11 ấm áp như người tình nhưng không kém phần ddcn

Lượt xem: 1,507

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Hôm qua được bác @Lục A Ka tin tưởng tiếp tục giao cho sứ mệnh tìm hiểu số 20 thế nào, cơ mà tới nơi thì được báo là nay e off 1 ngày, thế là nhờ bé tiếp tân cho random luôn chứ số mình vào đây lúc nào yêu cầu cũng k thành :)))

Lên phòng chờ ngồi được tầm 5’ là bé đã bước vào rồi, bé nhìn dễ thương lại được cái khoản rất biết nói chuyện, mình nói chuyện với bé như kiểu quen lâu r vậy, mà ở trên thì nói chuyện ở dưới cứ dê mình miết :))))

Cơ mà hôm qua nước nóng ở P.A bị hư hay sao mà mình tắm nước lạnh, ta nói da gà nổi hết người, e thấy thương nên lúc tắm ra thì ôm mình cứng ngắc r hôn cổ, lick ti khởi động :p

Mình nằm ngửa trước chi bé mass đầu với tay nhưng vẫn k chịu tha cho thằng e với ti của mình cứ mân mê miết :oops:

Mass khỏe: có vẻ dàn mới của P.A chưa nhiều kinh nghiệm khoản này nên e nào cũng hơi thiếu bài 1 tí, lực tạm ổn, mình thì mấy cái khoản này k sao nhưng sợ những người khác vào khó chịu thì tội mấy bé :(

Mass Thái: ngực vừa tay ti săn nên đi đâu là cảm nhận dc tới đó, r thêm cái khoản hôn với đi lưỡi cứ như người yêu vậy, chậm rãi, âm thanh sống động nhiệt tình, tình cảm, cứ lên tai là thở rên hôn với đá lưỡi. Xong r cũng lật mình lại, cũng tiếp tục lick ti nhưng kỳ này có vẻ ngấu nghiến hơn, Bj 100%, mình thì đang khám phá v1 v4, ôi thôi nước nôi đầy tay :D

SBD: 11
Face: 8₫ dễ thương
V1: 7₫ vừa tay mềm săn ti hồng
V2: 7₫
V3: 7.5 săn chắc
V4: 7₫ nước nôi tràn bờ

Tic: bác @Lục A Ka tin tưởng
Tip: 6xx

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.