Noel Bình Tân 15 nghiêng nước nghiêng thành

Lượt xem: 2,085

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
304
201
Ho Chi Minh
0 ₿

"Chưa chơi hết Dubai

Chưa lai rai tiệm khác"

- nguyenminhbaolong -

:cuteonion7: Đó là mình nói chơi vậy thôi chứ mình cũng hay lai rai lung tung với mình cũng ko chắc có đủ “lực” để mà đi hết Dubai, đặc biệt do mấy em nhà này cuốn quá cuốn. Bình thường mình có thể có nhiều chỗ chơi nhưng duy nhất rp tâm huyết viết đầy đủ và viết kĩ thì chỉ có thể là Dubai Bình Tân

Tuần trước thực ra đã có trúng event rồi:cuteonion58:, nhưng mình bận đi công tác nên có cáo lui một thời gian. Hôm đấy mình có nhắn mod đầy đủ và có gửi tin cho cơ sở nhưng vẫn cứ đau đáu trong lòng là đã chấm Dubai rồi chả lẽ lỡ duyên nên mình quyết định cày thêm game nữa lấy code ghé DB :ami-(40):. Trải nghiệm lần này của mình cũng như mấy lần trước thôi, gói gọn trong 2 chữ tuyệt vời

Mình xin lướt nhanh cơ sở vật chất với các thứ phụ trợ như tinh thần của ae locker để cởi xiêm y cho lẹ còn xông hơi và tắm chung các bé nha . Cơ sở đang có trang trí noel đẹp lắm. Mấy bạn locker dạo này ko biết có được Long Huỳnh ôm hun thắm thiết không mà thấy nhanh chân nhanh tay hơn trước, nhiệt tình x10, nấu ăn ngon hơn x20, ... Với mình thì đi chơi được chào đoán chu toàn như vậy là rất quý, với anh em nào mới ghé lần đầu thì mình nghĩ sẽ còn để lại ấn tượng khó phai hơn. Nếu có gì góp ý nhỏ nhoi thì chỉ mong cơ sở mua mấy lon yến để uống, tại vì nước lọc thì chán còn nước ngọt thì phá hoại tinh binh :ami-(41):

Lần này mình chọn bé 15. Thú thật thì bé này là do mình nhìn trúng từ lần lướt ipad chứ mình chưa đọc review hay bài viết nào trên này nên cũng khá hồi hộp. Nhưng mà với tinh thần đã đi chơi thì món gì cũng xơi nên mình hoàn toàn thoải mái tự tin, nếu có gì thì cũng góp ý giúp tiệm ngày càng tốt hơn thì mình còn có chỗ chơi tốt hơn nữa chứ sao.

Đúng là mình lo bò trắng răng có khác!!!

Bé 15 vừa xinh xắn vừa trẻ vừa dễ thương :cuteonion39:. Chắc viết cả trang khen em cũng không đủ, nên mình chỉ muốn nhắn nhủ một câu với các dân chơi trên này là hình sao người vậy, năm sinh là có thể tin được :2onion35:. Đó, nghe nhiêu đó là hấp dẫn rồi thấy chưa. Tướng mi nhon ăn mặc sexy vừa đủ ha, em bước đi lả lướt là các anh đứ đừ nhìn theo :3onion29:. Mình nói hong ấy chứ gặp em ngoài phố đi bộ hay đâu đó là lên báo thành hotgirl đi lạc liền đó nha. Vừa vô là em đã toát ra khí chất tao nhã, nhưng mà em cười rất xinh và đặc biệt có đôi mắt biết nói. Tóc em xõa dài ngang eo, trong cõi lạc tiên này mái tóc dài như vậy là cái gì đó rất quý, khó giữ khó tìm vì ai cũng tém ngắn lên cho tiện tắm rửa. Mình đi lạc với đường nét em một hồi lâu mới thấy phòng bị khói xông hơi làm cho hơi ngột nên em đang lui cui mở ra cho thoáng một xíu. Tới đây cái tự nhiên nhớ tới hồi xưa có cha nào lên diễn đàn phốt dubai vì cái trải nghiệm y chang, thật là đáng trách mà. Mấy em ở đây em nào em nấy cũng tận tình, đặc biệt số 15 này thương mình hơn người yêu, coi chừng có khi quan tâm quá là dính luôn chứ chê con gái người ta được mới là lạ đó.:4onion30:

