Bình Tân 04 2k2 - Dễ thương, DDCN nhưng chưa đủ......

Lượt xem: 698

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Hôm nay được Bác Lục chiếu cố chú ý sau 1 năm bị treo điệp vụ vì cái tội nhận điệp vụ mà không sắp xếp thời gian. Nhận tin nhắn mà lòng buồn man mác vì hôm nay làm điệp vụ hơi xa mà nhà mình tận Q.10. Suy nghĩ mãi ko thể nào thất hứa được nữa nên đành phóng xe chạy qua cơ sở sau khi ib trao đổi với lễ tân.
Hệ thống Dubai mình đã đi bên Q.1 cả 2 cơ sở, còn Bình Tân là lần đâu tiên được ghé. CSVC: phòng hơi nhỏ, xông hơi chưa đủ nóng nên mình vào ngồi rồi ra liền, hành lang cầu thang và thang máy tối. Nhân viên phục vụ lễ phép, bé lễ tân vui vẻ khi trò chuyện.
Về KTV 04 mình đánh giá khách quan theo quan điểm của mình, ko mang tính dìm hàng hay chê trách gì bé. Bé người miền Tây AG, có thời gian làm massage ở miền Trung Đ.N. Phần đầu tiên Onsen ko có màn BJ hay trườn người trong bồn vì đơn giản bé chỉ tắm sạch sẽ cho mình rồi lên giường. Phần khỏe bé làm tương đối ổn do đã có kính nghiệm làm massage, có lực, biết nhấn những gì cần nhấn nên mình thấy ok. Nhưng chắc bé dùng Oil ít mình cảm nhận được độ nóng ma sát giữa da mình và tay bé. Phần thư giãn bé làm khá phê, do cơ thể bé mũm mìm, bầu ngực thì mềm, láng mịn nên khi chà lưng mình cảm nhận được sự ma sát và mềm mại khi núm cà da và cái lưỡi điêu luyện mân mê từ lưng đến lỗ tai kèm tiếng thở nhẹ rùng mình. Vòng 4 bé rậm rạp nên khi Nuru mình cảm nhận những chùm lông lún phún chích chích khắp cơ thể cho cảm giác là lạ. Có điều bé chỉ Nuru nằm sấp và khi nằm ngửa chỉ Nuru phía dưới chân, ko chà thằng bé của mình nên cảm thấy chữa đã lắm. Mình ấn tượng khi bé thư giãn với gương mặt khá dâm và cái lưỡi điêu luyện ngậm đến đâu phát ra âm thanh đến đó. Vừa bú bé vừa quan sát thái độ của mình, 4 mắt nhìn nhau không nói nên lời, chỉ tập trung hưởng thụ kèm tiếng thở nhẹ mỗi khi trúng điểm G. Mình cho 1 ngón tay vào miệng bé, bé nhìn mình và nút ngon lành. Tiếp tục là 2 ngón và 3 ngón, bé hiểu ý hưởng ứng nút nhẹ rồi cắn mạnh. Máu dâm nổi lên khi lên đến đỉnh điểm, mình choàng dậy ôm bé vào lòng và đưa đôi đôi mình vào cái miệng mềm mại của bé thì bé đưa má cho mình hôn và thầm thì "Hôn má thôi a...hôn má thôi a....". Lưỡi của bé rất điêu luyện, đá bi, nút trứng cút ngon lành rồi tiếp tục ngậm chặt thằng em mình mà bú, mút kết hợp tay. Mình out do quá sung sướng khi kết thúc ở kiểu 69 với cái l..ồ.n chèm nhẹp nước của bé.
Kết thúc 1 buổi chiều cuối tuần vui vẻ với sự tin tưởng trở lại khi giao điệp vụ của Bác Lục. Đánh giá chung: dịch vụ 04 bé mang lại ko quá xuất sắc cũng k tệ, mình cho bé 6 + 1/10 ( + 1d cho bé dễ thương và nói chuyện vui vẻ). Nếu bé training thêm phần Onsen và khi thư giãn có thêm những skill khác thì bé sẽ hoàn hảo hơn. Phần thời gian mình ko rõ vé Onsen thời gian bao lâu, có điều mình lên phòng lúc 16g45 và ra về lúc 17g45, nghĩa là trong 1 tiếng đó là tắm rửa, thư giãn và tắm lại. Một phần do mình ko xông hơi và cũng hơi vội, nhưng nếu bé làm xong và nằm trò chuyện với mình thêm nữa cho đủ thời gian hơn thì mình sẽ ấn tượng với bé hơn. Mình đánh giá cao lễ tân ở Dubai vì biết lắng nghe khách và vui vẻ khi trò chuyện.

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
đúng ra +1 thêm cái lồn chèm nhẹp chứ kkkk ít khi đi massa mà mấy em ra nước nhiều thấy con gái toàn phải có cảm xúc mà bác làm được vậy là hay ấy chứ

Hieuthao1993

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/8/19
Chủ đề
3
51
19
30
0 ₿
Đà nẵng toàn thấy tới z nên chắc vào bỡ ngỡ chưa nắm nhịp kịp mà có cái nút ngón tay tại hạ chư được bao gờ

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh chân thành cảm ơn những lời góp ý sâu sắc của Anh. Long sẽ làm việc lại với bé và cho bé đào tạo lại kỹ phần Onsen. Lỗi cũng tại Long Huỳnh nôn nóng giới thiệu em ấy đến Quý Anh Em và cho em ấy ra lò hơi sớm quá, có vẻ chưa đủ độ lửa chưa chín mùi, phải luyện lại hihi. Thay mặt bé, Long sorry anh vì những giây phút trải nghiệm chưa trọn vẹn. Nếu anh cho phép, Long sẽ hóa thân làm hướng dẫn viên, xin phép set up và mời anh trải nghiệm 1 chuyến hành trình thú vị với 1 trong tứ đại chiến thần nhà Dubai Bình Tân để phục hồi và chăm sóc những cung bậc cảm xúc trót lỡ nhịp lần này hihi. Rất mong Anh sẽ đồng ý lời mời của hướng dẫn viên mới ra lò Long Huỳnh và sắp xếp thời gian qua thăm lại Dubai Bình Tân :ami-(15):

Bảo Bảo 2000

Binh Nhất
Bé Tập Massage
Tui có đồng ý kiến với anh này nha. Bữa cũng mới test thử em hòi tuần trc. Bé dễ thương, nch tình cảm dáng và mặt rất đẹp. Nhưng skill và độ bạo dâm chưa tới nên làm mình cảm thấy như chưa được tận hưởng và cảm giác chạm tới đỉnh.

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
636
639
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Chắc mới từ ĐN vào chưa quen cách làm trong đây, bác có hướng dẫn chỉ bảo bé thêm ko