27- Past & Present

Lượt xem: 11,755

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

congngu111

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
2/7/13
Chủ đề
7
66
0
0 ₿
Ngày đầu tiên bước vào Festival là 1 ngày cuối của năm 2012. Và người congngu gặp là em 27, tên An, quê Cần Thơ. Phải nói là em quá chuẩn: gương mặt đẹp, vòng 1 to tròn, eo ót đàng hoàng, chân dài và vòng 4 cực xịn. Lần đầu đi mà em làm quá nhiệt tình luôn, ấn tượng em tới bây giờ.

Bẵng đi 1 thời gian, trong đầu congngu nãy lên ý tưởng sẽ quay lại Fes tìm em 27 rồi từ giã Fes luôn. Nhưng nhiều khi "ước mơ vẫn là mơ ước", được tin em 27 nghĩ rồi, không biết đi lấy chồng hay đã chuyển chỗ khác. Buồn 5 phút, congngu vẫn quyết định gọi em 27 mới, sao có bằng 27 cũ không.

Em 27 mới tên Trúc: gần mãn teen rồi, vòng 1 bưởi, cao khoảng 1m58, matxa bình thường, thư giãn cũng không có gì đặc sắc lắm.

Ra về mà cứ nghĩ về 27 cũ, bác nào có thông tin về em An 27 cũ Festival thì chia sẽ với congngu với.

Congngu thấy forum chưa có bài nào up hình của mấy em cả, nay congngu làm phát súng đầu tiên, đưa hình em 27 mới cho các anh em đánh giá.

Mod giúp đỡ cách up hình với

congngu111

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
2/7/13
Chủ đề
7
66
0
0 ₿
Đang chờ mod chỉ cách up hình, mò vài không được. Anh em ráng chờ mod hướng dẫn cho congngu, congngu sẽ cho anh em đánh giá hình em nó.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
bác gửi hình cho em em up lên dùm cho,gửi vô mail em cũng dc
[email protected]

Ko thì bác vô new reply,nhìn phía dưới có mục new attachment - browse file ảnh của bác rồi gửi bài là nó lên thôi hehe

anchoibuon

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
31/5/13
Chủ đề
3
9
0
0 ₿
Bác up hình lên làm gì vậy ? Các bác ăn chơi thì cũng nên chơi đẹp chút. Các em vẫn còn cuộc sống riêng ngòai xhội mà. Mình chia sẻ thông tin cho AE để tự tìm iểu là dc rồi. Mong bác suy nghĩ lại nhé

congngu111

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
2/7/13
Chủ đề
7
66
0
0 ₿
Congngu nghĩ hình này chỉ để anh em tham khảo, chứ ai ngoài anh em mình vào forum này. Với lại hình các em up đầy trên các mạng xã hội đấy, các em vẫn vô tư share hình cho mọi người. Đề nghị ad cho ý kiến

Hình này là hình ngoài đời của mấy em, chứ không phải là hình mấy em mặc đồng phục trong lúc làm việc tại Fes, bác anchoi buon bức xúc quá. Anh em nào lại không nghĩ được những điều bác nói, bác suy nghĩ về anh em như vậy thì buồn bác quá

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿

trong khung soạn thảo có cái icon hình ảnh > lick vào > past link hình dô > ok xong
à mà các bác nên cho các em 1 đường lui. post hình là cắt đường lui em ấy rồi đó. Nên share riêng thôi

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Mình nghĩ ko nên up hình,mình có fb của hầu hết các em trong mmt nhưng ko bao gi%E

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
Inbox mình cái hình hay fb e nó với, giờ chỉ mỗi festival và mt lqd. Thanks bác trước.

congngu111

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
2/7/13
Chủ đề
7
66
0
0 ₿
Bác Giusepe cho cai yahoo đi, phần pm có khung insert picture nhưng congngu insert hoài ko đươc. Hiện congngu có hình của vài em trong Fes, bác nào có nhu cầu thì để lại địa chỉ yahoo.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Các đồng chí đừng up hình lên nhé,có gì share riêng thôi

massageVIP

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
28/9/13
Chủ đề
15
212
10
0 ₿
Đồng ý voi bác. Cai nay rieng tư. Up hình public thì toi nghiep may em, chi share private thoi!

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
Có inbox bác cái yahoo of e rồi đó, phiền bác pm dùm e mấy e festival nhé. Thanks.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.