Yoni . 1 buổi trải nghiệm tồi tệ tại YN Spa Nguyễn Thị Minh Khai P. Phạm ngũ Lão Q. 1

Lượt xem: 4,522

Thành viên lạ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/3/23
Chủ đề
1
11
9
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Văn chương mình ko hay nhưng mình ghi tất cả trải nghiệm hnay của mình với sự bức xúc.
Mình chưa đi Yoni qua bao giờ. Nhưng mình cũng đã được xem nhìu clip về Yoni và Lingam .
Và đa số sẽ ko có việc phát sinh ( quan hệ tình dục ) và tôi không được tư vấn về các bước trong quá trình làm là có bao gồm cả quan hệ TD. Nếu có cũng là cả 2 bên tinh nguyện.
Mình xin vô câu chuyện.
Lúc đầu nằm sấp thì hộ massage khoẻ bình thường nhưng khi nằm ngữa ktv nam cố gắng cạ cậu bé vô và ko hề massage Yoni mà chỉ muốn qh và không hề hỏi ý kiến của khách hàng (Mặc dù tôi không muốn nhưng họ vẫn cố tiếp tục gạ để làm những hành động đó). Vô đó họ làm tình hun hít là chính chứ không hề có massage yoni
Và như bị cưỡng bức chứ không hề như được trải nghiệm về mô hình massage yoni thuần túy ( cảm giác đau và tồi tệ) Tui bỏ tiền ra để trải nghiệm chứ không phải để ôm cục tức về. (800k)
Nếu Yoni chỉ là bú liếm vậy tui với ck tui làm dc rồi cần gì ktv nam xa lạ. Cảm ơn mng đã dành 1 chút tg ra đọc, mình lên đây ghi để các bạn biết và đánh giá

Đính kèm

201.3 KB · Lượt xem: 415

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
49
Konoha
0 ₿
massage yoni bây giờ biến tướng hết rồi bạn ơi , tới tận bây giờ mình vẫn chưa tìm được 1 địa chỉ nào có cái gọi là yoni đúng nghĩa cả hoặc có thể do hiểu biết mình hạn hẹp

• Like
Điểm cảm xúc: Thành viên lạ

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
49
Konoha
0 ₿
yoni vs lingam thì nghe nói nhiều thôi chứ thực tế người biết làm rất ít bạn ơi, lingam thì mình còn biết vài chỗ chứ yoni thì mình vẫn chưa tìm được

• Like

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
49
Konoha
0 ₿
bạn có thể nhờ ck lên mạng học 1 số kỹ thuật cơ bản và thực hành mà

• Like

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
184
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tính ra tình huống này bạn bị cưỡng bức luôn rồi chứ gì nữa, này mà bạn làm lớn ra tới Công An chắc cơ sở cũng mệt... Chắc nhiều bạn nữ cũng bị như vậy rồi, được đà nhiều lần nên KTV nam nay mới bạo như vậy... Chưa kể tình huống này KTV nam đó có sử dụng biện pháp an toàn hay ko? Đi massage để thư giãn mà bị cưỡng bức, tốn tiền, không khéo còn dính bệnh nữa... Thành thật chia buồn với chủ thớt

• Like

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
184
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình đi mấy cơ sở có vuốt lướt và HJ như Orchid thì có nghe mấy bạn KTV kể là có làm cho cả nữ hoặc cặp đôi... Bạn KTV kể mình là có ông khách hay dắt vợ vô, mỗi người một phòng, làm cho vợ vẫn yêu KTV nữ vuốt lướt như bình thường nhưng không thư giản... Rồi còn có cặp khác một là chồng vô ko hoặc cả hai vô, nói bạn KTV vuốt cho ông chồng lên thật lên nhưng không cho ra. Để về hai người họ *** vs nhau cho sung....

Nên mình thấy với tình trạng đa số Yoni biến tướng, rất thiệt thòi cho Nữ giới thì bạn cứ chủ động trao đổi với chồng mình xem sao nếu chồng bạn là người cởi mở, rồi hai vợ chồng cùng đi cho an toàn hoặc tìm một bạn nữ có sở thích tương tự..

