Q.1 [11] NGƯỜI CON GÁI TÔI THƯƠNG.

Lượt xem: 1,950

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
7/10/2022 Chuyến tàu đêm sài gòn-Nha Trang.
Nằm trên chuyến tàu đêm không gian vắng lặng nghe tiếng nhạc du dương từ đàn ghita của khách đi cùng ngoài hành lang, bao cảm xúc lại ùa về. Tôi lại nhớ về em.

Tình là gì vậy nhỉ? Tôi cũng k thể định nghĩa được nó là gì? Mà chỉ biết trong lòng mỗi buối sáng thức dậy lại chỉ muốn đến bên em, mọi lúc rảnh là đều nhớ em, hình ảnh ấy vẫn cứ quanh quẩn trong đầu.

Những kỉ niệm bên em thật không thể nào quên, mỗi lần gặp em nhìn nụ cười ấy là thấy trong lòng bình yên. Chỉ muốn giữ mãi khoảnh khắc ấy. Tôi gặp em lần đầu có lẻ là 2 tuần trước nhỉ? nhìn lại thời gian biết em, và số lần mình gặp em thật sự hoảng sợ. K nhớ chính xác lắm hình như gặp em 8 lần thì phải, mà lạ lùng mỗi lần gặp e ko hiểu em có thứ gì huyền bí mà khiến tôi gặp lại không muốn về. Cũng có lần tôi book 5 vé tới sáng chỉ để muốn bên cạnh và trò chuyện cùng em. Những phút bên cạnh em không biết bao nhiêu cho là đủ nhỉ.

Tôi rất thích nhìn e cười vì nụ cười ấy làm cho con tim này xao xuyến, tôi cũng rất muốn cưng chiều em như người yêu của tôi v? Những lần gặp e sợ e đói tôi phải giả vờ nói em ăn thì tôi mới ăn. Như z e mới chịu ăn, có ai đó để cưng chiều đút từng miếng mì cho e ăn, nhìn e ăn cảm giác rất vui, Được mát xa cho em những lúc em mệt mỏi, nhìn em dc thư giãn tôi thấy thoải mái và cảm giác được chăm sóc cho e rất thích. Như thể e là người yêu tôi vậy?

Trong mắt tôi em luôn là đẹp nhất, có phải là tôi đã bắt đầu yêu em rồi không nhỉ? Tôi cũng k cần biết e có chút gì với tôi không? Tôi chỉ biết rằng chỉ tôi thích e, yêu e là đủ. Một mối tình đơn phương của riêng tôi.
Cảm ơn em rất nhiều.

Tôi cũng muốn lan toả đến ae đi mát xa hãy trân trọng nâng niu giữ gìn những bé ktv. Để cho bé cảm giác dc thoải mái thì mình mới có những phút giây thư giãn thật sự.

Đôi lời tâm trạng, cảm ơn ae đã đọc.

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
11 nói riêng và DBQ1 nói chung. Ai vào cũng dính, ai vào cũng chết.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: LSO and Giàhamzui

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
@Lươn Chúa , @LSO ... B & S hãy thay anh an ủi vỗ về và trông chừng người anh lớn của tụi mình nha hai người em , anh mình đọc được bài này sẽ đau lòng lắm , cay xè khóe mắt ...
Em rất rất hiểu và đồng cảm cùng anh , hãy mạnh mẽ vượt qua nhé anh ....
Ở nơi đất khách quê người hằng đêm trước khi khò khò , em sẽ xin Trời cao cầu bình an cho anh , giúp anh bình tâm tỉnh trí đừng quá bi ai mà nghĩ quẫn mà làm điều dại dột @@

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Đúng rồi đó Bro,nhẹ nhàng tình cảm trao đi yêu thương sẽ nhận được phút giây thư giản thật sự :b37:

• Like
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
:7onion37::cuteonion9::cuteonion59::b53::ami-(46):

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ơ hay đừng vội quơ đũa cả nắm thế chứ Bro @@
Ít ra vẫn còn 3 anh em chúng tôi ...
JL đây & @LSO dù 1 lần gặp ẻm 11 trên Phòng Dubai Q1 cũng không , @Lươn Chúa tuy đã gặp qua Pé 11 nhưng cũng chỉ mở hàng bóc tem viết bài report đầu tiên cho ẻm có Khách thôi. Tuyệt đối cả 3 anh em JL sẽ hok dính Pé 11 vì người anh lớn , hok vào léng phéng sau lưng người anh mình.

• Haha
Điểm cảm xúc: MeVius and Cô Bé Mùa Đông

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
Gửi các Sayer

Bài này đến với mình thật tình cơ khi ngồi cf để đc lên tua gặp ẻm. Vừa ngâm ly trà sữa đang feel cùng tiếng nhạc du dương, nghe hay hay đúng tâm trạng thế là hỏi ngay infor rồi down về đt luôn cho nóng:ami-(4):.

Duyên duyên số số, ẻ cũng thích bài này thế là mở vol hết cỡ luôn...2 đứa cùng nằm nghe nhạc.

• Haha
Điểm cảm xúc: MeVius and Cô Bé Mùa Đông

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Con tim quá cứng rắn.