18 bẻ gãy sừng trâu

Lượt xem: 4,567

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Một chiều mưa ẩm ướt cuối năm, tính xách thằng ku đi HTGD, bỗng nhận được nhiệm vụ từ LAK.
Lần này là số 37, một số lạ hoắc mình mới nghe lần đầu. OK fine, trải nghiệm số mới là niềm vui.
Xách con xe phi ngay đến P.A mà đường nó kẹt xe thôi rồi, tuy nhiên cái cảm giác biết trước sự sung sướng nó cũng thúc đẩy lòng nhiệt huyết :)) . Chạy mãi cuối cùng cũng đến nơi, làm thủ tục thì mới hay hung tin là 37 đã nghỉ phép. Thôi thì phó thác cho các em trai P.A
Đi P.A ko biết bao nhiêu lần, mà lần đầu tiên dc vào VIP 1, vãi thật. Phòng ốc có vẻ được hơn mấy VIP kia, mỗi tội cái bồn tắm hơi cũ. Cái giường con sò khá to, nằm sướng.
Đang xông hơi thì ẻm vào, cũng ra mắt chào hỏi như mọi khi. Em số 18 cũng mới vào làm đc vài tháng.
Thấy tính tình khá vui nhộn, trẻ nhất dàn Harem P.A nên hơi nhí nhảnh con cá cảnh 1 chút.
Nước da bánh mật nom cá tính. Mặt xinh, dáng nhỏ, V1 vừa tay. Các vòng khác thì cũng vậy.
Massage khỏe thì bé làm cũng bình thường thôi, chắc tại mình trâu quá =))
Điểm đặc biệt của bé này là massage mệt. Khá nhiều chiêu trò, quần thảo với em này mệt hết cả người các bác ạ.
BJ, HJ, 69 ,blah blah blah đủ cả các bác ạ. Mất sức kinh khủng luôn, lần đầu tiên em gặp 1 bé sung dữ thế này, mà nó sướng ...
Bảo đảm hôm nào dư dả năng lượng chắc phải gặp lại bé để xả pin cho nó đáng.
Tổng thiệt hại:
- Tic : LAK
- Tip : đúng theo số năng lượng bị em ấy hút

Cám ơn LAK đã tạo điều kiện.

Cẩm Y vệ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/10/18
Chủ đề
5
141
29
31
0 ₿
thế 69 là thế con nai vs con chồn á hả mấy huynh đài :p

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Giả điên thôi, chui vào đây biết reg nick mà ko biết 69 là gì thì =))) chắc là đang học tiểu học..

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Nói thật với các bác là lăn lộn với em này phải nói là sướng không tưởng. Kinh nghiệm bao nhiêu năm lăn lộn chống massage, chưa bao giờ tui gặp 1 em râm dã man như thế này.

Dotri060694

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/2/19
Chủ đề
3
21
5
29
0 ₿
Chúc mừng bác