10 Hàng Muối, phường Lý Thái Tổ

Lượt xem: 20,269

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Lâu lắm mình k đi cái này hnay tự dưng đêm hôm mất ngủ lấy xe ra đường đi dạo lại nhớ các bác quảng cáo chỗ này hay lắm. Thế là 4h sáng lọ mọ đi ăn rồi phi qua chắc cũng tầm 5h kém. Ở đấy có 3 ông anh chắc quản lý với trông xe. Hỏi giá vé trc thấy bảo 150k + tip cho em nó nếu làm tốt( mấy ông ý cứ kêu mình gọi 10 em luôn đi anh tính tiền 2 em thôi =)) nhưng mà em chịu sức đâu ra ).vừa nằm xuống đc 2' thì 1 em xì tin ngon nghẻ bước vào. Em ý súc miệng = listerin rồi lấy khăn ướt lau cho mình. Công đoạn thì ai cũng như nhau mình chỉ muốn nhấn mạnh 1 điều là em ý hầu như k hj mà chỉ bj, out alo luôn :-*. Làm xong em ý lại lấy khăn ướt lau sạch sẽ cho mình rồi 2 anh em dắt nhau xuống nhà.
Đoạn này mới đáng chú ý nè,xuống nhà mình bảo em gửi tiền. Ông dưới nhà bảo 300k em. :-o WTF, vừa mới thấy nói là 150k mà. Mình trả tiền rồi hỏi là 300k là bo luôn hả anh ? Lúc nãy em hỏi có 150k mà ông ý bảo uh em ah bo luôn rồi.
Đánh giá :
CSVC: 5 rido che thôi chứ k có vách ngăn, mình nằm trong góc em ý làm cho rên ầm ầm mà ông quản lý nằm chơi đt giường bên cạnh =)).
NV: 7,5 Xinh xắn ngoan ngoãn + 1 điểm = 8,5.
Rổ giá: 150k vé + 150k = tuyệt vời ông mặt trời.
Kết luận : Ngon chym đi về mà tê tái cả lòng người đến nỗi quên hỏi tên em nó hic. Sẽ còn ghé đến nhiều lần nữa mà nhất là ghé đến để thử em Ly vú to của các bác qc :)). Bài viết hơi dài anh em thông cảm thk 4 read.