Gò Vấp 49 - dễ thương cute như lời đồn

Lượt xem: 2,807

thăng hoa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/7/20
Chủ đề
3
45
7
0 ₿
Chào ae trên diễn đàn. Mình là khách quen bên massage Ánh Dương đi cũng chục lần rồi nay mới rãnh rỗi chia sẻ chi tiết 1 chút cho anh em ít bí kíp để anh em nắm thông tin mà đi nhé, vì đi nhiều nên cũng biết nhiều số rồi nhưng lần này mình yêu cầu bé nào mà mình chưa đi thì đc anh quản lí tư vấn bé 49 thì mình cũng đồng ý ngay và lun book cái vé tắm vs ẻm xem sao.
Mình đc cậu phục vụ đưa lên phòng thấy em nó cũng nhiệt tình nay kinh phí eo hẹp nên gữi em trai 20k ún cafe lần sau có nhìu cho nhìu kk.
Thì cũng như bao lần, về mặt CSVC ở đây cũng khá là oke.
Sông ướt giường chiếu bia bọt đầy đủ nhé anh em khá oke.
Mình xong hơi tầm 10 phút là e lên "dạ chào anh" ngọt xớt. Mình thì máu gái có sẵn cũng ra lun xông hơi làm lol gì tầm này ra bắt chuyện vs em liền.
Đánh giá sơ bộ về em thì. Em có bảo em sinh năm 98.
Gương mặt xinh sắn phải nói là kiểu cute dễ thương, giọng nói ngọt ngào.
V1: vừa vặn đủ sài
V2: ốm ko có dù chỉ chút thịt
V3: cũng đc
V4: gọn gàng sạch sẽ
Nhìn chung khá là ổn phong cách minhon trẻ đẹp xinh xắn dễ thương. Chào hỏi xong vào việc mình vs ẻm cả 2 dắt nhau vô bồn tắm thủy lực vì bồn này là bồn sục khác vs phòng thường trc mình đi nước sục rất là đã nhé. Nằm hòa mình vào dòng nước ấm áp bên cạnh 1 cô gái trẻ đẹp như này thật là sung sướng làm sao, ẻm vừa tắm vừa nghịch cậu bé của mình... Hì hì cưng mún xỉu mún mang về nuôi lun anh em à.
Mát xa khoẻ: có lẽ em hơi nhỏ con còn mình mập như này nên chưa đủ lực lắm nhưng vs mình vậy là cũng oke rồi thông cảm đc cho em. Xong xuôi bài bản rồi cũng đá nóng cho mình.
Mát xa mệt: lúc này mới thật sự là mình chính thức đc sở hữu em. Cả mình và em bỗng dưng tự biến thành bữa ăn cho nhau, em dùng ngực chà khắp cơ thể mình sau đó dùng cô bé tiếp tục chà ôi thoii ta nói muốn uot từ đây mà nghỉ cuộc chơi vẫn còn nên ráng nhịn. E bắt đầu dùng lưỡi liếm từ chân lên tới "anh nhỏ" ngúm nghiếm thưởng thức rồi lại liếm lên tới ngực mình vừa liếm ẻm vừa rên ớ ớ cứ nhắm mắt mà hưởng thụ thôi chứ có dám nghịch ngơm gì đâu, rồi em quay người lại 2ae 69 vs nhau mình thì húp lấy húp để như lần đầu đc húp xò vậy đó chời ơi. 69 đc 5 phút thì mình xin dừng cuộc chơi kaka vậy là mình thua vs ẻm rồi đó. Xong xuôi em tắm tưới lại cho mình. Rồi dắt mình xún quầy
Tổng thiệt hại: vé 600k mà mình khách quen sài code đc giảm còn 500k
Tip = vé
Giữ xe 20k.
Anh em có dịp trãi nghiệm bé 49 dễ thương này nhé

• Love
Điểm cảm xúc: haiau_sea

chim rung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
1
131
10
0 ₿
Bây h mình phải qua để gặp 49 luôn nghe và được nhìn hình ảnh đã thấy nứng lắm rồi

DucTrungVN55

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
5
132
38
34
0 ₿
Em này v3 khỏi chê luôn nè