Bình Tân 1p30s thọ giáo nuru ngược của bé 15

Lượt xem: 1,093

triem2401

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
4
19
8
0 ₿
Đọc bài 1 hồi bị tò mò cái môn nuru ngược của bé 15 thế là mình quyết định đi trải nghiệm thử 1 lần xem thế nào mà nhìu bác bảo dễ nghiện lắm, alo hotline book trước kẻo bé kẹt khách rồi đúng giờ mình phi xe đến Dubai làm thủ tục các kiểu rồi được đưa lên lầu 2
Mình lên phòng tranh thủ vào xông hơi 1 tí đến khi bước ra thì em đã ngồi trên giường đợi sẵn. Thoạt nhìn qua thì em dễ thương quá xinh theo kiểu kute , lướt từ trên xuống chấm ngay cặp mông em 10đ , to tròn không tì vết , em mời mình ra ghế rồi xà vào lòng mình lau mồ hôi, không bỏ lỡ cơ hội tay mình tranh thủ đặt lên mông em mà xoa bóp nhẹ nhẹ , đàn hồi đã tay cực kỳ , vừa bóp vừa hỏi han em một chút rồi đi tắm để tranh thủ hượng thụ nhìu hơn, em tắm thì cũng rất kỹ càng. Mình và em tắm cùng nhau, ôm ấp dê nhau , em thì bj nhẹ thằng nhỏ 1 lúc em kêu qua giường để mần thịt , nghe khoái khoái thế là lên giường nằm đợi em mần thôi.
Đang đấm khỏe thì em lại cố ý vờn tay xuống đụng chạm như kiểu đi mát xa khỏe và có vuốt lướt ấy ,, khiến thằng em mình cứ ngóc lên . Khi lật mình quay lại thì vừa đấm vừa xoa nha. Em hôn nhẹ lên ngực, hôn từ từ xuống bụng và cuối cùng cũng là thằng em được âu yếm, nâng niu, thích nhất là nhìn face em khi Bj cho mình, biểu cảm lắm. Rồi cái gì tới cũng tới , khi em thi triển độc chiêu nuru ngược thì mình hy sinh luôn không kịp kềm lại vì phê quá , cứ như là đang làm thật sự ấy , mình giờ nghĩ lại vẫn còn thấy ngất ngây. Em làm xong cho mình thì lau người sạch sẽ nằm xuống ôm mình. Lần sau quay lại chắc sẽ tìm bé để hưởng thụ tiếp cảm giác đê mê
tổng thiệt hại 1 củ 8 cho cả tic và tip và linh tinh khác

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
chắc phải học theo bác qua thọ giáo skill nuru ngược quá kk

BinV

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/1/21
Chủ đề
0
48
3
0 ₿
Ngồi nhìn cái mỏ ẻm thổi kèn thôi đủ muốn out rồi kk. Chúc mừng bác ngon trym :cuteonion42: