09 sát thủ khu vực cấm

Lượt xem: 1,238

Shahara

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/18
Chủ đề
4
84
17
0 ₿
Lễ lộc sài gòn vắng hoe kiếm cái kèo ăn nhậu cũng khó tụi nó cuốn gói về quê hết chẳng bik làm gi lên con wave dạo 1 vòng đẩy đưa thế nào mà phi thẳng vô Minh Long luôn mới ngộ .
Đúng ngày nghỉ co khác ngoài đường k xe tiệm cũng le hoe vài chiếc . Làm thủ tục đầu tiên rồi yc luôn em 9 vì thây dạo này co vẻ hot nhât bên ML.
Xông hơi nhẹ 1 cái cho khoẻ đợi e nó vào tắm lại là triển luôn . Được chắc 5p ngộp quá chạy ra thi bé đợi sẳn rồi . Đúng như lời đồn đập zô mặt la cặp zú hết hồn lun . Cười nhẹ 1 cái rồi e lau ngươi chuẩn bị nước tắm.
Màn mẹ tắm con khá kỉ lưỡng từ thăng lớn đến thằng nhỏ. Do k xu chiêng nên tui cũng tiện tay check thử thì săn chắc ngon thật .
Đấm bóp hơi bị mạnh tay chắc do tui íu nên cảm thấy vậy
Làm thái cũng khá lâu nói chung từ milimet trên cơ thể e chà k xót chỗ nào riêng chỗ đó e chà phê nhất đã nhất
Thư giản cũng bài bản như mấy chỗ mình đi rồi . Cũng bj rồi hj liếm trụ đá bi các kiểu nhưng dc cái có hỗ trợ của cặp ngực căng tròn cảm giác phê hơn thêm cái là bé liếm khe đít nhột chịu k nỗi quíu cả mấy đầu ngón chân .em cũng thoải mái cho cái tay minh tung tăng khắp nơi rời chui tọt vào trong khe suối mà thưởng thức . Lúc gần ra thì thôi lần đầu gặp con bé dâm thế này vừa rên vừa nhịp theo bàn tay mình cứ sướng quá .....mún lắm nhưng cũng k trụ dc quá 10p .
Kết thúc cuộc vui thì tổng thiệt hại cũng nhẹ
Tic 350 code
Tip 600
Locker 50
Body sau khi khám thi có chút nhận xét thế này
V1 căng tròn
V2 k dc nuột lắm
V3-4 thơm thoa sạch sẽ nước nôi đầy đủ

• Like
Điểm cảm xúc: bogiaSG

Tài 69

Hạ Sĩ