12/06 bất ngờ sup thái 18 - 39

Lượt xem: 3,213

Nguyễn Minh Hiếu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/6/18
Chủ đề
1
9
1
34
0 ₿
Lời đầu tiên xin chào các ae,mình đi massage cũng nhiều nhưng đây là lần đàu tiên tham gia diễn đán.Có lần đọc bài viết các anh em thì khen bé 18 bên PA massage rất tốt thế là đi luôn.vào chọn em 18.Sau khi vào phòng xông hơi được 1 lúc thì e mở cữa thẵng vào luôn đòi coi thằng em với thằng anh,em bó tay với bé.trong lúc tắm bé gợi ý vé sup thái thấy bé nhiệt tình nên đồng ý đổi vé,bé tự chọn số 39 cho mình.
Về khoản massage khỏe thì đúng như ae nói bé làm rất ok nhất là khoản đi lưng,còn e 39 thì hổ trợ bé.
về khoản thư giãn thì ko như ae nói bé 18 làm ko tự nhiên lắm còn bé 39 thì dí cả cặp bưởi vào mặt nên ghét quá bú luôn.Còn phần thư giãn mình ko nhìn thấy j hết vì bé 39 che hết rồi nên hơi chán.
Nòi chung csvt tốt chỉ góp ý là nên đổi giường lớn với lại vé sup thái nên được thư giãn 2 lần sẽ hay hơn.
tổng thiệt hại tic 700k tip 500 mỗi bé giữ xe loker 50k.
sẵn đây mình giới thiệu mình ở gò vấp ae nào mún đổi gió thì mình giới thiệu 1 số cơ sở hehe.

760211

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
13/4/18
Chủ đề
2
145
5
36
0 ₿
Gò vấp nè bác. Cho xin ít thông tin đi bác.;)

Nguyễn Minh Hiếu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/6/18
Chủ đề
1
9
1
34
0 ₿
tùy theo sở thích bạn nếu thích tắm lưỡi dọn Wc thì số 15 ánh dương,còn thích teen xinh đẹp thì số 9 ca sáng ánh dương,thích dang người mẫu số 20 Dubai bên nguyễn văn lượng,riêng số 1 tên thúy thì đường lưỡi tuyệt vời có thể đang bên cẩm thy,đừng vào sắc màu nha,

• Like
Điểm cảm xúc: 760211