Tân Bình Mỹ nhân 12 - Viết gì về em bây giờ?

Lượt xem: 1,156

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
1 buổi tối, lại nhớ con số 12 , xách cái xe chạy ngay tới Savi. Gặp em, vẫn nụ cười đó, vẫn năng lượng đó, vẫn cử chỉ ân cần đó làm cho mỗi lần gặp em mình chẳng bao giờ chán được.

Thật sự, mình không tính lên bài đâu vì không biết viết gì về em nữa khi những từ ngữ tuyệt vời nhất mình đã dành cho em tại những bài trước. Nhưng thôi, cũng ráng nặn óc viết về em - con số 12

Em thật sự rất biết nuông chiều cảm xúc của khách, với tính cách vui vẻ và chiều chuộng, em có thể cân mọi thể loại, nhạc nào em cũng nhảy được. Ngoài ra, em biết cách sử dụng các đồ đạc trong phòng để tạo cảm xúc: cất gọn quần áo vào tủ, nâng đỡ khách ngay tại bậc thềm bồn tắm, kéo rèm tại giường tạo sự riêng tư, giống như những cái khuyết điểm trong phòng đều được em tận dụng và biến thành ưu điểm của em. Sự nhiệt tình của em từ lúc gặp anh cho đến khi anh ra khỏi phòng, đến nỗi mình trễ tầm 20 phút thời gian giá vé mà lúc đó em vẫn đang thư giãn cho mình vẫn cố gắng làm cho mình out mới thôi.

Vừa xuống sảnh thì thấy 1 bác khác cũng khá đẹp trai đã đặt số 12 cho tua tiếp theo, chắc bác đó đã trải qua những giây phút tuyệt vời như minh đã từng.

Cám ơn em nhé 12. Mỗi lần gặp em là mỗi lần anh có thời gian vui vẻ nhất.

Thiết nghĩ Savi nên treo con số 12 luôn đi ạ.

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
dạ em cảm ơn bác nhiều ạ..hi vọng bên e luôn mang tới cho bác những giây phút thoải mái và vui vẻ ạ