

Tick: Free NNC

TIP: 900- Xin lỗi bé vì thực sự mình không có điều kiện, nếu thực sự thì mình rất muốn TIP cho bé rất nhiều, càng nhiều càng tốt nhưng mình không có điều kiện :(

Có hứa sẽ quay lại với bé nên sẽ có gắng săn event để có vé và tiết kiệm để gặp bé tiếp, chắc chắn sẽ gặp lại. Hy vọng bé sẽ đọc được bài này, thương bé ghê.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Từ 20/04 tới h 6 bài rp kêu ko có tiền tip thêm B12 đàn ông đều là 1 lũ lừa dối - nói thay lời bé Q yociexp41

Chúc mừng bác gặp đc e ưng ý, rp e cả tháng trc r mà ít bác chịu húp quá,kkk.

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
110
33
27
0 ₿
Chơi quá chơi không còn thiệt bác à. Mấy bác khác k ủng hộ bé này chắc là sai sót của cuộc đời

• Sad
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
110
33
27
0 ₿