Mình nghỉ ngơi một xíu, ghẹo em nhiều xíu. Em cũng chịu nói chuyện nè, lâu lâu có xíu đỏng đảnh ta nói ko ấy chứ giống y như cơ sở tuyển gái dưới 18 vô làm hà. Bận tâm sự, bậm thơm má, bận ngắm em, đâm ra mình không thèm thả dê ào ào nhưng trong lòng vẫn thấy rất sảng khoái. Mình chỉ có tinh nghịch xíu xiu sờ sờ cho em biết mình cũng là trai. Da láng mịn, ngực vừa tay, mông thì nẩy. Riết rồi mình nghĩ sau này lúc đẻ con mình phải xuống miền tây thuê nhà coi thử nẫu làm gì mà ra được con gái như em đẹp quá, vừa sang vừa nóng bỏng. “Hồng diện đa dâm thủy. Trường mi hộ tố mao” :cuteonion17:

Long nghĩ miêu tả tới đây là anh em hiểu được vấn đề mà thằng nhỏ Long đang gặp phải kkk . Chưa bao giờ thấy quần ở Dubai chật như vậy, nên vừa bớt mồ hôi là Long cởi bay quần, nhào dô tắm dới em. Phần vệ sinh em làm vừa phải nè, nhẹ nhàng như tắm với bạn gái chứ không có bị cảm giác đàn áp như mẹ tắm con. Tính ra Long cũng không thích lắm mấy trò chọt chọt hay đụng đụng WC, Long thích nhẹ nhàng thanh cảnh, vừa tắm vừa tâm sự chơi chơi vừa ngắm đôi gò bồng đảo nhấp nhô qua lại. Long đang thư giãn chuẩn bị nghĩ bậy thì em liếm nhẹ một cái, Long tê người như trai còn zin. Tới đây chuyển qua các tiếc mục onsen truyền thống của nhà Dubai thì em làm rất tốt, mấy pha đi lưỡi lướt ngực của em xứng đáng nằm ở hàng đỉnh cao. Long thấy em ngon quá, mạnh dạn ôm em mlem vài cái chu cha ta nói da thịt con gái mát lạnh hòa với một xíu nước trên nước dưới nó sung sướng gì đâu. Nãy giờ quên mất em có vòng eo thiệc nhỏ gọn nên ôm em không khác ôm siêu mẫu trong vòng tay. Anh nào có coi phim trung phim hàn thấy công chúa tắm xong mấy cảnh anh hùng té vào bồn là Long thấy Long y chang vậy đó. Có điều trong phim cổ trang thường người ta không có dùng lưỡi như Long dùng và công chúa thì chỉ có xấu hổ chứ hỏng hợp tác như em. Long đê mê một xíu thì rời em ra để em có cơ hội chăm Long, Long tưởng quay lại tắm tắm xíu ai dè tới công chuyện nữa luôn, vừa mút vừa rên, đôi môi căng mọng, đỏ thắm, nhấp nhô nhấp nhô. Các bạn trẻ đừng bỏ tiền ra cổ xúy sản phẩm đồi trụy trên mạng nữa, tới đây sản xuất một bộ với em đi. Đảm bảo sướng như Long, bắn mấy phát trên ngực mà ngại dùm luôn à. :cuteonion57:

