Phú Nhuận 07/2023 | Review Orchid PXL và xin thông tin một vài cơ sở tương tự

Lượt xem: 5,236

sieutester

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/12/22
Chủ đề
2
23
15
Ho Chi Minh
0 ₿
Chào các bác,

Đây là lần đầu tiên em đăng bài lên diễn đàn, mong các bác ném tay nhẹ chút. Để mở đầu thì lấy cảm hứng từ bài phá đảo Orchid 126 của 1 bác khác trên này, em xin phép review về Orchid 126 Hoa Lan ở PXL PN. Trên forum mình thì chỗ này không mới lắm nhưng em thấy các bài mới thưa dần nên em muốn cập nhật tình hình cho các bác.

P/s: Em chưa phá đảo hết dàn ktv như bài của bác "Phá đảo...", em review chi tiết cho các bác thôi chứ không có ăn được đồng seeding nào của 126, nhưng mà nếu chủ của 126 thấy bài này mà muốn gửi tặng em cái gì thì em không từ chối đâu ahihi.

Orchid thì các bác cũng rành rồi, chỗ này là spa khoẻ nhưng có HE ở cuối, điểm qua một số khía cạnh:

- CSVC: Em đánh giá khá tốt, khăn thay liên tục. Các bác vào sẽ được bạn lễ tân mời ly trà nóng, thay dép, cs có bật nhạc spa du dương. Phòng thì là phòng riêng, khá rộng, có nhà vệ sinh; nhà tắm và phòng xông hơi bên trong. Điểm trừ là em thấy nước ở đây lúc nóng lúc lạnh bất thường, và một số phòng thì không có cầu tiêu mà chỉ có cái bồn tắm nên bác nào vô trúng phòng này thì tắm & tưới nước cùng 1 chỗ nha.

- Service: Massage khoẻ bao gồm lưng, cổ vai gáy, chân, sau đó lật người và massage đùi cũng như nếu nhức đầu thì sẽ massage đầu. Em thì người yếu ớt nên ngược lại không đi mass thuần khoẻ được, đi mấy chỗ nhẹ nhàng như này thôi. Nhưng nếu bác nào thích khoẻ, có lực, mạnh bạo thì chỗ này chắc không hợp. Trong lúc khoẻ sẽ có vuốt lướt đụng chạm và thả kiến, gặp đúng bạn thì sẽ cực kỳ kích thích, có vuốt lỗ nhị nhẹ nhàng phê phết. Điểm trừ là nhân viên có vài bạn sẽ bấm điện thoại trong giờ, nhưng em dễ tính nên miễn làm tốt thì thôi, các bác khó tính sẽ không vui phần này. Ngoài ra như em nói lực massage ở đây yếu xìu, em thấy okay nhưng em đi với bạn em dân thể thao thì nó bảo không ăn thua.

