Tân Phú 1 Ngày Rằm Đẹp Trời

Lượt xem: 510

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kenny0980

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
26/10/22
Chủ đề
4
8
5
0 ₿
Hi. Xin Chào AE Đồng Râm . Chúc Ae cuối tuần vui vẻ . Hôm nay 1 ngày đẹp trời của rầm tháng giêng , mình đang ở svh q10 không biết đi chơi , nên mình nhắc mắc gọi ngay cho anh Trọng , đầu máy bên kia nhắc máy ... alo anhTrọng ơi cho em book cái phòng lớn và số ( 39 ) nha anh 13h chiều em ghé, thế là anh ( OK ) . Mình phi cho ngựa ô của mình từ q10 chạy qua cơ sở , thì vừa đậu con chiến ô của mình a trai hỏi mình có book phòng chưa , mình nói là có alo cho a trọng book phòng . Thế là a trai mời mình vào chỗ phòng chờ , ôi gặp ngay a Tùng đang ngồi ở trong haha , thế là 2 ae tâm sự xíu rồi mình lên phòng . Vừa bước vào phòng csvc thì ae cũng đã biết rồi , thế là mình đợi phòng xông hơi cho nóng , thì bé ( 39 ) bước vào em chào anh , ôi thế làm con trym mình rung động . Rồi mình và em ấy ngồi tâm sự một hồi rồi bé kiu mình vào xông hơi , mình vào xông hơi được chút mình nhìn qua cửa kiếng thấy bé ngồi tư thế chịu không nổi nên mình đi ra bé lau người cho mình và ngồi tâm sự xíu rồi mình và em ấy đi vào bồn tắm , bé tắm khá là kỷ và sạch sẽ . Rồi bé mời mình vào giường để bé bẽ khớp công nhận là bé có tay nghề đấm bóp khỏe OK . Chuyện gì tới cũng tới thế là bé bắp đầu làm nuru bé vừa làm vừa rên bên tai nghe phê đã nồi và bé hỏi giờ anh muốn sướng tư thế nào thế là vào tư thế 69 và mình đã out ngay sướng không thể tả . Mình mới vào *** nên mình rì vêu còn bị thiếu mong ae đồng râm thông cảm ạ. Xin cảm ơn anh em . TỔNG THIỆT HẠI CỦA MÌNH LÀ 9 XỊ .

Đính kèm

560.7 KB · Lượt xem: 126
  • Like
Điểm cảm xúc: lucky phan

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
103
41