22 PA.Relax

Lượt xem: 3,679

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xêko2910

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/6/16
Chủ đề
12
132
43
34
0 ₿
Một chiều đẹp trời nhận đc code free của bác Logan và thế là Xeko đã phi con Ô Vân đạp Ức của mình đến Phương Anh xem như thế nào. Check code nhanh gọn lẹ, yêu cầu e 22 và chờ một xíu để nhận phòng sao giống như đi khách sạn ấy nhỉ :)). Csvc ở đây nhìn sang trọng và phong cách chuyên nghiệp.
Rp sơ về e 22 Face xinh xắn nên trang điểm lên nhìn rất oke. Mới vô thấy đeo kính tưởng gặp e cô e làm văn phòng nào ai ngờ ...
Ms khoẻ theo mình là đầy đủ bài.
Ms mệt e làm mình tê tái quá mình hết nhớ nổi rồi giờ phải vắt óc ra rp lại cho các bác nè. E đi lưỡi kèm theo 2 trái cam từ dưới lên trên k chừa một chỗ nào, sau đó mình tranh thủ ăn cháo cùng e 1 tí. Cuối cùng e cũng tiến vào chiến khu ôi ddcn đã xuất hiện hic hic nào là đá bi, lau bóng đèn lẫn cả cột đèn :), LT,BB các kiểu, xeko cũng k chịu lép vế bèn tấn công e nó một cách dữ dội,xeko vừa phải ăn cháo vừa phải tiến vào thăm khe suối, e rên phê quá xeko mém gục ngã, nhưng ôi nhìn gương mặt ddcn của e xeko đã phải đầu hàng thế nhưng biệt đội CIA đa k để một tinh binh nào của xeko trốn thoát, ôi lần đầu bị CIA bắt thật là toẹt vời :))).Xong xuôi e đắp mặt nạ cho mình và ngồi ăn trái cây chém gió cùng e.
V1: 7đ cam vừa tay
V2: 7đ hợp với dáng ng nên ôm sướng.
V3: k check nhiều k nhớ nữa kk bận check v4 r
V4: Nước nôi tràn bờ đê.
Tic: free
Tip: theo thông lệ.
Một lần nữa xin cám ơn Logan đã tài trợ chương trình này. Chắc phải ghé thăm e lần nữa rồi.Lần đầu đáp cánh xuống Phương Anh thật tuyệt zời.

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017, anhhai111991 and Connor

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
Hôm nay nha bác, mình gặp bé 09 của bác bác gặp bé này thử đi.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
sr nhé, mình gặp 09 vào ca cuối keke, chắc mới làm bác xong hay sao ấy, chiều kẹt cv kg đi cùng được.

• Like
Điểm cảm xúc: Boy cô đơn and Kubisung

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