Q.12 28 làm anh xao xuyến

Lượt xem: 4,237

Súng thần

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/1/22
Chủ đề
1
30
12
29
Bình dương
0 ₿
Chào tất cả ae
Cũng đã lâu rồi nay mới có thời gian các kiu đi dạo quanh 1 vòng . Lên diễn đàn coi thử ,thấy ae nhắc Cẩm Thy Quận 12 cũng khá Oke được cả cái gần , vậy hôm nay thử xem có như lời đồn đại .

Thấy thông báo trên diễn đàn pr có nàng hậu 28 thấy dễ thương xinh gái , vậy là xách ba lô vÀ đi vÀ pHi thẳng tới CẩM tHi CyTi , trời nắng mà muốn nản nghĩ tới bé mà lại quên mất sự nóng bức , mò tới nơi mình chạy vô trong cất xe và có phục vụ mời vào quầy làm thủ tục , mình book liền vé SQ 1.000 để trải nghiệm , do mình đến chưa đặt trước nên không có ưu đãi gì nhưng không sao ( hơi buồn chút thôi ) chọn vé xong thỳ phục vụ mời uống trà vì bé đang bận và kẹt phòng , thôi thỳ đợi vậy , 25p sau thỳ lok mời lên phòng xông hơi , đánh giá loker nhanh nhẹn and vui vẻ .

Bước vào phòng xông hơi được 10p thỳ ra ngồi nghỉ cho ráo mồ hôi , nghe tiếng gõ cửa .. bé bước vào , bé kh cao ng trắng mặt rất dth . Bé chào hỏi và lấy khăn lâu mồ hôi đang nhễ nhãi trên ng mình , bắt đầu bé cởi hết đồ ra, trời ơiii... bé trắng đôi ngực của tuổi mới lớn khá thích thú , bé dắt mình vào bồn tắm và bật sục mình và bé sục và quằn nhau một hồi , mình bắt đầu khám phá đôi vú căng tròn của bé .. liếm láp như đứa bé lên 3 bú sữa mẹ.. tay từ từ sờ v4 của bé nhẹ nhàng gảy hạt le nhìn bé uỗn ẹo mà phê thay , mình đút ngón tay vô và móc bé rên rỉ vì sướng , Xong xuôi màn dạo đầu của mình thỳ bé lại làm cho mình bàn tay nhẹ nhàng cầm vào bộ hạ của mình , chiếc lưỡi thỳ dẻo đá lưỡi khắp cơ thể rủn cả người dần dần bé ngậm luôn bộ hạ của mình mút lên mút xuống liếm láp đá trứng cút 5p mình ko chịu nổi phụt luôn vào miệng bé , Cia khá tốt , BJ 90% ngồi nghỉ ngơi nc vs bé vài câu thỳ mình và bé tắm lại rồi ra bé massa khoẻ đấm bóp đủ lực những mình thấy chưa kĩ lắm , Đến màn trườn đá nóng thỳ bao phê luôn nó đã , xong đá nóng bé làm thái , nuru và mông rất là kích thích , khoái nhất là làm mông v4 của bé cọ lên ng mình cùng đám long nhỏ nhắn làm mình lại muốn chào cờ luôn rồi , mình và bé bắt đầu 69 rực lửa liếm láp bé đến giọt cuối cùng , v4 bé thơm khít 69 rất ngon, lông lá tỉa gọn gàng , lần này thỳ hơi lâu ra , nhìn bé BJ thấy tội thương thật kkkk. Thôi đành nhắm mắt tập trung công suất cuối cùng cũng bắn vào miệng bé lần nữa haizzzz mền nhũn cả người vs bé xong xui mình nằm ôm bé trò chuyện , đến hết giờ thì cu em locker lên gọi cửa.
Xin phép đánh giá
Csct: 8,5
Ktv: 9d
Ktv : 28( lễ phép, nghe lời nhiệt tình , ngon ngẻ)
V1: đầy tay căng tròn
V2: gọn gàng
V3: căng mịn
V4 : thơm, khít , nhỏ nhắn , nhiều nước
Hết buổi trải nghiệm lại chạy về gò vấp túc tục công chuyện . Hẹn gặp lại bé và cơ sở 1 ngày gần nhất , không uống công chạy xe nắng nôi , tuyệt vời cho một buồi chiều ở Cẩm Thy .

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and Tommy Tèo 2018

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Thay mặt cs và bé cảm ơn bác đã ủng hộ ….
Ad trân trọng mời bác tham dự buổi offline rút thăm trúng thưởng ngày 21-2 … bác tham gia được inbox giúp Ad nhé, hoặc số QLy 0975 945 005

QYN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/19
Chủ đề
3
39
16
33
0 ₿
28 thì đỉnh rồi chỉ cơ sở chụp hình bé dìm quá kakaka

mr ledinhnguyen

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/2/22
Chủ đề
1
8
1
0 ₿
Bữa mình có đi bé này nhưng giờ về có mấy biểu hiện của sùi mào gà với giang mai. đang lo quá đây anh em

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
phiền bác đi kiểm tra sk của bác nhé... bé luôn được khám sk bình thường và hiện tại bé vẫn làm việc tốt ko co biểu hiện gì về sk... bác nói vậy thì dẽ gây hiểu lầm tội cho bé bác ơi.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Ông có phá hoại gì k ? Nói vụ này từ 22/2 tới giờ 12/2 ,3 tuần r vẫn 1 câu có biểu hiệu, ko đi khám r nói lung tung, cs trùm bao bố quánh thấy bà nha.

mr ledinhnguyen

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/2/22
Chủ đề
1
8
1
0 ₿

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Cảm ơn bác nhiều nhiều đã xoá bỏ hiểu lầm cho bé 28…
Trân trọng mời bác ghé ủng hộ bé!

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Bác Bựa bớt nóng, cũng tại bác ấy lần đầu đi Massage cũng hơi hoang mang…. Nhưng sáng nay bác ấy đã đi khám SK và ko có vấn đề gì và bác ấy đã lấy lại niềm tin cho bé rồi…
Trân trọng cảm ơn bác Bựa nhé… chúc bác thật nhiều sk và khám phá nhiều điều hay bổ ích cho ae congdong!

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Cứ để cơ sở trùm bao bố r mới chịu đi khám, chán ghê, trùm 2 3 lần nữa đi cs

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Vãi, trích nhầm ng r B13trích dẫn v tui mang tiếng chết. Tin tui review Quản lý Như lên đây khum ? yociexp25yociexp43 sửa lại mau