1 đêm thỏa mãn với thiên thần 36

Lượt xem: 9,620

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chichlathich

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/3/16
Chủ đề
0
77
23
37
0 ₿
:D từ từ bác. Tgian chứng minh đẳng cấp. Tại ae bị sặc PR nhìu quá đó mà. Tâm lý chung. Pác có lòng cũng có nhìu ae tiếp thu mừh. BỚT GIẬN BỚT GIẬN pác hé ;)

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
À há tui quên 1 điểm nữa chứ, thớt tip lần đầu 350k, hem bít mấy lần sau tăng dần thế nào mà chê a e tip 300-400 thế nhỉ. Tip mức đó là quá chuẩn rồi, tui hem bao giờ phá giá, như thế tổ dạy hư các em chứ làm gì. Theo tui thấy bác nhạy cảm quá đó mà, a e tranh luận thông tin nhiều chiều là chiện hiển nhiên, việc gì phải xoắn? Mà nếu tui 0 lầm, bác là người gây chuyện trước khi chê a e đó nhé.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Xem qua tất cả bài viết của các đồng dâm, vậy tôi góp vài ý thế này: Nói chung em 36 ok, ko quá xuất sắc nhưng cũng ko dưới 7đ cho các vòng. Mỗi lần ghé ĐN thì mình đề nghị e hoặc gọi trước cho e. Đối với mình thì e làm rất tốt ko chê dc (dù mình có mối ruột là 12 và 18). Em nói chuyện cũng thật thà, hỏi thăm mình đủ thứ chuyện, e nói e muốn hiểu biết thêm trong cuộc sống. Mình biết gì thì chỉ đó thôi.
Trong đây mình thấy có bác nói đi ms típ này típ nọ, típ đó là chuyện đương nhiên rồi, còn ít hay nhiều là tuỳ đánh giá của từng người cho mỗi Ktv để có mức típ cho hợp lý, ko nên so sánh ai típ ít ai típ nhiều. Còn chuyện quý nhau ai muốn mời e đi ra ngoài ăn uống sau giờ làm của mấy e thì tùy, thậm chí đi đâu nữa... Nhưng điều đáng nói là ko phải bác nào có tiền cũng đi đc hoặc ngược lại ko có tiền thì ko đi dc. Tất cả đều thể hiện qua bản lĩnh, tài năng của mình các bác ạ, nếu thuộc dạng khua môi múa mép, ra vẻ ta đây, thậm chí là "thùng rỗng kêu to" thì tổ làm trò cười cho mấy e thôi. Mình nghĩ mấy e đã làm mt này rồi thì ko đơn giản đâu nhưng nếu mấy e đã thích tính cách của a e chúng ta rồi thì mọi chuyện sẽ rất đơn giản thôi các bác ạ. Mình thì may mắn dc vài e mời đi ăn uống nhưng phục nhất là lúc ra Bill mấy e bảo share mình ngạc nhiên với cá tính này. Vài lần sau đó thì sao cũng dc vì mấy e bảo vui là chính, quý nhau thì "một đêm, hai đêm " ko là gì nhưng a đừng hèn như một vài khách là dc rồi. Mình nói ra đây để các bác cùng vui và ủng hộ với e nào mà mình thích, ko thích thì chọn e khác, đừng khích bác hơn thua ở forum làm gì. ĐN này nhiều rất nhiều đại gia, công tử lui tới lắm, a e mình cứ mất đoàn kết thì làm trò cười cho họ mà thôi. Điều kiện họ nhiều hơn chúng ta nhưng cách chơi, cách cư xử chưa chắc ai hơn ai. Mình mong các bác vui vẻ, đừng khích nhau nữa.

Sửa lần cuối:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,720
1,225
0 ₿
Bác Robert Nguyen cao thủ quá! Ngưỡng mộ thật! Bữa nào cho tại hạ mời huynh đài cafe đàm đạo để tại hạ học hỏi mở mang thêm nhé!
Sẵn tiện tại nhờ huynh đài có j mời Diệt Tuyệt ra ngoài ăn uống 1 bữa rồi nói chuyện với Sư Thái để mong Sư Thái rửa tay gác kiếm cho anh em võ lâm đc sống bình yên nhé huynh đài!:p Tại hạ xin cảm tạ!

• Like
Điểm cảm xúc: New Vision and Kenneth Pham

Chichlathich

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/3/16
Chủ đề
0
77
23
37
0 ₿
Vậy ta có nên ngừng tranh luận ở đây ko ;) cảm xúc mà, nhiều lúc bác thớt vui quá vì dc service tốt muốn share ae, nhưng bác sử dụng từ hơi hơi nhạy cảm làm ae đọc bị nhột :D mng nghĩ đơn giản như pác Robert Nguyễn là dc rồi - em sửu nhi, nên e chỉ biết chơi sao vừa sức thì chơi dc bền. Và mỗi ng mỗi cách nghĩ... khi cảm xúc dc thỏa mãn thì ngta sẽ thăng hoa. Vậy thôi. Lễ nghĩ nhìu quá check mỏi chân rồi các pác ak.
Chúc các pác buổi sáng sung sức :p

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
đọc bài thấy thớt có vẻ trẻ con nhỉ :p, đưa ra 1 cái info muốn người khác tin thì phải chứng minh được, chứ cái kiểu: "Tui nói vậy đó, ai không tin thì thôi " thì có vẻ hài hước :rolleyes:
Mod @Hido86 set kèo off cuối tháng đi bác :cool:

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Chia sẻ ko phải chia rẽ nha mấy bác,ai cũng có lý lẻ của mình và ai cũng đúng hết nên ngưng đả kích nhau dùm tui cái :)

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Tại hạ sẵn sàng :):)

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
bác @Robert Nguyen trong hình đáy à? có đi Boss bao giờ chưa nhỉ, nhìn có cảm giác đã gặp ở Boss

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Bác alo cho e ấy để book trước hoặc để lại sms cho e ấy để đảm bảo có cuộc hội tụ như ý. Nếu e ấy thấy cuộc gọi nhỡ hoặc sms thì sẽ liên lạc lại với bác. Chúc cuối tuần vui vẻ.

giày

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/4/16
Chủ đề
1
6
2
36
0 ₿
ngon . có số đây cho ai ca

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Set kèo thì tuỳ em thôi, mình đi có em đến 6,7 lần gì đó nhưng không thấy em đã động gì rủ đi ra ngoài. Nhưng có em mình đi có 2 lần là em rủ đi ra ngoài rồi. Chẳng nói chi cho xa, dịp tết vừa rồi, em được nghỉ vài ngày gì đó và tính về quê. Chiều mới ra bến xe, cho nên ngày hôm đó em nói rảnh buổi sáng tới trưa. Mình thì không thích ra ngoài sáng sớm, nên từ chối dịp khác. Em này tranh thủ thật, về quê buổi chiều nên buổi sáng tính kiếm thêm tiền ... :p

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.