[18] P.A Relax: 1 cảm xúc thật yomost

Lượt xem: 1,451

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mình tôi cu đơn

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/1/18
Chủ đề
3
39
4
0 ₿
Đầu tiên, xin cảm ơn mod @BéĐẹp, diễn đàn + cơ sở P.A Relax đã tổ chức event nhận code hấp dẫn, cho mọi người có cơ hội tham gia trải nghiệm
Không dài dòng nữa, mình xin vào thẳng vấn đề, hôm qua sau khi nhận được code từ mod, mình rũ mấy đứa bạn đi lai rai trước, rồi mới gạ tụi nó có đi chung không? Tàn cuộc, đứa nào cũng xách xe về.... thôi thì định mệnh kêu đi một mình thì xách xe lên và đi thôi.
Tới cơ sở, vào lễ tân nhập code các kiểu thì được mời lên VIP 2, gửi lại a locker chút cafe rồi vô phòng xông hơi. CSVC khá ok, tuy nhiên phòng mình đi thì hơi nhỏ, bù lại tạo cảm giác ấm cung. Xông hơi được 10p thì em bước vào, qua tấm kính mờ ảo làm thằng anh thằng em rạo rực hết trong người, thế là xông cho nhanh rồi đi ra với em.
Nhận xét ban đầu, em nhìn quá xinh so với tưởng tượng, nói chuyện dễ thương, đã vậy lâu lâu còn chọt chọt thằng em làm nó ngứa ngáy suốt :)
Em lướt nhanh phần tắm + ms khỏe nha, vì phần này ai cũng như ai,, nhưng điểm cộng ở đây là bé ms đủ lực, đắp mặt nạ các kiểu nữa làm cho mình như được rơi vào chốn bồng lai tiên cảnh nào ấy, đã vậy lâu lâu cứ kích thích thằng em... làm nó xém tuôn trào mấy lần (may còn kiềm chế được)
Tới phần mệt, bé đưa mình sang thái du lịch, rồi đưa các đường lưỡi tới tận các hang cùng ngõ hẻm trên cơ thể, vừa đi vừa phát âm thanh sống động như trong rạp chiếu phim ấy. Dằn lòng hết nổi, 2 cơ thể như hòa quyện với nhau thành một, bé BJ HJ, đá bi, bla bla bla, mình thì khám phá body bốc lửa ấy. Quằn quại với nhau được 1 lúc thì chuyện gì đến cũng đến, mình out trong sung sướng. Nhưng hình như pháo bắn ra văng hơi tứ tung, nghe nói là trúng ngay đầu bé (cho anh xin lỗi nhé :D )
Phần cuối cùng thì tắm lại, trò chuyện và hẹn em dịp sau anh sẽ báo thù và nếu được thì đi "2 nháy" luôn cũng có thể :)))))
Vài thông số ( theo cảm nghĩ chủ quan)
V1: 8
V2: 8.5
V3: 9
V4: 9.5
Điểm cộng mạnh nhất: nói chuyện rất có duyên, rất chiều lòng khách hàng, nhiều skill làm tê tái con trym :))))
Tổng thiệt hại:
Tic = code
Tip = tic
20 locker + giữ xe.
Hẹn gặp lại một ngày không xa, bài đầu tiên mong anh em ủng hộ ;););)

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149 and ngaykoe94
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.