Q.1 yêu quái 3 đầu 09 fyou híp tui!!!!

Lượt xem: 326

kelly nhảm nhí

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
4
43
34
0 ₿
sau 1 hồi tích cực lướt diễn đàn thì lọt mắt được bé 09 fyou cao m6 mà có 45kg chuẩn mình dây luôn rồi , gọi luôn hotline book bé trong vòng 1p30s rồi book thêm chiếc 4 bánh đi cho đỡ khói bụi , đường qua fyou khá dễ kiếm ngay đường cách mạng tháng 8 đi vô xíu là tới , vừa vô tới cơ sở là nhân viên nhiệt tình ra mở cửa xe rồi dắt mình vào đưa nước uống các kiểu rồi hỏi anh để ý bé nào chưa 1 câu mà thường xuyên nghe khi ghé các cơ sở massage mình hỏi luôn bé 09 còn trống không ,lễ tân báo bé đang rảnh mình kêu book cho anh bé đó luôn nhân viên dạ vâng sau khi xong vé với bé locker đi chuẩn bị phòng mình ngồi ở dưới chờ xíu

xong xuôi thì cũng được đưa lên phòng , phòng nay mình vô rộng rãi , ánh sáng tốt , bao sáng luôn , nhìn hành lang các phòng giống kiểu mấy khách sạn hạng sang đã con mắt ghê , được cái ghế ngồi bự chà bá luôn mà , bồn tắm cũng to vừa 2 người quậy trỏng , vừa vô thay đồ thì bé vừa lên , công nhận bé cao thiệt , v1 bự nha , mặt dẽ thương bayby có má lúm nên cười duyên , em dịu dàng nhẹ nhàng , bé bảo đang đu trent chị mộng kha gì trên mạng , mình thì ít khi vô mấy ứng dụng đó nên được bé phổ cập kiến thức liền vừa tám mà mình không thể nào không sàm sỡ tí được v1 nhìn như mời gọi mình ăn em đi v4 múp rụp nữa sờ qua 1 lớp vài mà cảm nhận thấy nó ươn ướt rồi , lột nhẹ bộ đồ em ra mà đưa vô bồn chứ còn gì nữa

vô bồn vừa bú bình lại trành thủ khám phá v1 với v4 hơi sâu nên nghe em rên khá phê , em cũng tắm táp gợi tình kích thích mình lên vừa đi lưỡi vừa thở ra nhưng câu khẩu dăm không thể nào dăm hơn được , rồi chơi luôn màn trườn thái bằng cặp bưởi quá khổ đó nữa hàng phòng thủ mình cũng đành bị phá vỡ thằng em lên luôn trong 1 nốt nhạc , chưa gì mà bé đã bj nhẹ luôn trong bồn, lúc đầu là thành bồn rồi đứng đủ các thế , làm lâu quá nên mình kêu em ra giường làm tiếp không cảm lạnh bệnh mình xót hehe

lên giường bé trèo lên vô thế nuru vừa trườn trườn nhún nhún , biểu cảm cắn môi đồ nữa ghét gần chớt hà , may mắn sao vào trong thế này lại kịp được cháo lưỡi với em làm 1 nụ hôn kiểu pháp dài thở không kịp với em luôn vào rồi cảm xúc dâng lên đỉnh cao thì làm sao bỏ qua thế 69 với con hàu múp rụp đó được vừa húp vừa tấn công làm em bj hụt mấy nhịp thấy vui quá nên lâu lâu trêu đá luôn hột đậu của em làm em cong người dí hàu vô mặt mình cho bú vừa kêu lên đừng mà anh nghe mà rùng cả mình , rồi vừa bú em vừa tung ra tuyệt kĩ băng lửa làm thằng em tê dại bé tấn công bi rồi đầu thằng em liên tục lưỡi em như thiếu thốn hơi ấm liên tục quấn lấy thằng em đi đường lưỡi điêu luyện với màn kích thích nãy giờ thì mình cũng đành out luôn vào miệng bé chứ gồng hết nổi

bắn xong bé lau lại người rồi nằm ôm mình thủ thỉ 1 xíu đấm bóp lưng cho mình rồi tạm biệt nhau ra về , nhận xét công tâm bé 09 thì
v1 bự hệ bưởi , không biết real hay làm nhưng sờ phê
v2 có xíu lipit
v3 bự mông tròn căng
v4 múp , thơm gọn gàng
tic đồng giá camapro 299
tip theo quy định

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: joker bến tre and Súng máy