Gò Vấp 2.10.22_16 giờ mới kể

Lượt xem: 694

Bộ Kinh Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/1/22
Chủ đề
4
93
6
0 ₿
May măn trúng code Ntt ơ ánh dương vội nhắn tin cho ql dk gửi 1 mớ hình toàn gái xinh mà ko biet chọn ai,thôi thi chọn 16 đầu danh sách chốt 16h.
Đến nơi cơ sở đk mấy a pv đẹp trai ra đón,thủ tục chek code 10s nhanh gọn lẹ roi dk đua lên phòng luôn.
Csvc: phòng rộng,bố trí đầy đủ phòng xông ướt,xong khô,bồn tắm,vs riêng trong phòng luôn.
Ktv16 :quê can thơ,da trắng,dáng mình dây cây cảnh.v1 real vừa tay đau ty nhỏ bóp khá thích.v4 nước nôi dư xài.
Về phần ms thì nói thật e cung ko biet viet sao vì quy trình 1 vé onsen nó cũng giống nhau từ đi thái rồi sang thư giãn.viêt ra rồi lại thay nhieu bài rep giống nhau.Có lẽ 1 phần cũng vì e moi trải nghiem dk 1 số cơ sơ thôi,cũng co thể do e chưa đi đúng nơi hay chưa gặp nguoi hop voi mình thôi.haizz Đây cũng là động lực nho nhỏ để e phan đấu đi đk nhiêu hơn
Tổng kết: code vé thái + úp vé onsen, ae pv li cfe,tip băng vé onsen.
Bài rép trải nghiệm kèm suy nghĩ của e có hoi sơ sài quá mong các bác bỏ qua.Chúc các bác nhieu suc khỏe,chúc cđms ngày càng phát triển.

• Like
Điểm cảm xúc: Piii

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
77
957
445
0 ₿
Chân thành cảm ơn Anh trai đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ Ánh Dương… Mong sớm được đón tiếp và phục vụ bác những lần tới sẽ tuyệt vời hơn ạ.
Trân trọng cảm ơn anh!

Langtucodon3979

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/22
Chủ đề
2
62
8
0 ₿
Bác code, tôi cũng code mà bác may mắn hơn tôi rồi. Chúc mừng bác ngon trym