Yêu nữ lộ nguyên hình phút cuối cùng đường lưỡi ma quái

Lượt xem: 1,799

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Mình đến ML cũng lâu rồi và đi cũng nhiều lần rồi. Sau thời gian yên ắng nay ML nay có sự thay đổi dậy sóng trở lại cùng các nàng tiên trong hội bàn đào hấp dẫn làm phấn khích tinh thần các ae điệp viên, mà mình thì vẫn chưa có cơ hội làm đv ở đây :'( Xung phong hoài mà không được, không biết do ăn ở hay sao nữa
Sau vài lần đăng ký điệp vụ thất bại, thấy 'thằng nhóc' mình nó đòi gặp mấy bé ở ML quá, thôi thì đành rạch túi chiều theo ý nó.
Đến nơi thì được các ae quản lí cũng như phục vụ viên thân quen vui vẻ chào đón. Sau khi chọn vé vip Thái xong thì được ql giới thiệu cho số mới toanh 08, nhìn hình cũng hấp dẫn nên mình đồng ý luôn. Vào phòng chờ ngồi nghỉ ngơi xơi kẹo tí thì được nv dắt lên trên lầu 4. Mình nhớ thì tầng 3 hay 4 không nhớ rõ, cái phòng đối diện hành lang vừa từ cầu thang lên, ôi cái phòng xông hơi nó nóng kinh khủng nóng muốn lột da, ngồi 30s là tung cửa ra liền, ai ngồi được 1 phút là chắc thành thánh luônquá :) cơ sở nên khắc phục cái phòng này nhé.
Giờ quay lại chủ đề chính nè. Khoảng 5 phút sau thì em ấy vào, lén nhìn vóc dáng khiêu gợi, cái mông lấp ló và cặp ngực nửa kín nửa hở to đùng của em ấy, thằng nhóc mình mừng rỡ, nhảy lên nhảy xuống không yên như muốn nhảy ra đớp con người ta vậy. Mình dặn thầm từ từ thôi có gì lát tính.
Sau khi chào hỏi qua lại với em, mình được biết quê em ở vùng cao, người con gái mang nét đẹp lạ, đôi mắt hơi buồn, giọng nói chậm rãi hiền hòa, thái độ và cách phục vụ của em từ tốn và dễ chịu làm mình có cảm giác như thời gian lúc này là không giới hạn, rất là thoải mái.
Tắm, em tắm cũng tạm được, nhưng cũng không qua loa, mình cho qua phần này vì cái này không quan trọng.
Massage khoẻ, tuyệt vời. Đấm bóp kết hợp đá nóng chuẩn, đầy đủ. Mình cảm nhận được tay nghề mx khoẻ của em rất chuyên nghiệp và làm với lương tâm nghề nghiệp không bị những cái khác chi phối. Mình cứ tưởng đang trong mx khoẻ thuần túy không chớ.
Đến lúc em nói với mình là em Thái cho anh nhé, lúc này mình cứ ngỡ trong đầu là em sẽ làm cái này đại khái thôi vì mát xa khoẻ em làm quá tốt rồi.
Nhưng không... Bất ngờ sau lưng mình em đã biến hoá hoàn toàn lộ ra một con yêu nữ như muốn ăn tươi nuốt sống mình. Cái gì vậy, em 'ăn' từ ngón chân của mình lên, cái lưỡi đang uốn éo trong cái miệng của em cạp mấy ngón chân của mình, em đang thưởng thức nó đấy các bác ạ rùng rợn thiệt. Không xong rồi, làm sao để chống cự đây, mình đâu có biết câu thần chú nào đâu, thôi thì đành buông xuôi mặc cho số phận. Sau đó em di chuyển lên tới mông mình, trong miệng em tiết ra cái gì nhờn nhờn thấy ghê quá, cái lưỡi em đâm thẳng vô vùng cắm địa quét lên quét xuống, làm mình nhảy dựng lên, em kèm chặt mình không cho con mồi chạy thoát. Lúc này em đã mon men lên tới lỗ tai mình rồi, kiểu này tiêu rồi, sờ thử vào tai, may quá vẫn còn. Lật lại mình đã thấy được thân hình nảy lửa của em mang cặp đào tiên chà bá. Đến phần em xử thằng nhóc mình, thằng nhóc mình thì ngây thơ không biết gì cứ ngóc đầu tìm em ấy, 'coi chừng gục sớm nghe con'.
Chuyện cũng đã đến, miệng em đã tóm lấy thằng nhỏ rồi không biết nó cầm cự được bao lâu đây, thôi thì ráng bảo trọng lấy thân nghe nhóc. Em quăng cái thân xác cho mình mặc sức khám phá, lúc này nước mắt nước mũi mình đã chảy thật rồi, không biết kể chi tiết sao ta, thôi thì các bác tự kiểm tra thực tế nhé. Sau một hồi bị em quần quật thằng nhóc mình đã khóc sướt mướt, em đã lấy hết nước mắt thằng nhỏ cho bỏ cái tật hớn hả hớn hở, nhưng mai mốt vẫn chứng nào tật nấy à, khổ ghê.
Lâu rồi mới được cảm giác lên đỉnh thực sự và phê tận nóc nhà cùng em. Số mới nhưng tay nghề không mới, đáng cho ae trải nghiệm. Chúc ae vui vẻ và có những giây phút sung sướng.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ . Bé nhà muội hư quá cũng may là huynh đã nương tay với bé không thì.....yociexp15

• Like
Điểm cảm xúc: Xinloichiuhetnoi89

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
10
223
61
33
0 ₿
Dạo này yêu quái xuất hiện nhiều bên này quá hôm nào lực mạnh phải vào đây diệt yêu mới dc

• Like

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Bác diễn tả gì thấy ghê vậy bác kkkkk

• Like

Siêu Dâm Công Tử

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
21/12/16
Chủ đề
5
280
81
43
0 ₿
Đã đụng độ e này và té đái trong vài nốt nhạc . Để dành đợi dc bác lục chú ý sẽ rp sau kkk