Tân Phú 155 Phượng Hoàng: Quả ngực real không bơm vá

Lượt xem: 439

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Chào anh em,

Nay cuối tuần nắng nóng, người uể oải, mình nhắn tin cho anh Tùng kiếm một bé hợp gu giúp "hạ hoả" cả trong lẫn ngoài. Anh Tùng tư vấn cho mình bé 155 và 02. Qua hình, mình cũng phân vân vì mỗi bé một kiểu. 02 kiểu dễ thương, 155 có da có thịt. Một hồi đắn đo, mình chốt hạ 155 vì nhìn quả V1 quá hấp dẫn.

Canh giờ đã đặt, mình tới nơi đã được anh Tùng tư vấn vé. Mình chọn vé 700k có CIA luôn cho thoải mái do lâu rồi mới ghé. Lên phòng, bỏ qua xông hơi, mình dặn locker kêu bé xuống luôn để nhanh nhanh được massage.

Sau vài phút chờ đợi, bé vào với đồng phục massage truyền thống. Bé mặt xinh, cười duyên, vòng 1 to chà bá, tướng dạng múp, mông nở. Lòng mình thầm nghĩ
"Mông này mà vỗ thì đã thôi rồi". Không cần suy nghĩ, mình chạy đến ôm bé, nhào nặn mọi thứ trên người bé, quần áo cứ thế mà bung ra. Tới đây mình mới biết ngực bé là ngực real nha mọi người. Đi massage bao năm mình mới thấy một bé ngực to như vậy mà không hề bơm vá. "Quả này trườn Thái ngon rồi" - mình thầm nghĩ. Mình tranh thủ nhào nặn, lick ti bé cho đã cơn thèm. Đúng là ngực thật vẫn thích hơn sửa: Mềm, bóp, nặn đã thôi rồi.

Sau đó bé dẫn mình đi tắm, bé tắm mình khá sạch, sau đó cả hai ra giường bắt đầu phần khoẻ. Bé massage khá thoải mái, trong lúc làm tranh thủ bắt chuyện với mình. Bé 155 quê người Bắc, cách nói chuyện rất nhẹ nhàng. Sau phần khoẻ, bé đổ dầu trườn thái cho mình. Vú to, hàng real, nên trườn thì khỏi chê. Bé sau đó đi lưỡi cũng khá ổn. Lật người lại, bé chà Thái như phần lưng, sau đó lick ti, đi lưỡi dần xuống dưới. Lúc này "thằng nhỏ" lên hết cỡ, bé BJ cho mình. Ui ... Đã thôi rồi.... Đi massage chỉ chờ có thế. Cách bé BJ khá êm, tốc độ chậm rồi nhanh dần khá đều. Một lúc, mình bảo bé vào thế 69. Giờ mình mới để ý bím của bé, rất đẹp và sạch nha. Bím ngon thế này không thử sao được. Bé BJ phía dưới, mình hì hụp húp sò. Được thêm vài phút, cảm giác sung sướng lan toả, mình xả đạn tung toé vào miệng bé kết thúc buổi trải nghiệm.

Đánh giá chung: Mặt xinh, cười duyên, nói chuyện nhẹ nhàng.
V1: 8.5 (Siêu to, không chỉnh sửa)
V2: 7.0 (Dạng múp, chống chỉ định các bác thích mình dây)
V3: 7.5 ( To, bóp, vỗ đen đét)
Quản lý Tùng: Nhiệt tình, tư vấn đúng gu