Em đi bài khỏe dễ thương y chang như em vậy đó nha. Long để ý thấy em xoa bóp cũng chuẩn lắm nè, nhắn nhủ các huynh thấy mỏi khúc nào nhắn em xoa bóp khúc đó cho ha. Long đi massage khỏe nhiều vô kể, thành ra lúc qua massage mệt cũng tự điều chỉnh nguyện vọng để cho phù hợp nhưng phải nói là khá thích cách em massage cho Long. Nhẹ nhàng, tỉ mỉ, người ta nói cái chết vì gái là cái chết êm ái, tự nhiên cái Long nghĩ lại thấy nhột ghê ta!! Long đang líu díu chuẩn bị mắc ngủ luôn á, thì em khều nhẹ nói Long cẩn thận lạnh nha là Long biết phải dậy rồi. Dậy để lạc, lạc vào chym em, ủa lộn tym em, hoặc khoái lạc gì đó tùy mấy bồ tèo hiểu ha. Dầu chảy xuống độp độp là Long thấy hơi nhột nhột, em nù ru Long mới có vài cái là Long tự dặn “bữa sau đi vô cực, bữa sau đi vô cực”. Đặc biệt em có 1 món rất hay là ngồi quay lại với mình xong kéo kéo lướt lướt, phê cực nha. Các bạn có thể tìm hiểu thế “cô gái cưỡi bò ngược” (reverse cowgirl) cho sinh động, còn Long xin được phép kiềm chế liên tưởng để không quay tay bậy bạ tránh ướt bàn phím ko gõ tiếp bài được nha. Ngay lúc đó thì Long thấy sướng, đương nhiên hệ cam làm sẽ khác hệ bưởi, gu anh nào anh đó tự lo, riêng Long đánh giá cao sự miệt mài nhẹ nhàng của em. Long thấy người yêu của mấy anh mà biết nuru chắc đa phần sẽ biến thành một phiên bản như em hết á. Cái kiểu kích thích nhè nhẹ, miệt mài miệt mài Long thấy ưng bụng ghê gớm, đang phê phê sướng sướng cái em hỏi nhỏ sáu chính hong anh là Long chụp lấy liền. Đúng kiểu sò Long thích, gọn gàng sạch sẽ, nước nôi vừa phải thôi thơm ngon và có vị riêng mới là dấu ấn. Long định giữ lại lâu lâu để ăn em cho đã, thậm chí còn muốn lật em lại để go down cho em nhưng mà thấy em cật lực quá cũng lo em mỏi miệng, Long xin khép lại cuộc chơi ở mức cả hai còn khỏe và nhìn nhau cười. Nếu ai cũng được như em một năm Long ghé dubai chắc tích đủ một thùng tinh. :ami-(13):

Một trải nghiệm rất vui vẻ, toàn mỹ. Ra về mà trong lòng nôn nào ngày gặp lại em. Mùi người em bám đầy trên áo không hiểu từ lúc nào. Lần đầu tiên vào thang máy dubai mà Long hong bị dê, trái lại cứ bị tâng tâng như mới gặp tình đầu. Quá nhiều kỉ niệm đẹp cho một đêm. Không có event này chắc Long cũng cân nhắc giấu lẹm em luôn để xài một mình cho đỡ hao, ích kỷ quá ha mấy fen

Chúc em ngày càng khỏe mạnh, sống vui dưới mái nhà Dubai. Chúc Dubai càng ngày càng phát đạt để chym như Long có đất lành mà đậu ❤️

Tái bút có đính kèm bức hình mình ăn hết đồ ăn ở Dubai ha. Bữa có bác nào quở ae đi Dubai thấy đực nấu chê nên ăn bỏ lại nhiều chừa mình ra nha

Đính kèm

1.7 MB · Lượt xem: 35

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh chúc mừng anh đã có 1 trải nghiệm vui vẻ và hoàn mỹ. Phải nói triệu like cho 1 bài viết rất chi tiết và dạt dào cảm xúc này. Cảm ơn Anh đã chia sẻ trải nghiệm chuyến hành trình sung sướng cùng các anh em. Triệu like Triệu like :ami-(15):

• Love
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
304
201
Ho Chi Minh
0 ₿
Haha k phải do bé thờ ơ đâu mà bé k giỏi bắt chuyện thôi ạ. Bạn chịu khó vừa hỏi vừa đùa thì bé mới nói chuyện nha. Cũng thông cảm vì khách có ông muốn im im vậy á ko thích giao tiếp

• Like
Điểm cảm xúc: Phuoctai