35 con dze xom day

Lượt xem: 5,753

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

KIEM NHAT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/1/14
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Sau 1 chau nhau, 2 anh em tien ve Dai nam. Vi nghe noi ktv o day sac dep kha dong deu nen minh cung ko yeu cau phuc vu cho so dep...hen xui xem nao ;). Sau 20 phut tam rua, xong hoi cho tinh tao thi len thang phong...cho doi. Em ron ren day cua buoc vao. Vua thay mat em....oiii vo luon di cung :).

Ngoai hinh: em kha dep va sac xao, khuon mat nhin dzam day. khoang 1m6, minh day.
V1: nho nhung tam hai long.
V2: thon, gon.
V3: vua phai, giong gai teen.
V4: gon, duoc cat tia, trao chuot ;).

Em dam bop kha day du va bai ban, vui ve cuoi noi luyen thuyen. Trong luc dam bop em co nhung cu chi co tinh dung cham, goi tinh lam thang em minh muon...nac cuc hehe. Roi nhung ngon tay em bat dau lan tang len mong va dui...oiii kien bo. Dang cam giac lan lan em lai tien thang vao bo tu lenh vuot ve, mon tron....va bat dau soc nguoc...tu tu. Em nay dung biet khoi dong va lam cho am may. Sau do em lai keu nam ngua nha anh va em bat dau mon tron, vuot ve tu bung toi dui...dang tan huong cam giac that phe va te tai, thi minh quen mat me minh co 2 tay hahaha. The la 1 tay len cap mong em, xoa xoa, mon tron cap dui non. Em bat dau nhon chan vi nhot nhot...roi keu len...cho vao trong di anh! (hehe vua mung vua vui)...vao trong thi vao trong, chu anh ma co thoi gian thi se tra tan em ti nua biet chua. Va the la bat dau 1 cuoc...em soc lo, anh moc lo.....

Em co ngoai hinh tot, dep sac xao, diem tru la vong 1. Dam bop tot, vui ve, chieu chuong, nhip nhang va hon het la em biet duoc cam giac dang trao cua dan ong.

Ket thuc 1 dem an choi cua 2 anh em va hai long. Hen gap em vao chau nhau ke tiep ;). Em 18 thi cung nhu anh em da report, dep va chanh choe...

PS: minh thinh thoang cung di massage day do. Minh thi thich nhung em de thuong, vui ve, dang dep va mong to :). Anh em nao biet so tot xin chia xe nhe. Cam on va hen tai ngo!!![/size][/font].

Z10BB

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/14
Chủ đề
0
26
0
0 ₿
E nì chắc thuộc hàng vếu nhỏ của bac lamhung đây :D

kenny

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/12/13
Chủ đề
3
33
0
0 ₿
unikey đâu có tính phí đâu bác?... cố gắng đọc lắm mà được nửa chừng bỏ luôn :l

dismember

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/6/13
Chủ đề
1
26
13
0 ₿
chán nhất gặp mấy thằng đánh chữ ko bỏ dấu,đã lên diễn đàn comment thì nên biết phép lịch sự 1 chút

KIEM NHAT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/1/14
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Cam on bak Kenny! Unikey co cai dat san o day ko bak? may em thi lai ko co font tieng viet. Em moi vao choi nen ko biet may vu nay. Boi the em bi "nem da lung tung". Cha hieu ai do ko biet dau duoi the nao ma bao em thieu phep lich su. Em cung cha hieu phep lich su co dinh dang gi toi may cai phet phay nay nua. Em da bo cong viet report dai the ma ko le ko danh noi may cai dau vao. De y ti la thay ma, cai gi cung co ly do cua no. Xin cam on.

Z10BB

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/14
Chủ đề
0
26
0
0 ₿
Thoy các bác hạ hỏa, bác chủ thớt lần này quên gõ dấu thì lần sau bỏ dấu vào, các bác coi như bác chủ thớt cũng cất công đi về rp :D

chiuchoi2014

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/4/14
Chủ đề
1
3
0
35
0 ₿
E này mặt thuộc dạng baby... Nói chuyện vui cười tét rún... Service tốt lắm

Trạng thái