Z Quốc Tế một chuyến đi tận cùng khoái lạc.

Lượt xem: 71,312

furuhu

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/1/16
Chủ đề
7
57
33
0 ₿
Ae đồng dâm kính mến. Ae nào đang vã quá có thể lướt luôn ngay đến đoạn "ĐOẠN CHÍNH" nha.

Hôm nay là thứ Tư mới đủ sức để type những dòng này, mình đã phải tịnh dưỡng 2 ngày sau cơn bão mang tên "Ăn cưới bạn". Một ngày cuối năm, mình và 6 chiến hữu khác lặn lội từ Gò Vấp xa xôi về miền biển Nha Trang để tận hưởng bầu không khí mát mẻ trong chuyến đi nhân dịp combo cưới của 2 người bạn thân thời cấp ba.

Tăng 1: Ăn nhậu tăng 2 karaoke có em út -- sẽ mô tả kỷ ở đoạn dưới.

ĐOẠN CHÍNH: Vui chơi, có mùi gái rồi nên ae cũng muốn "gần nhau hơn một chút nữa", rút kinh nghiệm lần đi trước, mấy em trong karaoke sẽ đi Z luôn nhưng giá tầm 1 chai đến 1 chai 5 tùy miệng của ae có dẻo không. 7 chú lùn muốn khám phá dịch vụ mới. MASSAGE ngay tại Quốc Tế. 7 ae mỗi chú 1 vé SVIP 850k, Nghe nói là em út tắm chung luôn nhưng mình hôm đó say quá sợ bị cảm chỉ nhờ em nó "lau gậy" rồi massage luôn, bỏ qua xông hơi.

Đoạn này mình viết hơi dài nhưng nó có cái ý nghĩa của nó: Vào phòng là 1 em khoảng tầm 28 tuổi sau này mình hỏi thì em nó tên Ngọc ! Dừ nhỉ. Mình gu gái cũng bình thường nên không đổi. Vừa vào chốt 1 câu xanh rờn:

Ngọc: "Cha! thằng cu em nhậu say dữ, cởi đồ ra chị tắm cho"

OK fine!

"Em không tắm chị ơi"

Ngọc: "Vậy hả? Vậy cũng cởi mới massage được chứ?"

"Dạ chắc cũng phải cởi chị à"

Ngọc: "Đm, sắm con c* làm éo gì to dữ" bóp d** em, "Khai thiệt đi, tại sao c* to vậy hả?"

Đê ma ma, gặp dâm nữ rồi, thôi thì chơi màn khẩu dâm xem: "C* to để chịch cho đã chị ơi"

Thế là màn tra tấn lúc vệ sinh gậy cũng qua,

Ngọc vô massage cho mình nhưng cảm nhận chỉ ở mức bình thường, suy ra sẽ không mô tả đoạn này. Massage mệt thì cũng như SG. Đi đường lưỡi cũng điệu nghệ, đang nằm sấp thì em nó vỗ mông cái đét, sau đó luồn đôi tay êm mềm của em bóp ngay thằng em của mình, thì thầm: "Chịch nha!"

Tỉnh ngủ mài!

Ngọc: "Nằm ngửa ra đi em, ***** luôn"

Cái đm, chưa yêu cầu mà: "Ủa, chịch luôn hả chị, "

Ngọc đeo bao cho mình xong thì lao lên nhún! A đm cái này là tui bị hiếp dâm à nha. --- NGỌC RÊN BỂ PHÒNG ---

Ngọc: "Đã chịch ai chưa?"

"Dạ em chưa có bạn gái chị ơi" :oops:

Ngọc: "Đụ má chưa có bạn gái sao nghệ dữ, má xạo, má xạo"

"..."

