1 Đêm Nhớ Em Gái Miền Tây

Lượt xem: 2,016

Ham BJ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/4/17
Chủ đề
2
6
9
30
0 ₿
Tình hình nghe đám bạn bảo là cơ sở massage 39 Happy in ở Bùi Thip Xuân vừa thay chủ mới nên các em cũng mới tôi tặc lưỡi bảo trước đi cơ sở hạ tầng thì OK nhưng các em thì phục vụ kiểu cho qua nên ko muốn hôm lễ đám bạn rủ đi thư giãn sao 1 chầu nhậu vẫn đến chỗ ấy tặc lưỡi vào mong mọi chuyện đừng như xưa vào lên phòng chờ thì 1 em bước vào dáng ko cao nhưng ấn tượng là câu chào vâng em chào anh và bộ quần áo ko sao tả đc :D:D:D
Đánh giá sơ bộ
Face : 7 điểm trang điểm nhẹ dạng tình cảm
V1 : 7 điểm ai thích bưởi thì đừng đi
V2 : 6-7 có tý lipit
V3 : 8 điểm
V4 : ăn thua anh em nhẹ nhàng vì khó kiếm em nào cho chạm mà lại khám phá ;)

Kỹ thuật các kiểu em vẫn có về khoảng massage tuy ko chuyên nghiệp nhưng khoảng phục vụ còn hơn cả người tình đủ kiểu BJ HJ vét chà sờ kiến bò hay ôm áp nói chung do a em biết để em ấy thoải mái đảm bảo a em ko thất vọng đây mình chỉ nói sơ bộ a e đi còn hay hơn
Kết Thúc
Vé + Típ là 250 K nhưng vì em quá ok nên bo em 300K típ khoảng này tự nguyện hẹn em lần sao vy số 18 :D:D

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Tic, tip thấy khó tin quá. Thôi, like chủ thớt cái động viên nè :)

• Like
Điểm cảm xúc: lão rùa

Trai9x

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/4/17
Chủ đề
0
4
2
28
0 ₿
Y như bác chủ thớt nói em quá là tuyệt vác con xe we phi từ chỗ làm về qua đó vào thì đc pv hỏi a có em út nào ở đây chưa thì mình bảo vy 18 nhé pv bảo có ngay khi vào phòng cũng ko quên bo cho pv , gặp em ấn tượng đầu em chào anh em có thể phục vụ cho anh đc ko , mình hỏi e vào phòng lâu chưa e bảo là dạ em ở phòng cũng vs tiếng rồi a xả giao vs câu thế là vào việc đánh giá thì tuy em ko cao hay là body eo con kiến nhưng cách em phục vụ thì OK con gà tây quan trọng em dạng thích tự nguyện nên a em để ý nhé đừng kiểu có tiền thì sao cũng đc vì bé này dạng tình cảm kiểu vợ chồng nói thật dạng như em ko phải dễ tìm đâu chúc em đông khách hẹn em lần sao nhé

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85