Hỏi đáp yêu rồi bỏ mình có sai không ta

Lượt xem: 1,155

Hoa Vô Khuyết 01

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
19
118
51
0 ₿
Vào một ngày đẹp trời, đi massage cùng mấy ông anh trong công ty, trời xui đất khiến sao gặp ngay em ấy, lần nhìn đầu cảm thấy thích, và có sức hút gì đó hay là do duyên số lên phòng gặp ngay em ấy, thầm vui trong lòng, sau khi xong lấy số điện thoại và zalo, về cũng nhắn tin, gọi điện qua lại đâu cũng cả tháng trời, dần dần mối quan hệ lên bậc mới, trở thành yêu nhau hồi nào không hay, cũng hẹn em ấy đi du lịch vũng tàu, tại vũng tàu đã thuộc về nhau. Những ngày sau thì tối về gặp nhau thường xuyên hơn.
Hình như gặp nhau nhiều rồi dẫn đến nó chán thì phải, và rồi mình cũng nhận ra được điều đó, kiểu như chiếm hữu được rồi, không còn gì thú vị nữa, và từ đó mình cũng xa cách dần, nhắn tin cũng ít lại, gọi điện cũng ít lại, và mình đi massage tiệm khác, không đi tiệm đó nữa, chuyển qua đi tiệm khác. Thật sự là hết yêu rồi anh em ơi, không còn lưu luyến gì, nhiều khi bé nhắn tin xem rồi không muốn trả lời, gọi điện không thèm nghe
Vậy có sở khanh quá không anh em, thật sự là cảm giác không còn yêu nữa, chán vãi.

• Angry
Điểm cảm xúc: cuonghoib6

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Nghe có mùi phần 3 trong tiểu thuyết của mình thế nhỉ =))

• Like
Điểm cảm xúc: Hoa Vô Khuyết 01

Chick

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/2/22
Chủ đề
3
54
6
Tphcm
0 ₿
Yêu cl gì bác ạh. Bác say nắng thôi. Nếu bác đã lên *** hỏi như vậy thì bác nên dứt luôn đi chứ chả đi lâu bền được đâu

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Vẫn còn NHỚ trong Topic ở link bên dưới , JL đã thật tâm reply trả lời khúc mắc của bạn vì nhận thấy trong chuyện tình cảm cá nhân bạn có một chút gì giống như mình... Nhưng nay thấy bài post này thì JL chỉ có thể thốt lên câu này thôi :
Họ cười tôi vì tôi không giống họ , tôi cười họ vì họ quá giống nhau. Khác biệt đôi lúc cũng phải chấp nhận sự cười nhạo =))))

• Like

Hoa Vô Khuyết 01

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
19
118
51
0 ₿
có thể mình say nắng, nhưng không ngờ cô ấy yêu thật các bác ạ, mấy hôm nay cô ấy nhắn tin mình suốt, mình không trả lời, nếu chặn thì sợ ko biết cô ấy có làm gì dại dột ko, lúc trước bị một bé kia rồi nên sợ, vừa nói chia tay cái về phòng lấy dao gạch tay tư tự...haizzz

Hoa Vô Khuyết 01

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
19
118
51
0 ₿
cảm ơn bác @JokerZ Lam đã chia sẽ