Q.1 2 shot nhẹ nhàng cùng 218 ACE với view Bitexco

Lượt xem: 959

Sa Ngộ Năng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
82
52
0 ₿
Nay lại phải đi kí hợp đồng với khách hàng mà bị quả hơi khoai nên như mọi khi phải làm cho các sếp vui mới kí hehe nhắm được bên ace vừa có kara vừa có massage nhìn sơ quá là hợp cho buổi kí kết này, thủ tục xuôi chèo mát mái , vô tới phòng mình cũng mời mấy sếp lon bia giải khát để làm dịu đi cơn nóng sài gòn những ngày cuối tháng 2 sau tết , sau vài ly bia hơi ae ai cũng mặt đỏ tía , cũng ngồi tâm sự một chút chuyện ngoài lề thì ai cũng đều có tổ ấm và có điểm chung là về mấy mụ vợ mà ngửi thấy mùi bia rượu là auto nằm ngoài sofa , đang suy nghĩ làm sao khử mùi hiệu quả trước khi về thì một đề xuất làm 4 con ngươi sáng đến lạ thường triển ngay quả massage “ giải rượu “ thế là bay lên lầu triển luôn khỏi phải đi xa tốn tiền hehe

Lên tới thì bạn lễ tân tư vấn nhiệt tình không thúc ép , chọn một hồi lâu thì anh khách đối tác book ngay em 101 , phần mình thì lướt thực đơn hồi lâu thì đập vào mắt là em 218 với số đo khá ổn áp trong bộ trang phục kiêm bối cảnh cổ trang , Định bụng dứt luôn em với gói không thể nào ổn áp hơn Onsen 2 ( 2tr4 đã kiêm luôn típ )

Bước vào không gian phòng massage mộc nhưng không hề mạc ngay bồn tắm có view ra ngoài bitexco, mọi thứ chỉnh chuẩn ngăn nắp , bắt đầu vào màn xông hơi những làn hơi nóng phà vào khiến cơ thể mình như tê liệt ướt sũng cả mí mắt tầm được hơn kém 5 phút thì bé bước vào , khuôn mặt “em bé “với nước da trắng mướt đi kèm đó là 1 thân hình 1m5 “ tý hon “ cùng với 1 bộ đồ nửa kín nửa hở kích thích hết tất cả giác quan , chào hỏi lễ phép và em bắt đầu vào bồn được thế tôi áng tay khám phá luôn cái vòng 1 xấp xỉ 90 của ẻm và thế là thằng nhỏ cũng bắt đầu ngước lên , em cười nhẹ nhàng rồi bắt đầu tắm rửa cơ thể cả 2, em tắm cho mình rất kĩ từ đầu đến chân rồi nhẹ nhàng dùng tay kích thích thằng nhỏ xong dùng miệng bú mút nhiệt tình , cái view vừa được nhìn ngắm thành phố buổi tối vừa nhìn em bú nó đã phải biết luôn nhịn không nổi nữa mình đành out.

Xong Giai đoạn 1 , em dắt tay mời mình ra giường bắt đầu massage khỏe thì chao ôi ! tay nghề massage của em rất bài bản đủ lực em thực hiện rất mượt khiến body tôi vào trạng thái tê dại đến khúc kích thích em trườn thái dùng V1 căng mọng đưa đẩy khiến cậu nhỏ của tôi cũng muốn căng theo rồi cũng đến màn nuru v4 của em liên tục trườn lên trườn xuống thằng em cộng thêm tiếng rên siêu ngọt ngào thánh thót làm thằng em chỉ trực chờ để out, em hiểu ý cũng hj ít nhịp rồi tung skill bj khiến mắt tôi nửa nhắm nửa mở tiện tay rờ vào vòng 4 thì thấy em ướt sũng thế là cả 2 tạo nên 1 tư thế 69 không thể nào phê hơn thế là sau vài 3 lần rục rịch thì thằng nhỏ cũng đành bắn trạng thái như đang được du ngoạn trên mây ,bé cũng nhẹ nhàng mà dắt tôi vào tắm rửa lại cho sạch sẽ ngồi trò truyện tâm hự và kết thúc một buổi massage cũng như 1 ngày không thể nào ổn áp hơn .

Đi ngang cũng khoảng 5 6 lần mà giờ mới có dịp ghé Ace ra về tôi với ông bạn cũng hỏi ít cười nhiều đủ để chứng minh rằng cơ sở dịch vụ ktv chất lượng đáng đi với đồng tiền bỏ ra rất hợp lý khi dùng dịch vụ để kết thúc 1 ngày không thể nào hoan hỉ hơn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,646
30 ₿
chúc mừng bác nhé, 2 shot phê pha

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
dạ mừng anh có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé 218 tại cơ sở , chúc a cuối tuần vui vẻ ạ:cuteonion41:

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
quá đã luôn bác ơi, chúc mừng bác 2 shot phê con chym cùng bé 218 nhá :cuteonion9::cuteonion9:

tú có gai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
77
20
0 ₿
chúc mừng bác ngon chym nhá vừa phê vừa đc ngắm view bitexco nữa đã quá trời :2onion18::2onion18: