Thủ Đức 01 nhiệt tình như người yêu cũ

Lượt xem: 1,189

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
sau một thời gian ngắm nghĩa clip các bé gái dancer xinh đẹp tui lại nổi cơn nắng cực và mò đi mát xa , cuối tháng kinh tế hơi eo hẹp phát hiện được chỗ hợp túi tiền nên tui cho vào tấm ngắm , có việc đi qua Thủ Đức tui tranh thủ ít thời gian ghé Anh Thơ liền , cơ sở cũng khá ổn , không xịn xò như mấy cơ sở lớn ở trung tâm nhưng cũng sạch sẽ , vô dứt cái code giảm 50% liền và yc bé 01 mà tui tăm tia bữa giờ.
Tui theo chân locker lên phòng rồi vào xông hơi ngồi tầm 5p sau thì em gõ cửa bước vào chuẩn bị nước nôi nên tui cũng đi ra luôn .Lúc bước ra chào em nó thì tui khá là hài lòng, em nó nhìn giống trong hình và có phần dễ thương hơn nhất là giọng nói rất cute , sau đó em lau người cho tui và ngồi tám một tí , lúc sau vào tắm cùng em, lúc em lột hết vải trên người thì body em nhìn ngon tuyệt, cả 2 vào bồn là tui bắt đầu dê em liền , em cũng nhiệt tình dê lại tui ,mà cái bồn hơi nhỏ nên dê hông đã lắm nên rủ em ra giường để tui dê tiếp.
sau đó lên giường do tui tranh thủ xong sớm còn đi công việc tiếp nên bỏ qua phần khỏe , kêu em tới luôn phần mệt đi , em đổ dầu lên lưng tui rồi bắt đầu dùng chiếc lưỡi và v1 thật to mềm đi từ từ từ dưới lên trên làm tui rạo rực , thế là tui quay lại phản kháng , tay tui không ngừng khám phá v1 và v4, nước nôi tràn trề , vô thế em nó no cứ miệt mài BJ thằng nhỏ tui thì vét v4 của em , cuối cùng cũng lên đỉnh phù vân , tui chuẩn bị về em còn kéo tui ở lại nằm ôm ấp thêm 1 hồi mới chịu thả ra .
tổng thiệt hại 750k tui đưa luôn 800k , cơ sở không xịn xò nhưng đánh giá của tui là nơi tuyệt vời khi cuối tháng cạn lúa , ngon - bổ - rẻ nha anh em

jinxian

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
78
22
0 ₿
Khá hài lòng về 01 vì body ngon, cùng với khuôn mặt xinh và rất dâm. Từ phục vụ đến ngoại hình rất ok , Mùi hương quyến rũ, rên la rất kích thích, với cái giá này thì em quá xứng đáng.

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
87
34
0 ₿
nghe mlem mlen quá đi bác bữa nào qua trải nghiệm liền:cuteonion9::cuteonion9:

tiểu bạch

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
69
15
0 ₿
E 01 này thì ngoan hiền dễ bảo, mặt xinh xắn dễ thương, body ôm vừa tay thích lắm. Gặp em giống như cô người yêu bé nhỏ vậy