Q.1 08 ACE - Tướng tá học sinh và mặt cũng học sinh nốt

Lượt xem: 1,386

Kim Long Long Kim

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/4/23
Chủ đề
1
16
6
Tân bình
0 ₿
Một ngày làm việc mệt mỏi thì mình tự thưởng gì cho bản thân

Lân la trên cộng đồng massage vào gần cuối ngày đi làm. Quá mệt với deadline ngập tràn và mình đã tự thưởng cho bản thân khi vô tình ánh mắt mình va vào pé 08 của ACE massage.Hết giờ làm việc hí hửng chấm công và chạy liền tới để gặp em nó (tất nhiên mình ko quên khâu gọi tới hỏi lịch pé trước vì mình là thằng ghét chờ đợi).

Ấn tượng cực kì khi vừa đá chóng xe xuống trước tiệm thì ae đã ra chào đón nồng nhiệt cảm giác cứ như sếp. Được dẫn lên lầu và đã book trước nên mình được dẫn thẳng vào phòng "làm việc". Xông hơi là việc đầu tiên trong chuỗi hồi hộp chờ e nó bước vào, mình ở tầm 15 trong phòng xông hơi thì bóng dáng e nó đã xuất hiện. Vội vàng mở cửa ra và xuất hiện trước mặt mình là một cô pé nhỏ nhắn như học sinh cùng với làn da mượt mà và hiển nhiên việc nứng là ko thể tránh khỏi.Chào hỏi qua loa thì mình cũng nhẹ nhàng kéo e nó ngồi xuống ghế sofa cơ mà e nó thơm chữ mmmmmmm kéo dài, chỗ này mình đã chịu hết nổi và tính vồ vập nhưng sự tinh tế của e nó đã làm mình chậm lại nhưng độ nứng thì vẫn ko giảm. Em nó sợ người có mùi và muốn cùng mịn tắm trước, 10 điểm cho sự chuẩn bị nước súc miệng cho cả mình (cơ bản mình cũng thích thơm tho khi tiếp xúc hôn hít).
Đi vào bồn tắm thì ngoài phòng ốc sạch sẽ và thơm tho còn có bộ ngực vừa tay và đầu ti vừa phải, tới đoạn này thì mình ko thể nhịn nữa mà vội vàng mút một phát nhẹ và cũng siêu thích khi e nó cũng biết phối hợp tay nắm nhẹ vào cây láp của mình. Tắm táp thơm tho và mình ngỏ ý là làm luôn cho nóng trên giường nên được e nó dìu ra. Đi từ phía sau mà muốn cắm láp vô vật cản cong tự nhiên phía trước nhưng dằn lòng lại cho sự ham muốn đó.Qua các bước massage điệu nghệ của cái miệng nhỏ hư hỏng với kĩ thuật đánh lưỡi vào đầu ti ko thể nào co giật hơn thì tới tiếp mục ngậm kẹo the và đá trụ. Cảm giác tê lạnh đan xen với việc phải kiềm lại vì e nó bú nhẹ nhàng và nhanh dần cùng với gương mặt baby dâm đãng thì mình đã biết rằng nhiệm vụ hiện tại là ngập mồm e nó cho lần đầu(Trong một khoảnh khắc đá trứng cút vì quá tê mém tí là mình đã ko hoàn thành nhiệm vụ ngập mồm em nó).Và rồi chuyện gì tới cũng phải tới, việc e nó phục vụ mình cũng phải được đền đáp khi e siết cái miệng lại và liên tục nhấp nhô kèm theo đó là đôi tay nhỏ pé cứ khều nhẹ vào đầu ti thì cũng là lúc protein chất lượng cao ngập tràn miệng em. Mình nghĩ ở đây là dừng nhưng ko, e nó khen ngon và tiếp tục mút liên tục làm mình lúc đó cảm giác như đang được phục vụ như một vị vua.Chốt lại sự hoang lạc này bằng một lần bắn thứ 2 và tê tái như lần đầu ngay sau đó 15 phút (vì e nó chịu ôm và khều nên mình ko muốn nghỉ quá lâu ko thì mình hiếp e nó mất
).
Đánh giá pé này tướng tá học sinh và mặt cũng học sinh nốt. 3m bẻ đôi nên càng đúng gu mình hơn(em nó rất vệ sinh và dâm nhé). Vô là được e nó nâng niu như dượng luôn. 3 vòng như tập gym dù e nó bảo ko có thời gian đi tập. Chốt lại miệng pé này là một vũ khí lợi hại khi mà độ co bót được điều chỉnh liên tục và điêu luyện. Anh em nên trải nghiệm nếu bữa nào cảm thấy mệt và cần thư giản, 10 điểm cho sự nói chuyện ngọt và bú cũng giỏi và dâm.Sẽ review thêm nhiều nữa để anh em dễ lựa chọn.

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
172
150
0 ₿
My My rất vui khi anh trai đã ghé thăm ACE ạ , rất mong anh trai quay lại thăm bé 08 học sinh nhiều lần hơn nữa nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Kim Long Long Kim

congtienhung

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/11/23
Chủ đề
1
6
3
HCM
0 ₿
chúc mừng bác có lúc tui đii kêu em uống tip thêm 500k còn ko được bác được em uống hay nhễ