Thậm chí tự bạn hoặc chồng bạn có thể tìm partner để massage Yoni cho bạn. Vụ này thì ngày trước cách đây tầm 4 5 năm mình cũng có từng là partner rồi, nó có luật chơi hết á.. việc mà phát sinh *** sau khi Yoni thì đều là tự nguyện chứ ko phải cưỡng ép như trên

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thậm chí có mấy chổ làm massage body cho nữ,các ktv nam cũng chủ động sờ mó,vuốt miết các vùng nhạy cảm của khách,nếu thấy họ không phản ứng thì nhân viên tiến xa hơn.
(Từng nghe ktv orc kễ về việc đi massage body nam làm cho nữ)
Yoni thực ra cũng là việc kích thích khoái cảm phụ nữ tại vùng nhạy cảm, băngd các động tác được thực hiện thuần thục điệu nghệ từ đôi tay ktv thôi. Bú liếm là đã đi xa quá rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: babycockvn and Thành viên lạ

Thành viên lạ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/3/23
Chủ đề
1
11
9
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Da e có coi phim nhật cũng thấy yoni cũng có ngồi massage chỉ dùng tay massage ngực và toàn thân kể cả âm đạo . Nên khi họ bú liếm e cug hơi bất ngờ . Ko ngờ yoni cung chỉ vậy nói trắng ra tay nghề khá tệ mà ns là làm 1 năm

Thành viên lạ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/3/23
Chủ đề
1
11
9
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
E có mắng vốn len ql rất nhìu và kêu ng ql hỏi ktv nam kia có dung bcs ko.và tới sáng hôm nay ql cug hk hề tl e. Vì lúc mới nằm ngửa họ chưa làm j quá đáng lúc đó e bị che mắt . E sợ mún run ng.

• Sad
Điểm cảm xúc: Tám Miền Tây 88

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
184
Hồ Chí Minh
0 ₿
Này tính ra bạn bị thiệt quá.. Ko được mass để thư giãn như ý, mà còn bị lợi dụng rồi còn tốn tiền.. Chia buồn

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
184
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình nghĩ bạn nên sớm xác nhận thông tin. Thậm chí nên chủ động đi khám đi, chứ ai biết được.. Quan hệ trực tiếp tỉ lệ cao hơn nhiều những loại hình khác

Thành viên lạ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/3/23
Chủ đề
1
11
9
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
E có kêu Quản lý spa lien hệ vs ktv nam và hắn thùa nhận những gì hắn lam và ns có dùng bao ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Tám Miền Tây 88 and Iris2411

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
yn thằng @Lonelyboy81 nó thông lắm!? còn riêng tôi đi nó 1 lần lingam là nó kêu thợ ở đâu tới rồi ăn chia gọi là lingam nhưng la sucku nhẹ nhàng!,

• Like

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Đọc mà t tưk, nên đi 1 cặp nam nữ xem tay nghề họ ra làm sao trước chứ. Ktv nam luôn có công cụ gây án nên dù sao thì cũngx phải cảnh giác cao với mấy ông thần đó.
Trước mình cũng dẫn bạn gái đi ms yoni nhưng mà book đến ks, ktv nam làm cho bạn gái, ktv nữ làm cho mình. Nhưng ktv nam tay nghề ms yếu, ko nhớ bài, này là chỉ muốn thỏa mãn thú tính biến thái thoy, may lần đó đi 1 cặp chứ mà đi đơn độc thì khả năng cũng bị như bạn chủ thớt. Cuối cùng có ms đc con mẹ gì đâu, toàn cứ mên mê chỗ nhạy cảm, t làm cũng đc cần gì book ktv

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Vụ này chưa chắc nha. Mình bị 2 lần ms lingam, ktv cũng xinh á, đang làm lingam ngon trớn là ẻm leo lên em nhấp luôn ko cần bao gì ráo nha. Lúc đó chắc lý trí ko còn roiif. 2 lần là 2 bạn khác nhau. Chắc nhìu bro ko tin đâu nhưng mà có những cái bonus kì cục vậy đó

Tâm Tình

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
0
55
38
hn
0 ₿
chỗ này là chuyên yoni phịch mà, nhiều anh vào bị nó chèo địt nhau rồi, cứ massage 5 phút là giới thiệu dịch vụ địt xuyên màn spa, được giá là ngồi lên cu liền, k được thì chèo liên tục cho mày đau đầu chết mẹ m luôn

• Like