26 Xì teen Cam

Lượt xem: 19,614

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Đọc đi đọc lại comment của bạn vẫn thấy mắc cười téc rúng... Phải reply lại thanks bạn lại lần nữa nè, kkk

ThanhNelson

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/12/17
Chủ đề
1
9
1
0 ₿
Mấy chỗ mát xa ko dám vỗ ngực xưng tên chứ trong hệ thống minh tâm chắc mình đi nát hết rồi. Đám quản lý Hưng, Cường, Thắng, Sơn tổng giám đốc đã từng ngồi nhậu chung và 1 đám các e mát xa ngồi tiếp khách chung. Nói thật là chưa thấy e nào xuất sắc tới 15-20c/shot trừ khi bạn coi 15-20c như là 150k-200k, đốt tiền như công tử bạc liêu.
Mấy chỗ karaoke như khu tôn thất tùng dmax, ruby, 09 nguyễn trãi, 166 nguyễn biểu có khi gái karaoke còn ăn đứt mấy em mát xa này chứ đừng có nói mấy em mẫu ảnh trong hội PG, moto, oto show. Chỉ cho bạn chơi luôn. Chơi tới 15-20c/shot thì chịu khó đi mấy event nhiều vô, tạo mối quan hệ với mấy a đạo diễn hoặc photographer rồi chơi chung hội với mấy ẻm, vì mấy em này chỉ đi kín, ko đi theo bánh mì, má mì, hoặc nếu có cũng chỉ đi trong hội với nhau. Nhìn mấy ẻm so với mấy e mát xa này thấy hơn 80 lần chứ đừng nói gu này gu kia. Ko biết chỗ chơi thì đối với bạn nó là nhất, còn với người khác nhìn vô thấy buồn cười.

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

ThanhNelson

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/12/17
Chủ đề
1
9
1
0 ₿
Còn bạn biết tại sao cũng có cái lờ mà có gái nó đi 1c, gái nó đi 3c, 10-15c ko. Gái đi khách ít thì dĩ nhiên có giá cao rồi. Mát xa 1 ngày 5-7 thằng vô bóp vú, móp lờ, ko biết còn tươi cái nổi gì mà khen mịn với tơ rồi đâm vô 15-20c shot. Tự nhiên thấy vnd mất giá quá.

ThanhNelson

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/12/17
Chủ đề
1
9
1
0 ₿
Mình cũng éo fai đại gia gì để check hết gái nhưng gái đẳng cấp cỡ nào mình đều chơi qua hết rồi. Vì vậy, hãy là người tiêu dùng thông minh, chứ đừng đâm vô e nào cũng 15-20c. Nói cho bạn khôn ra chút. Mấy e hàng 1-2c xong nhờ photographer làm cho bộ ảnh hoàng tráng đi chào mấy thằng hàn quốc đi tour 15-20c. Thấy nó có ngu ko :))

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

ThanhNelson

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/12/17
Chủ đề
1
9
1
0 ₿
Đọc kỹ các bài trước rồi hãy phát biểu đi thằng mặt loz. T chưa bao giờ có ý định làm grab hay uber cho mấy e mát xa này. Đéo có đáng. T xác định rõ ràng, em nào nên yêu là cưới, em nào nên ăn bánh trả tiền. Đéo bao giờ t thích khái niệm chăn rau, chịch cho có tình cảm. Thời gian chăn rau là thời gian t kiếm tiền, kiếm tiền để chịch các e mà nằm mơ bọn m cũng ko dám nghĩ tới. Nên bớt bớt nghĩ là tụi m bỏ công cho tụi nó rồi tụi nó dành 1 chút yêu thương cho bọn m. Bọn nó chỉ yêu tiền thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Ethereum and Trien

otchithien

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/2/18
Chủ đề
0
6
0
53
0 ₿
Topic so hot!!!
Con trai mà đi nói xấu con gái thì dù có đứng đái cũng chỉ là hình thái bên ngoài!!!
Vài điểm khẳng định kỹ thuật chém của bác Triên còn quá kém:
1. Ban đầu 3c-5c bé không chịu sao bác không đôn lên 8c,20c luôn mà phải đợi tới lần 2, lần 3?
2. Lần 3, 15-20c. Lần 3 đã chốt hạ rồi mà còn tạm tính 15c-20c hả, rốt cục là 15c hay 20c?
Các bác Grab, Uber hãy hết sức bình tĩnh, cứ chém nhau như vậy thể nào cũng sức đầu mẻ trán.
Kakaka!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru and yoyo86.

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Chắc phải chơi như pak nelson quá,mấy năm qua cứ chơi tc toàn bị dính bã chó tốn tiền đell dc cc gì,định qua năm đổi cách chơi mà cũng có ý như pak,photorapher thì em có quen 1 thằng để đi theo nó bưng bô thử vài lần xem sao hohoooo

• Like
Điểm cảm xúc: Trien

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Mình nói rồi, không ai ép mấy bác tin, còn mấy bác tin là mình chém thì tuỳ mấy bác thôi, còn chén đc hay k là mình đc chứ các bác có đc đâu mà còm vs chả men. Biến thái cũng đc, chém cũng đc, miễn ăn đc là đc, kkk

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Thật ra máy chỗ karaoke mình cũng đi rồi, 5c nhưng fake nhiều qá. Thật sự bé này mình thấy đáng để bỏ ra nhiu đó thì mình múc thôi, k lăn tăn hay tính toán. Mình từng vs những level như Trương Chi Trúc Diễm rồi nên mình biết level là thế nào. Nói chung 1 phần cũng vì mình muốn bé này nên vs giá nào mình cũng chơi. Không phải vì bé tới mức đó hay không, mà là mình muốn thì mình sẽ bằng mọi giá.

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Đề nghị cấm grab với uber vì quá bất công về điều kiện kinh doanh

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Thớt này vui quá nhỉ, lại còn mấy bác nhảy vào U bơ với Gờ Rápe.

otchithien

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/2/18
Chủ đề
0
6
0
53
0 ₿

Không cần phải gân cổ khóc rống lên như vậy, chiện đã hai năm rõ mười mà còn giở trò oan thị Mầu hả bạn???
Hệ lụy từ tin đồn và hiệu ứng đám đông là vô cùng nghiêm trọng. Nó không chỉ gây sự bất an, mất niềm tin mà còn là những thiệt hại khôn lường cả về vật chất lẫn tinh thần, thậm chí là tính mạng con người nhé bạn. Bệnh thành tích, sợ xấu mặt, sợ bị chê là thối chưa hẳn đã xấu, nhưng nguy hiểm khôn lường là tôi thấy cách hành xử của bạn ngày càng trơ trẻn và vô nhân đạo đối với bé.
Khuyên bạn tốt nhất nên dừng bút!
Đề nghị Min, Mod close this topic.
Thanks.

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
Gt em vài em trong sâu bít đi bác

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
lấy danh sách vài số để đi cho đỡ bỡ ngỡ quá. ths bác rp

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Bác chơi mạnh quá. 15 tr cho 1 phát. Làm hư em nó hết. Mình thì chỉ chơi cao lắm là 6tr 1 phát thôi. Hơn nữa thì mình đi mấy em diễn viên, người mẫu ko chuyên. Giá cũng cở 10 tr 2 tiếng. Ngon hơn massage.
Theo bác có cần mất nhiều thời gian tim hiểu với em 26 ko hay direct ngả giá lần đầu luôn ?