Q.10 2 shot xứng đáng với bé 39 P.A

Lượt xem: 1,395

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Chỉ sau 1 ngày. Từ khi gặp bé lòng tui lại rạo rực trở lại. Thế nhưng đi xin xỏ bác LAK liền tù tì cũng kỳ nay tự thân vận động. Mà đời như mơ các bác ạ. Lần đầu tiên được biết đến uy lực của thẻ đen quyền lực. Một chiều lên chém gió thì được một bác cũng đang có hứng đi PA rủ đi cùng. Hai anh em đang trên đường đi thì bác ấy có một cuộc điện thoại mà sau cuộc đó bác bảo có con bé con mới về nên phải đi chăm bé tầm 2 tuần. Lỡ hẹn vậy bác tặng cho tui cái thẻ đen. Bảo đến PA thích vé nào là được vé đó.
Phi ngay mà lòng hồi hộp đến nơi thì bé Châu nay đâu rồi để lòng anh nhớ anh mong. Thôi cũng thử đưa thẻ ra và được pv bảo anh chọn vé nào. Úi chà. Vậy anh đi onssen 2 luôn nhé. Vâng vâng. Lần này thì anh đi bé 39. Thêm số cho đời thêm tươi.
Được đưa lên căn phòng sang trọng như bao lần. Với thời gian thong thả hơn. Và sẽ mất nhiều sức hơn. Nên tranh thủ làm lon tăng lực để trong giỏ. Rồi bắt đầu vào xông trước. Hơi lên ngùn ngụt. Cũng tầm 5ph bước ra tui gặp em.
Lần đầu gặp nên cũng chưa thể bày tỏ tình cảm được ngay. Nhưng thay vào đó là sự quan tâm hỏi thăm từ em. Và khám phá từ tui. Cái đầu tiên tui khoái là cặp vú em. Ui nó đã đã đã. …… bóp không hết tay luôn, Kế đến sờ xuống cô bé đang có vẻ hưởng ứng rồi đây , nước nôi ri rỉ . Cả hai như hiểu ý nhau thế là cùng nhau vào bồn .
Làm bồn. phải một lần mới biết cảm giác được chăm sóc bằng cả cơ thể của em từ đầu đến cuối là thế nào, từ trườn trượt, tắm tiên, chà vú, bj, hj và cuối cùng out luôn một phát khi không cần phải cố gắn để kềm cho 1 phát như lần trước, rất thoải mái khi bùng cháy mọi lúc.
Massage khỏe vẫn đầy đủ, các bài đá nóng , gối nóng để hồi sức, mà lần này được bài khá là lâu , nên rất tự tin cho màn 2.
Màn 2. với cặp ngước đẩy đà, em đẩy đến đâu tui chỉ biết tê và phê đến đó, cùng với phối hợp nhịp nhàng trong các khâu trườn với dầu mà tui được em đưa đến cảm giác này đến cảm giác khác, từ lành lạnh, đến âm ấm, nhột nhột, tê tê . Em sau khi quần phìa sau rồi thì đến lúc lật tui lại để vờn tui , nhưng đâu để yên được, ngủ trão bóp tứ chi, bóp xong đến màn rắn mò hang, khám phá hang động em với một công cụ là chiếc lưỡi, và một cảm giác như bản năng, lần này lại còn cao trào hơn lần trước khi thằng nhóc được nước làm tới , giữ vững phong độ rất lâu, em phải hì hục còn tui thì tự hào khi được em nó mút mút và mút. Êm ấm đến lúc được phun trào lần nữa thì tui đã kiệt sức nằm mà thở trong khi em vẫn tiếp tục công cuộc chăm sóc cho tui như một người yêu vừa đi làm về. em xoa bóp, vuốt ve, để tui nhẹ nhàng nghỉ ngơi rồi mới đưa tui ra tắm lại.
Lựa chọn 2 shot là 1 đều rất chính xác, đặc biệt là với thời gian 2h thì mấy bác kg cần lo không kịp nhé. hẹn gặp em 39 .
Do được tài trợ nên tui tip luôn 1.5 củ cho sự hài lòng với bé.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cơ sở rất vui khi quý khách đã có những giây phút hài lòng khi trải nghiệm tại PA Relax ạ, rất mong chờ được đón tiếp quý khách nhiều lần hơn ạ !