- KTV: Dàn ktv thì không còn trẻ nữa, chỉ có bé Nhi là trẻ nhất trong đây (2001, bé nó bảo thế), còn lại thường là single mom. Nhan sắc thì em thấy cũng bình thường, không có em nào đẹp xuất sắc hay gì đâu, nhưng mà mặt đẹp hay xấu vô đó tắt đèn hết cả mà. Trong này thì thời điểm em đi là có Nga (idol trên này), Nhi, Hà, Mi, Thuỷ, Ngân. Ngoài ra mấy ngày nay có một vài bạn bên Q7 sang hỗ trợ, em chưa đi nên miễn bàn luận. Về những KTV mà em từng đi:
+ Russia idol: Nhan sắc dễ thương, da trắng mặt có nét, hát cũng hay hay (mấy lần mình vào tắm, ở ngoài ẻm hát). Russia thuộc diện tình cảm, nói thẳng là massage khoẻ siêu yếu, bù lại ẻm có chiêu khác nên dễ ghiền ẻm lắm. Đi Russia như thể người yêu ấy, ẻm sẽ nụng nịu các bác, lúc làm thì có chiêu nhìn các bác say đắm, lâu lâu hun má phát, yếu lòng là dính đó nha. Bác nào thích đi massage cho khỏe người thì chắc 5/10 điểm nhưng bác nào muốn ôn lại kỉ niệm ngày xưa lần đầu được đụng vô người gái thì 8~9/10 điểm.
+ Hà: Ý kiến cá nhân, em thấy Hà đẹp hơn Nga idol, body 2 em same same không khác nhau gì nhiều đâu. Kĩ thuật massage khoẻ của Hà tốt nhất trong các bạn em từng đi. Làm lực vừa phải, vuốt lướt rất kích thích. Điểm trừ là em thấy Hà hơi... khùng khùng (kiểu vui thôi nhưng mấy bác lớn tuổi cỡ 4x chắc không thích), có bấm điện thoại trong giờ. Nhưng em đi Hà thì rất hài lòng vì Hà làm tốt với em, lần đầu e ghé Orchid là đi Hà, cũng là lần đầu tiên đi massage về mà cảm thấy thoải mái và thằng em cũng rất dễ chịu.
+ Ngân: Mặt mũi dễ nhìn, tướng cao, body tàm tạm. Lựa chọn theo kiểu an toàn cho các bác, làm khoẻ làm mệt đều tàm tạm, bác nào không thích nghĩ nhiều thì chọn ẻm.
+ Nhi: Trẻ nhất, bạo nhất và chịu chơi nhất. Nhi mặt em nó có nét nha, nhưng em nó khá là chubby, bù lại ngực rất to, mông cũng rất to (bụng thì... khá to :v). Em nó nói chuyện nhẹ nhàng, ngoan ngoãn và như em nói, khá chịu chơi + cởi mở, miễn là mấy bác đừng có thô lỗ quá.

Còn các bạn Q7 qua hỗ trợ và Mi + Thuỷ thì em chưa đi, nghe nói Thuỷ lớn nhất và có kinh nghiệm nhất nên sẽ test, Mi thì em không thích loa độ nên thôi để sau. Bổ sung một tí ở phần service, các bác có thể đụng chạm em nó nhen, có một số em thủ thế kĩ nhưng cũng có một số em bạo hẳn, các bác khám phá thoải mái, tuy nhiên các bác đừng đi với kì vọng như đi massage mệt nha. Nhân tiện có cái này các bác biết rồi, ở đây ngoài massage khoẻ + HJ thì có các service "ẩn" (như đi chơi game vậy), tuỳ người tuỳ chỗ & tuỳ trình sẽ mở khoá các service khác nhau, em sẽ không tiện kể kẻo quản lý làm khó dễ thì lại mất chỗ chơi, mấy bác tự khám phá nhen.

Sau phần review trên, em mong các bác chỉ giáo thêm cho em liệu ngoài Orchid còn chỗ nào có service tương đương ở các khu vực GV, PN hay Q12 không? Tức là massage/spa khoẻ, có HJ HE và cũng có các service "ẩn" chờ các game thủ khám phá không ấy, chứ không phải massage mệt đâu. Rất mong được các bác chỉ giáo giúp em, em xin cảm ơn và xin chấm hết.

kephandien

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/23
Chủ đề
5
72
23
sai gon
0 ₿
lần đầu đi 126 là Thủy, cũng chìu lắm. mà e thích mấy e teen dễ thương, nhờ bác tư vấn.
bên đây thì dùng dầu nhiều, xông hơi rồi về tắm vẫn còn

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Ở orchids bảo đảm dịch vụ với giá cả phải chăng phù hợp nên lượng khách đông.

sieutester

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/12/22
Chủ đề
2
23
15
Ho Chi Minh
0 ₿
Teen trong này chắc khó à, dễ thương thì có Nga nè, teen nhất chắc là Nhi mà bạn này dạng chubby, tuỳ gu bác nha. Bác thấy bạn Thuỷ thế nào?

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
Giá vé lần lượt là 300-400-550 nha
Bác nào thích đi teen thì chịu khó qua cơ sở Q7, PN em chỉ đi mỗi Russia.
Q7 thì có các bạn: Mỹ, Ngọc, Quỳnh, Mỹ Anh, Duyên, Tiên, Vy
Mỹ: hotpick Q7, book trước 1 ngày chứ hứng sảng là kẹt phà. V1 độ nhưng loại xịn sờ sướng, hay thả rông, face xinh, dáng loli, eo thon, vòng 3 căng tròn, vuốt lướt bài bản, nhiều tuyệt chiêu, skill ẩn thì các bác tự unlock
Ngọc: kỹ thuật tốt nhất cơ sở Q7, V1 xịn nhưng hơi yếu, V3 siêu phẩm, dáng cao, mặt đẹp.
Quỳnh: Theo gu cá nhân của em thì xinh nhất trong dàn KTV, V1 hệ cam nhưng siêu đẹp, eo thon, V3 tròn nhưng mềm không quá căng, vuốt lướt bài bản nhưng hơi chán, vuốt trụ chán, vào để ngắm em thì được chứ em làm chưa được tốt.
Mỹ Anh: thả rông như Mỹ, chịu nói chuyện dâm nhưng cảm giác hơi thảo mai nên ấn tượng không tốt, vuốt lướt tạm, chịu khẩu dâm, vòng 1 to, có eo nhưng hơi mỡ nhẹ, V3-V4 đụng chạm thoải mái. Bị cái cuối giờ than mỏi, điểm này thua xa bé Mỹ, Mỹ làm tận tâm, từ tốn không hối thúc dù lố giờ.
Duyên/Tiên: 2 bạn này cũng nhiều review rồi, em chưa có dịp trải nghiệm.
Vy: bạn thân Mỹ nên 2 đứa face same same, kém xinh hơn Mỹ xíu. V1 ổn, V2 thon nhưng không săn, V3 cũng hơi mềm, V4 đụng chạm thoải mái nhưng cần nhẹ tay đừng moi móc mạnh thì em chiều.

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight and sieutester

sieutester

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/12/22
Chủ đề
2
23
15
Ho Chi Minh
0 ₿
Xem ra bên Q7 dàn KTV có vẻ ổn hơn bên PN nhỉ? CSVC có tốt hơn không bác?

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
CSVC tốt hơn, phòng rộng rãi hơn nhiều, sợ ma thí mẹ =))) Dàn KTV thì mấy bé cuối 9x, 2k chứ không SGM như bên PN, bị cái mấy em còn nhỏ nên không chiêu trò tình cảm bằng mấy bé bên PN

• Like
Điểm cảm xúc: TesterQ10

sieutester

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/12/22
Chủ đề
2
23
15
Ho Chi Minh
0 ₿
Vậy để bữa nào mình ghé thử, bên PXL gần nhưng ktv quen mặt rồi, chưa đi hết nhưng cũng gần hết. Ngoài Orchid ra bác biết chỗ nào có thể tương tự không bác?

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
Mấy anh em lên bài cũng nhiều đó bạn, Hasu, Men Spa, Emo,... Mình thì mới đi Orchid với Hasu thôi.

sieutester

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/12/22
Chủ đề
2
23
15
Ho Chi Minh
0 ₿
Theo bác chỗ nào ổn hơn? Mình thấy Hasu đang có dấu hiệu đẩy giá lên nhưng dịch vụ lại đi xuống, mấy bác trước có vẻ đang bóc phốt nhiều.

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
Hasu em đi mỗi 1 bé do quen bé từ bên Orchid, các bạn khác em không hứng thú, Zalo Hasu cũng hay đăng ảnh các KTV, k có em nào hợp Gu nên cũng thôi k muốn trải nghiệm. Phòng thì nhỏ hơn Orchid, giường cũng nhỏ, được cái đồng phục tươi, nhưng nghe nói sắp đổi đồng phục cho chuẩn Spa nên cũng hơi tiếc.

kephandien

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/23
Chủ đề
5
72
23
sai gon
0 ₿
mình làm bên PN, mà nghe q7 đã quá. mấy nay mưa ko biết qua dc ko :((
ê