17 Eva - Tiếng rên sát thủ của e

Lượt xem: 1,870

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tuancuchi1

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/7/18
Chủ đề
4
45
9
32
0 ₿
Đêm hôm ấy, khi nhưng cơn mưa lất phất xuyên qua những tán cây. Tui lại lên đường chiến đấu được @Logan giao phó nên không thể chậm trễ. Băng mưa mà vượt đường dài tới 1 cây số =)) tui đã đến được nơi cần đến . Eva chốn thần tiên. Ấn tượng đầu tiên là csvc ok , a giữ xe, lễ tân tới locker ai cũng vui tính dễ thương :D.
Lên phòng thì nhảy vào xông khô ướt các kiểu, e vào lúc nào mình cũng kg hay. Bước ra em chào minh ngay đập váo mắt mình là 1 cô bé dễ thương răng khểnh, thèm nhảy xổ vào phát mà ôm ngay. :rolleyes: Số 17 nha mấy đồng râm ;)
Ngồi ngâm chân bằng thuốc bắc mà mà e cứ ngồi nghịch ti của mình, nghịch chán thì quay qua nghịch thằng em,
tội thằng nhỏ lắm mấy bác đã ngốc đầu chào e rồi mà e cũng vẫn kg tha =))
Tắm táp xong thì lên giường à mà giường sò nha mấy bác, e nó còn cẩn thận " a coi chừng gãy @==> "
Mass khỏe + đá thì e liên tục hỏi mình là có đau hay có nóng gì hok ( này ăn điểm nè )
Đi thái thì ôi thôi kiểu như có ai mở nguyên bộ phim *** sau lưng mình vậy,e rên mọi lúc mọi nơi =)) ớ ớ á á á âm vang cả phòng :p
Chà chà vếu + rê lưỡi kg thiếu chổ nào từ cổ tới tai,tới mọi ngóc ngách cơ thể mình, e làm lâu lắm nha hok qua loa đâu. Quay lại thì e đi lưỡi toàn chổ nhạy cảm khiến mình cứ rung bần bật mà rên theo e nó :confused: (ngủ còn nằm mơ nghe e nó rên luôn đó =]] )
.Sau đó là màn song vú kẹp đàu @==> . Bj + Hj + combo rên khiến mình bai trận không lâu sau đó.( lại thua tiếp a e ơi :oops: )
Xong mình nằm đấy nói chuyện với e , e nó thì lại nghịch thằng e + ti mình đến hết h .
Đánh giá sơ bộ : Mặt xinh dễ thương răng khểnh, trò chuyện thì ddcn :D

• V1: hơi mềm nhưng bóp vừa tay
  • V2: ôm ngủ khỏi dậy
  • V3: doggy đã
  • V4: mình có móng tay :)
Ra về e cứ đi theo mình và nựng ti miết mới chịu :p
Tic: @Logan Tip: 5xx Lock: ăn sang Giữ xe : uống cafe
Tks a e đọc bài nhá :D ( góc phải kìa =]] )

• Like
Điểm cảm xúc: LamPhong1986

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
bác bại trận hơi sớm :D không là anh em ra theo bác rồi kkk