Cưỡi ngựa được chút thì em nó mệt kêu chị mệt rồi em lên trên chịch chị nha. Thế là chuyển qua tư thế truyền thống. --- DẬP BANH NÓC ---

"A đm, thằng bạn nó kêu ra đây massage thôi mà, má giờ bị chịch tơi bời luôn, đm, mmmm" :mad::mad::mad:

Ngọc: "A đm xạo lồn, aaaaaa"

Mới đầu em nó cũng diễn lắm nhưng tầm hơn 15p là bắt đầu thấm mệt. À láo với ông này, dám hiếp ông ah, Mình kéo em nó nằm sấp lại chuyển qua dog*y luôn. 1 tay đè đầu 1 tay vịn mông, má! y như phim. Thế là mình trả được nợ bị hiếp, Thêm khoảng vài phút trôi qua mình xuống khỏi giường massage, mình đứng còn Ngọc vẫn cong mông, --- CÁI NÀY LÀ KHUYẾN MÃI --- Dập thêm tầm vài phút nữa thì em nó xin nghỉ.

Ok fine,

"Chị tháo bao dùng miệng đi" Trong suốt cuộc vui mình chưa bao giờ kêu em xưng anh, chỉ kêu chị xưng em, cảm giác phê vl:p:p:p

Em nó BJ thêm 1 lúc nữa.

Ngọc: "Em mệt quá rồi, em kêu thêm 1 chị nữa giúp cho anh ra nha"

"Ok chị, rồi bo thêm bao nhiêu?"

Ngọc: "Cho chị đó thêm 2 xị là được rồi".

"OK"

Thế là thêm 1 chị nữa, cũng dừ nhưng kinh nghiệm thì tràn trền, 2 chị người trên người dưới tra tấn mình và đành đầu hàng trong vài phút sau đó, locker cũng vào báo hết giờ. Đang mặc đồ thì thằng bạn gọi hỏi sao lâu quá. Mình xuống đến nơi thì cả bọn đang ngồi đông đủ rồi. Kết thúc quá trình hành xác tại Quốc Tế.

Tổng thiệt hại:

Tic: 850k
Tip Ngọc 1 chai, chị vô sau: 2 xị.

Thêm mô tả về quá trình ăn chơi:

Không biết ae thế nào, còn tụi mình thì có tập tục thì thằng nào cưới sẽ có một buổi tiệc gọi là "tiệc độc thân" để tẩy trần cho ae chuẩn bị lấy vợ. Bữa tiệc cũng không có gì đặc biệt, tăng 1 Tụi mình ăn uống tại 1 quán nhậu bình dân sát trường Nguyễn Thiện Thuật để ôn lại kỷ niệm ngày xưa trốn học thêm đi uống bia, đồ ăn tươi, và đặc biệt giá cực kì rẻ, 7 thằng mà nhậu chỉ hết 1tr2 từ 2h chiều đến 7h tối @@ vãi nhậu

Tăng 2 là Karaoke Quốc Tế, vì nó gần quán nhậu lun. Vô đó cũng em út các kiểu nhưng chỉ có ca hát, cháo lưỡi, hái trái cây các thứ thôi. Karaoke ở đây giá khá cao, 350k 1 giờ ca. 7 ae ca + nhậu hết 5 chai. DM chắc tụi em út nó uống hết 4chai5 chứ tụi mình xỉn rồi uống gì? Bo em út từ 3 đến 5 xị là vừa, em út ở đây phải nói là nhiệt tình, chủ động với mình luôn.

furuhu

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/1/16
Chủ đề
7
57
33
0 ₿
^^ chiếm slot giải đáp thắc mắc ăn chơi Nha Trang luôn...

tommy0660

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/5/19
Chủ đề
0
1
0
33
0 ₿
Chuẩn bị đi Nha Trang, mong mọi người chỉ điểm massage - Z, phục vụ tận tình hi

Tommy06

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/6/19
Chủ đề
0
1
0
29
0 ₿
Cần Anh Em đồng đạo kết bạn đi khám phá karaoke em nó ngày mai nhé!

Mình Global

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/3/21
Chủ đề
0
7
2
0 ₿
Anh em cho em xin kính nghiệm ở Quinter Nha Trang ( quốc tế)
Nghe nói có gói coplay với mấy gói hay lắm !! Em cb đi công tác , hơi hoang mang

furuhu

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/1/16
Chủ đề
7
57
33
0 ₿
đã lâu rồi không có tgian ăn chơi. Hy vọng điểm đến này vẫn được anh em yêu thích.