19 new, pé duyên dáng , dễ thương, siêu tình cảm

Lượt xem: 4,134

calvinklein6868

Tù Binh
Banned
19/7/17
Chủ đề
3
54
13
36
0 ₿
hôm bữa đọc topic thấy có pé mới PA style tình cảm, giọng nói ngọt ngào, cách nói chuyện rất good

Trước cũng quen biết pé style vậy, tự nhiền kỷ niệm trỗi dzậy, nên dù biết cuối tuần đông nhưng vẫn qua thử pé mới xem sao hihi

Vào quầy check code camparo, yêu cầu số 19, trong lòng lo lo không biết phải chờ o đây, hên quá pé rãnh các bác ạ. Có bác nào đó cũng đang mua vé hỏi mình biết số rành lắm hả , mình lắc đầu lia lịa kakaka ^^

Xong locker dẫn 2 thằng mình lên 1 lượt luôn , dẫn mình vào phòng VIP 5 ( nghe locker bộ đàm với ktv mới biết ^^) sau đó hướng dẫn bác kia ....

Vào phòng xông hơi chút cho khoẻ cả người do mấy nay làm mệt quá mỏi lưng nữa, xông hơi 1 lúc , vẫn o nghe ai vào ( nghĩ bụng sao ktv PA hôm nay xuống lâu dữ)

Sau khi xông hơi bước ra khỏi làn khói mờ ảo thì thấy ngay 1 pé cao cao , dáng dây chuẩn nha ( hihi thích rồi nha) ráng căng mắt xem pé nhan sắc thế nào ^^ ( mình cận xông hơi o mang kính với bước ra khói xông nhiều mà)

Ấn tượng khuôn mặt duyên nha, em đẹp mém tí mình nhận không ra luôn ^^

Pé hỏi "anh biết em ở đây anh yêu cầu hay là anh yêu cầu đại " ( lúc này mình mới nhận ra là pé quen lúc trước mình hay đi các bác ạ). Chắc pé nhận ra bộ đồng phục đi làm của mình nên đứng chờ, dành cho mình bất ngờ đây mà, đáng iu thật chứ

Sau khi lau sạch mồ hôi cho mình, ( pé lau rất kỹ nha, vẫn tình cảm thắm thiết như ngày nào).

Mình thì đứng ngớ cả người, thật sự bất ngờ quá mà các bác ạ, mình thấy style và tên giống pé nên đi thôi, không ngờ gặp pé thiệt, 2 đứa đã lâu mất liên lạc rồi ^^

Sau khi lau mồ hôi xong, pé mở nước cho mình tắm, biết mình thích nước nóng nên chỉnh ... hay sao cái bình nóng trục trặc , pé kêu locker vào chỉnh phụ luôn kakaka ( pé nhiệt tình quá mà cái bình nóng ... không khéo chỉnh xong sắp hết giờ quá, mua vé có 60 phút ak ^^)

Pé này tắm thích lắm, ngoài pé rất kỹ ra , quan trọng là pé rất biết quan tâm ( các bác vào tắm gội đầu luôn tinh ý sẽ thấy rất khác các pé khác , cứ như người iu ấy ^^)

tắm xong ( lúc đầu tắm hay lúc tắm về cũng dzậy) pé rất tinh ý tắt máy lạnh cho khách , thích là chỗ đó ak, rất bik chăm sóc sức khoẻ cho khách hàng

Massage khoẻ pé làm rất tốt, đủ bài, sau đó pé thư giản cơ cho phần tay và chân nữa nha ( nhiều pé massage bỏ qua phần này lắm), mình đang mỏi cơ nên thấy rất phê ^^

Đặc biệt pé bik massage bàn chân bấm huyệt nữa ( Pa mình đi vé thường nên chưa thấy, cơ sở cũ pé làm tốt phần này lắm) chẳng khác massage body+ massage foot luôn còn gì ( cơ sở cũ mình toàn đi vé 90 phút, nay đi vé 60 phút)

massage thư giản, mình hôm nay không thư giản nhưng nêu cảm nhận của mình trước đi pé ( review thiếu phần này mất hay đúng o các bác ^^)

pé có đôi bàn tay rất ma quỷ luôn , đi các ngón tay 1 tý là nổi hết da gà luôn ak ^^

Pé thư giản đủ kiểu bj, bj lút cán như JAV ( thỉnh thoảng làm cái thôi nhưng phê lắm nhé),... ngoài ra các skill khác nữa....

Đặc biệt pé này hun hít rất nhiều nha, cảm giác như người tình , người iu vậy luôn

Nếu pé có cảm tình pé sẽ cho cảm giác như cô gái còn trinh khi thư giản vậy , nghĩ lại còn thấy phê( sau này đi chưa bao giờ gặp pé nào được vậy)

Ngoài kỹ thuật hj của pé cũng rất tốt nha , các bác thử sẽ biết ( hj pé mới lên tay tầm 6 tháng trở lại đây thôi, lần cuối mình thấy rất phê luôn nha hihi ^^)

massage và thư giản nghe nói pé mới đào tạo thêm khoá nữa nên mình nghỉ chỉ hơn chứ kém ngày xưa đâu( tiếc là nay mua vé có 60 phút ak, với lâu ngày gặp lại nên mình bỏ qua, để có thời gian nói chuyện với pé nhiều hơn ^^)

ktv 19

face: có nét, duyên dáng, dễ thương

v1: 6 đ (cam việt ) + 1 đ ( hồng hào và •• rất đẹp và đặc biệt) = 7 điểm

v2: 8 đ ( mình dây , eo con kiến nha)

v3: 9 đ ( pé đẹp nhất luôn ak nhìn thôi chảy nước miếng rồi , đàn hồi và săn chắc, rất vừa tay nha)

v4: 8,5 (gọn gàng, nước nôi choe choét kích thích lắm các bác ạ)

pé này đặc bouns thêm nhiệt tình và làm rất có tâm, pé nói chuyện rất hay và giọng nói siêu ngọt ngào luôn nha. phần này 10đ nha ^^

Các thông số trên mình text cách đây vài tháng cơ sở cũ nên mang tính tham khảo nha, nhưng chính xác tới 95% vì thời gian o quá lâu mà

Pé trước làm cơ sở cũ là 1 số hot nha, lúc nghỉ có bác tạo cả topic tìm pé kakaka ^^

kết thúc buổi tố hài lòng cùng pé

tic : 200k ( code camparo)

tip: *** k ( tip tối thiểu bằng giá vé chưa giảm code)

• Like
Điểm cảm xúc: glory, xpress and GAtapMASXA

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chúc mừng Q gặp lại người cũ ở một nơi mới.
Chắc còn duyên vs Bé đó Q ơi... hihi...:D

calvinklein6868

Tù Binh
Banned
19/7/17
Chủ đề
3
54
13
36
0 ₿
lúc sắp ra pé nằm trên người , ôm rất chặt và rên khe khẽ như gái lần đầu vậy, lúc đó mình nói , "sắp ra rồi đó sợ trúng em không", pé nói "không sao", pé vẫn ôm cứng ngắt lun ak , nghĩ lại còn thấy phê đó bác kakaka^^ ( cái này pé thik thì mới làm được nha, các bác đi sau o được cũng đừng buồn , biết đâu lần sau nữa sẽ được ^^)

KuTeoTeo

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/1/18
Chủ đề
10
178
62
0 ₿
ngon thế pác, vào giờ nào gặp em này thì dễ vậy pác nè